เมษายน 26, 2024, 10:30:54 PM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: หวังว่าสมาชิกในกลุ่มเราคงไม่ทำแบบนี้กับเหล้าในคลังแสงนะฮะ  (อ่าน 7750 ครั้ง)

ออฟไลน์ choke

• Sophomore MC27/30
  • **
  • ถูกใจ: +20/-0
  • long lasting

หนุ่มมะกันสุดเพี้ยน!  มีความสัมพันธ์ทางเพศ กับรถยนต์

Mthainews: ปัจจุบันมนุษย์มีการเสพติด สื่งของแปลกๆที่สำนักข่าวต่างๆได้รายงานเรื่อยมานายนาธาเนียล วัย 27 ปี จากรัฐอารคันซอส์ เปิดเผยว่า มีความสัมพันธ์กับรถยนต์ของเขามานานกว่า 5 ปี โดยออกเดทไปกับรถส่วนตัว รุ่น Chevy Monte Carlo ทั้งจูบฝากระโปรงรถ เลีย ถู สัมผัสรักกับพวงมาลัยรถ หรือแม้กระทั่งมีเซ็กส์กับมัน

เขาก็บอกว่า มันยากที่จะอธิบายความรู้สึกที่มีความสัมพันธ์ทางเพศกับรถยนต์ แต่ก็คิดว่ามันเหมือน ชายหนุ่มคนหนึ่ง จึงตั้งชื่อให้มันว่า Chase หรือเขามักจะเรียกมันว่า  “หนุ่มหล่อของผม”

เขาพบรักครั้งแรกกับรถคันนี้ เมื่อมันจอดอยู่ที่ร้านซ่อมรถแห่งหนึ่ง และก็รู้สึกว่ารถคันนี้ต้องมีอะไรสักอย่าง ซึ่งแพทย์ระบุว่าเป็นอาการของ objectophilia และในตอนแรกเขาก็คิดว่ามันเป็นอาการผิดปกติทางสมอง แต่เขากลับพบว่า ยังมีคนอื่นๆที่เป็นเหมือนกัน อย่างเช่น มีความสนใจทางเพศกับหอไอเฟล โรลเลอร์โคสเตอร์ ฯลฯ โดยตนพร้อมที่จะแบ่งปันประสบการณ์เหล่านี้กับพวกเขา แต่ที่น่าเป็นห่วงก็คือ บางคนอาจจะคิดว่าเขาบ้าไปแล้วก็ได้ เมื่อได้ทราบเรื่องดังกล่าว และจะกระทบกับงาน ที่เขาเป็นช่างเทคนิคฝ่ายบริการลูกค้า
When I drink  whiskey, I drink whiskey; and when I drink water, I drink water

• **

ที่มาของแหล่งข่าวครับ
http://news.mthai.com/world-news/153521.html
When I drink  whiskey, I drink whiskey; and when I drink water, I drink water

ออฟไลน์ otrue

• มักเหล้าคลับ
  • Junoir MC27/30
  • ถูกใจ: +33/-0
  • ขอบคุณ Montfort27 ที่ให้ผมเป็นส่วนหนึ่งของบอร์ดดีๆ
อาการที่ว่ามันเป็นประมาณนี้หรือป่าวครับ :smile6:
สุราช่วยคลายกล้ามเนื้อ

• **
อาการที่ว่ามันเป็นประมาณนี้หรือป่าวครับ :smile6:
ตราบใดที่ยังไม่มีการ -24 นั้นถือว่ายังปกติดีอยู่ครับ

ออฟไลน์ silentser

• เตรียมอนุบาล MC 27/30
  • ถูกใจ: +0/-0
พยายามอยู่ครับ แต่ปากขวดมันเล็กเกินไป
ดื่ม..อย่างรับผิดชอบ

• ขอบคุณ Montfort27 ที่ให้ผมเป็นส่วนหนึ่งของบอร์ดดีๆ
พยายามอยู่ครับ แต่ปากขวดมันเล็กเกินไป

เอ่อะ  -0049

ออฟไลน์ nad

• ประถม MC 27/30
  • ถูกใจ: +1/-0
จริงอะ  -0019ดูทรงคุณsilentser แล้วคงต้อง

ออฟไลน์ เก่ง หล่ายดอย

• The Watcher Team
  • Master Degree of MC27/30
  • ถูกใจ: +22/-0
  • ให้เหล้า เท่ากับแบ่ง
 -0066 แต่ละคนทำไปได้.... -0002
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย

