มีนาคม 29, 2024, 05:53:12 AM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องการจัดหาประธานรุ่นคนใหม่  (อ่าน 5453 ครั้ง)

ออฟไลน์ Super เซียน

• มัธยมปลาย MC 27/30
  • ถูกใจ: +0/-0
เรื่องการจัดหาประธานรุ่นคนใหม่
« เมื่อ: กันยายน 20, 2011, 09:51:37 AM »
เนื่องด้วยกระผม(พ้ง) ได้ปฏิบัติหน้าที่ในฐานะประธานรุ่น มงฟอร์ต 27 มาใกล้จะครบว่าระ 2 ปี ในวันที่ 23 ตค.54 นี้แล้ว ตามมติที่ได้กำหนดไว้ในการประชุมใหญ่ของรุ่นระบุให้ประธานรุ่นอยู่ในวาระ 2 ปี เมื่อครบวาระแล้วให้สรรหาประธานรุ่นคนใหม่ จึงใคร่ขอเชิญชวนเพื่อนๆเสนอชื่อบุคคลที่เหมาะสมเข้าเป็นประธานรุ่นคนต่อไป หลังจากนั้นจะเปิดโอกาสให้เพื่อนๆได้โหวตคะแนนเสียง และจะทำการโหวตผ่านทางเฟสบุ๊ค และเวบไซต์ มงฟอร์ต 27

โดยกระผมขอใช้สิทธิ์ในฐานะประธานรุ่นคนปัจจุบัน เสนอชื่อ ท่านผู้พิพากษา วารุณี ผู้พิพากษาประจำศาลจังหวัดเชียงใหม่ มงฟอร์ต 27 ห้อง 606 เนื่องด้วยกระผมเห็นว่าเป็นท่านวารุณี  ผู้ที่มีความเหมาะสมทั้งในด้านคุณวุฒิ ตำแหน่งหน้าที่การงาน และสามารถประสานงานกับเพื่อนๆฝ่ายหญิงได้เป็นอย่างดี

จึงใครขอเชิญชวนเพื่อนๆเสนอชื่อเพื่อนท่านอื่นๆ เข้าร่วมคัดเลือกเป็นประธานรุ่นคนใหม่ได้ ตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไป ถึงวันที่ 30 กย.54 นี้

หลังจากนั้นจะทำการโหวตประธานรุ่นคนใหม่ ผ่านทางเฟสบุ๊ค และเวบไซต์ มงฟอร์ต 27 ตั้งแต่วันที่ 1 ตค.-21 ตค.54
ด้วยความโปร่งใสและเป็นประชาธิปไตยอย่างแท้จริง
จึงเรียนมาให้ทราบโดยทั่วกัน
อยากตีกอล์ฟ

ออฟไลน์ pongsatorn/27

Re: เรื่องการจัดหาประธานรุ่นคนใหม่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 29, 2011, 02:28:45 AM »
แล้วท่านประทานจะเริ่มเมื่อใด ???? ???? -0009

ออฟไลน์ icothai

• ประถม MC 27/30
    • http://www.icothai.com
Re: เรื่องการจัดหาประธานรุ่นคนใหม่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 04:51:49 PM »
ผมโต ๓๐๓/๖๐๑

ขอโหวตให้ท่านผู้พิพากษา วารุณี ผู้พิพากษาประจำศาลจังหวัดเชียงใหม่ ท่านเป็นผู้ที่มีความเหมาะสมทั้งในด้านคุณวุฒิ ตำแหน่งหน้าที่การงาน และสามารถประสานงานกับเพื่อนๆฝ่ายหญิงได้เป็นอย่างดี (เพื่อนท่านไหนที่ไม่รู้จักท่าน ในฐานะผมเป็นห้องอื่นก็บอกความรู้สึกส่วนตัวได้ ว่า ท่านเป็นคนดีและคนเก่งมากๆ ตั้งแต่สมัยเรียนม.ว.)

ส่วนผมเข้าวัดปฎิบัติธรรมเป็นหลัก

รู้สึกว่าจาเป๋นเพื่อนร่วมห้องกับท่าน pongsatorn/27 ที่น่ารักของผมคนนี้ด้วยหล่ะ

ขอบคุณมากครับ

ปัญญา  เป็นแสงสว่างในโลก

ออฟไลน์ ป๊อบ ลูกไก่ย่าง

• มัธยมต้น MC 27/30
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2011, 03:20:08 AM »
จริงๆผมว่าท่านประธานพ้งอยู่ต่อไปอีกซักสมัยก็ไม่มีใครคัดค้านนะท่าน..แต่สำหรับท่านผู้พิพากษาวารุณี เพื่อนผมคนนี้ก็เหมาะสมในทุกประการเช่นกันครับ...

อ่อ...คิดถึงเพื่อนโตนะครับ..และห่วงใยเสมอครับ -23

ออฟไลน์ Super เซียน

เรื่องการจัดหาประธานรุ่นคนใหม่
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2011, 09:25:18 AM »
55555 ขอบคุณครับอ้ายป๊อป (บ่ต้องหาก๋านมาฮื้อผมเลยครับท่าน) อ้ายแหว่งดีแล้วอ่ะ 555 ผมก่บ่ได้หนีไปไหนอ่ะ ถ้าเห็นโผ๋ ครม. ของอ้ายเปิ้นแล้ว ก่จะเป็นลมครับ 5555 เอาน่า นี่จะเป็นการเลือกประธานรุ่น ที่มาจากการเลือกและโหวตจริง ๆ ครั้งแรกเลยน๊ะครับเนี่ย แล้วเป็นนิมิตหมายที่ดี เพราะจะได้ติดต่อประสานงานกับทาง กทม. ได้ครับ (คาดว่าเป็นอย่างนั้น) อิอิ
อยากตีกอล์ฟ

ออฟไลน์ เก่ง หล่ายดอย

• The Watcher Team
  • Master Degree of MC27/30
  • ถูกใจ: +22/-0
  • ให้เหล้า เท่ากับแบ่ง
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2011, 09:58:28 AM »
ตกลงตอนนี้ผู้สมัครมีใครบ้างครับ ที่เป็นตัวเลือกง่ะ ????
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย

ออฟไลน์ joe 302

• You ' ll never walk alone.
  • มัธยมต้น MC 27/30
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2011, 11:51:51 AM »
ตกลงตอนนี้ผู้สมัครมีใครบ้างครับ ที่เป็นตัวเลือกง่ะ ????
ขอเสนอ ท่าน สราวุฒิ อุนตระกูล ครับ -0034 -0043
กินเหล้าดีกว่าไม่ต้องเคี้ยว