มีนาคม 29, 2024, 07:08:46 PM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแสดงความยินดีกับท่านประธานคนใหม่ ท่านวารุณี 606/30  (อ่าน 4581 ครั้ง)

ออฟไลน์ เก่ง หล่ายดอย

• The Watcher Team
  • Master Degree of MC27/30
  • ถูกใจ: +22/-0
  • ให้เหล้า เท่ากับแบ่ง
เพื่อน ๆ ครับ กระผม (พ้ง) ขอประกาศ และแสดงความยินดีกับ คุณ วารุณี ลีละวัฒนพันธ์ ที่จะได้มาเป็นประธานรุ่นของพวกเรา
นับตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไปครับ จึงขอประกาศมา ณ ที่นี้ด้วยครับ ขอบคุณครับ เพื่อน ๆ

พร้อมกันนี้ท่านประธานคนใหม่ได้ประกาศแต่งตั้งคณะกรรมการรุ่นใหม่ดังต่อไปนี้ครับ

ขอขอบคุณทุกคะแนนเสียง.....เราจะก้าวไปด้วยกัน...ดังนั้น จึงขอประกาศคณะกรรมการรุ่น มีรายชื่อต่อไปนี้
รองประธานรุ่นคนที่ ๑. อารยะ ลายประวัติ
รองประธานรุ่นคนที่ ๒. Tananuwat Tanakorn
การเงิน พฤหัส หิรัญศรี
ประชาสัมพันธ์ Tantikorn Fasarn
นายเทิดศักดิ์ แซ่เตี๋ยว
ประสานงาน ฐิติพันธ์ ลานนาพันธุ์
ผู้ให้การสนับสนุน...สมาชิกทุกท่าน
จึงเรียนมาเพื่อทราบ......ราตรีสวัสดิ์....

ที่มา http://www.facebook.com/groups/montfort27/
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย

ออฟไลน์ joe 302

• You ' ll never walk alone.
  • มัธยมต้น MC 27/30
  • ถูกใจ: +0/-0
ยินดีด้วยครับ  -0022
กินเหล้าดีกว่าไม่ต้องเคี้ยว

ออฟไลน์ pongsatorn/27

• มัธยมปลาย MC 27/30
ยิดดีด้วยคนเน้อ

ออฟไลน์ Yai P5/6

• มัธยมปลาย MC 27/30
  • เจียมเพราะจน เป็นคนอย่างข้า
Re: ขอแสดงความยินดีกับท่านประธานคนใหม่ ท่านวารุณี 606/30
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2011, 03:37:48 PM »
โตยๆๆๆๆ -0005
หายหัวไปเมิน ปิ๊กมารับใช้ ปี้น้องแล้วครับท่าน