ออฟไลน์ pantyboy

• เตรียมอนุบาล MC 27/30
  • ถูกใจ: +0/-0
ระวังเข้าแล้วมันออกไม่ได้เน้ออ :smile7:

ออฟไลน์ ole

• Freshman MC 27/30
  • ถูกใจ: +10/-2

ระวังเข้าแล้วมันออกไม่ได้เน้ออ :smile7:

-0031 ....  -0031

• **

ถ้าเป็นแบบนั้นจริง ขึ้นหน้า1 แน่ๆครับ
"หนุ่มใหญ่ร้องโอดครวญ หลังเอาเจ้าโลกแหย่ขวดแล้วดึงออกไม่ได้"  เจ้าตัวโวลั่นจะฟ้องบริษัทผู้ผลิตให้ถึงที่สุดเนื่องจากทำปากขวดเล็กไป...... -0079

ออฟไลน์ เก่ง หล่ายดอย

• The Watcher Team
  • Master Degree of MC27/30
  • ถูกใจ: +22/-0
  • ให้เหล้า เท่ากับแบ่ง

ถ้าเป็นแบบนั้นจริง ขึ้นหน้า1 แน่ๆครับ
"หนุ่มใหญ่ร้องโอดครวญ หลังเอาเจ้าโลกแหย่ขวดแล้วดึงออกไม่ได้"  เจ้าตัวโวลั่นจะฟ้องบริษัทผู้ผลิตให้ถึงที่สุดเนื่องจากทำปากขวดเล็กไป...... -0079
แร๊งอ่ะ ใครจะเป็นคนแรกง่ะ  :smile10:
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย

• **
จริงอะ  -0019ดูทรงคุณsilentser แล้วคงต้อง

ถ้าขนาดนี้ผมใส่ได้ทั้งsetเลยครับพี่นัฐ

เติมเหล้าแล้วดองไว้ดื่มเหรอครับคุณโชค

• **
เติมเหล้าแล้วดองไว้ดื่มเหรอครับคุณโชค

5555555
ผมจะเอามาแข่งกับเหล้ากระดูกเสือของพี่นัฐครับ   :laugh2:

5555555
ผมจะเอามาแข่งกับเหล้ากระดูกเสือของพี่นัฐครับ   :laugh2:

เป็นเหล้าหนอนรถด่วนเหรอครับ

• **

5555555
ผมจะเอามาแข่งกับเหล้ากระดูกเสือของพี่นัฐครับ   :laugh2:

เป็นเหล้าหนอนรถด่วนเหรอครับ
คุณตือพูดแบบนี้ เดี๋ยวผมถ่ายรูปโชว์เลยดีกว่าครับ  -0020

ไม่เอาครับ ผมดูบนโทรศัพท์เดี๋ยมันจะยิ่งมองไม่เห็น -0039

ออฟไลน์ numm-aut

• มัธยมปลาย MC 27/30
  • ถูกใจ: +9/-0
  • สุรา คือ ยารักษาโรค หากเลือกดื่มให้ถูกต้อง
ดีนะ...ที่ไม่มีใครทำมิดีมิร้าย กะ Pot Still  .... เดี๋ยว SM รสจะเพี้ยน ...
.......แล้ว master blend อย่าง Michael Jackson อาจค้นพบ nose+ Palate+Finish   รูปแบบใหม่ๆก้อได้ -0008 -30
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 12:57:49 AM โดย numm-aut »
อย่าให้สุราครอบงำ ต้องมีอำนาจเหนือมันทั้งปวง

• **
ไม่เอาครับ ผมดูบนโทรศัพท์เดี๋ยมันจะยิ่งมองไม่เห็น -0039

55555555  เห็นแน่นอนคุณตือ
ดีนะ...ที่ไม่มีใครทำมิดีมิร้าย กะ Pot Still  .... เดี๋ยว SM รสจะเพี้ยน ...
.......แล้ว master blend อย่าง Michael Jackson อาจค้นพบ nose+ Palate+Finish   รูปแบบใหม่ๆก้อได้ -0008 -30
อันนี้น่าคิดนะครับพี่อัฐ