เมษายน 19, 2024, 12:51:38 AM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอใคร...ยกมือขึ้น  (อ่าน 2607 ครั้ง)

ออฟไลน์ เล่งฮู้ชง(令狐冲)

• มักเหล้าคลับ
  • มัธยมปลาย MC 27/30
  • ถูกใจ: +0/-0
ขอใคร...ยกมือขึ้น
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 08:50:32 PM »

จากวันนี้นัดดื่มเหล้ากัน...ขากลับมีเพื่อนลืมของเอาไว้

ของใครครับ...ผมจะส่งคืนอย่างไรครับ
เกิดมาทั้งทีมันก็มีอยู่แต่ทุกข์ภัย                 วันนี้เคราะห์ดี รุ่งขึ้นพรุ่งนี้ จะเป็นอย่างไร     
ดีเคยพบ ชั่วเคยเห็น จนเคยเป็น มีเคยได้      อนาคตเราไม่รู้ ถึงไม่รู้ ก็ต้องเดินไป   
จะกลัวไปใย มันก็ล่วงไปตามเวลา              ไม่ตายวันนี้ ก็คงไปซี้ เอาวันข้างหน้า 
วันนี้ยอ พรุ่งนี้ด่า                                  ไม่ใช่ขี้ข้า ปากของใคร

ออฟไลน์ numm-aut

• ถูกใจ: +9/-0
  • สุรา คือ ยารักษาโรค หากเลือกดื่มให้ถูกต้อง
Re: ขอใคร...ยกมือขึ้น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 09:09:03 PM »
ของคุณ กอบ ไงคับ... ผมโทรบอกพี่ไปแล้ว ว่า...วันไหนผมจะโทรนัดไปรับเจ้าขวดนี้คับ -0029
อย่าให้สุราครอบงำ ต้องมีอำนาจเหนือมันทั้งปวง

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 09:21:27 PM »
ของคุณ กอบ ไงคับ... ผมโทรบอกพี่ไปแล้ว ว่า...วันไหนผมจะโทรนัดไปรับเจ้าขวดนี้คับ -0029

ให้ผมส่งไปให้ไหมครับ...
เกิดมาทั้งทีมันก็มีอยู่แต่ทุกข์ภัย                 วันนี้เคราะห์ดี รุ่งขึ้นพรุ่งนี้ จะเป็นอย่างไร     
ดีเคยพบ ชั่วเคยเห็น จนเคยเป็น มีเคยได้      อนาคตเราไม่รู้ ถึงไม่รู้ ก็ต้องเดินไป   
จะกลัวไปใย มันก็ล่วงไปตามเวลา              ไม่ตายวันนี้ ก็คงไปซี้ เอาวันข้างหน้า 
วันนี้ยอ พรุ่งนี้ด่า                                  ไม่ใช่ขี้ข้า ปากของใคร

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2012, 07:33:59 AM »

ให้ผมส่งไปให้ไหมครับ...

ประมาณเดือน มี.ค. ผมจะเตรียมย้ายบ้านครับ...กลัวทำของเพื่อนหาย

ผมส่งไปรษณีย์ไปให้ดีกว่าครับ...จะให้ผมส่งไปให้ที่ไหนครับ ของที่อยู่ใน PM ด้วยครับ