เมษายน 26, 2024, 07:19:50 PM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำappเกี่ยวกับเหล้าสำหรับระบบandroidครับ  (อ่าน 6810 ครั้ง)

ออฟไลน์ pip

• Freshman MC 27/30
  • *
  • ถูกใจ: +16/-0
Re: แนะนำappเกี่ยวกับเหล้าสำหรับระบบandroidครับ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 12:31:45 PM »
ผมว่าไม่ต้องมาก ลองหนังสือของตา MJ ที่เป็น PDF ก็สบายโขแล้วครับ
ช่ายเลย ลืมไปได้ไง โหลดลงเครื่องโลด -11

หาโหลดได้ที่ไหนบ้างครับพี่เก่ง  รบกวนชี้เป้าด้วยครับ

......ในแผ่น CD ในวัน Meeting ที่ผมให้ไปก็มีหนังสือของตา MJ ที่เป็น PDF อยู่ด้วยนะครับ.......
    พอจะเหลือซักแผ่นไม๊ครับ -0021
ผมไม่ได้ CD แต่ส่งหนังสือตา MJ ที่เป็น PDF ให้คุณ top ทาง mail แล้วนะครับ -0023

...........จริงๆคุณTOP อาจต้องการ CD  -28 -28 ก็ได้นะครับคุณเก่ง...ไม่ได้ต้องการ หนังสือ MJ...... :laugh1: :laugh1:

...........ล้อเล่นนะครับเพราะจริงๆ คุณ Top แกเป็นเจ้าพ่อโหลดบิต ตัวจริงเสียงจริงครับ.... -021 -021
-0043 -0043 -0043

ออฟไลน์ top

• มักเหล้าคลับ
  • มัธยมต้น MC 27/30
  • ถูกใจ: +4/-0
Re: แนะนำappเกี่ยวกับเหล้าสำหรับระบบandroidครับ
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มีนาคม 16, 2012, 10:53:58 AM »
ผมว่าไม่ต้องมาก ลองหนังสือของตา MJ ที่เป็น PDF ก็สบายโขแล้วครับ
ช่ายเลย ลืมไปได้ไง โหลดลงเครื่องโลด -11

หาโหลดได้ที่ไหนบ้างครับพี่เก่ง  รบกวนชี้เป้าด้วยครับ

......ในแผ่น CD ในวัน Meeting ที่ผมให้ไปก็มีหนังสือของตา MJ ที่เป็น PDF อยู่ด้วยนะครับ.......
    พอจะเหลือซักแผ่นไม๊ครับ -0021
ผมไม่ได้ CD แต่ส่งหนังสือตา MJ ที่เป็น PDF ให้คุณ top ทาง mail แล้วนะครับ -0023

...........จริงๆคุณTOP อาจต้องการ CD  -28 -28 ก็ได้นะครับคุณเก่ง...ไม่ได้ต้องการ หนังสือ MJ...... :laugh1: :laugh1:

...........ล้อเล่นนะครับเพราะจริงๆ คุณ Top แกเป็นเจ้าพ่อโหลดบิต ตัวจริงเสียงจริงครับ.... -021 -021
-0029   
        ผมวางมือแล้วครับ อิอิอิ ตอนนี้โหลดแต่หนังทั่วๆไป  -0014