มีนาคม 29, 2024, 07:09:42 PM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: Matisse 12 Yo Blended Scotch Whisky  (อ่าน 11733 ครั้ง)

ออฟไลน์ choke

• Sophomore MC27/30
  • **
  • ถูกใจ: +20/-0
  • long lasting
Re: Matisse 12 Yo Blended Scotch Whisky
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มีนาคม 01, 2012, 01:24:11 PM »
งั้นช่วงนี้พี่เก่งก็ต้องงดเห้าจากเขต Islay
ช่ายเลย โดนใจฉานเลย เอียนควันมั่กๆ

speysideโลดครับพี่
When I drink  whiskey, I drink whiskey; and when I drink water, I drink water