เมษายน 24, 2024, 10:12:35 PM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: คำถามเดิมๆ...จะหาซื้อเหล้าไปใช้ในงานสัมมนา ซื้ออะไรดีครับ  (อ่าน 16188 ครั้ง)

ออฟไลน์ เล่งฮู้ชง(令狐冲)

• มักเหล้าคลับ
  • มัธยมปลาย MC 27/30
  • ถูกใจ: +0/-0
Whyte & Mackay 350-

หาได้จากไหน ใน ก.ท.ม. (ย่งเป็นฝังธนบุรียิ่งดีเลยครับ)

เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมหาเบอร์ที่ร้านแถววงเวียนใหญ่ ... ผมกับเพื่อน(ขี้เมา)เคยไปเหมาซื้อ Whyte & Mackay ในราคา 350- อยู่หลายลัง(ซื้อไปดื่ม) แต่นานแล้วนะคับ ไม่รู้จะมีค้างอยู่บ้างหรือป่าว ...ตัวนี้ผมเหลือน้อย  ไม่งั้นจะแบ่งให้ไปใช้ในงานสัมมนา (คิดดูว่าผมซื้อตัวนี้มามากขนาดที่สามารถนำแก้วของแถมไปเปิดร้านเล็กๆได้เลย ตั้งเกือบพันใบ ).... ดื่มไป ดื่มมา เพิ่งมารู้ว่าบริษัทคุณแม็กซ์ เป็นผู้นำเข้ามา

ขอบคุณครับ

วงเวียนใหญ่ ฝังเยื้องๆห้างโรบินสันเป็นโรงหนัง...ข้างโรงหนักมีร้านขายเป็ดย่าง อร่อยครับ

เป็นร้านเหล้าด้วยครับ บรรยากาศออกโบราณหน่อยครับ ตอนสมับเรียนชอบมานั่งดื่มที่ร้านนี้ประจำครับ

ร้านนี้มีเหล้าจีนขายด้วยครับ
เกิดมาทั้งทีมันก็มีอยู่แต่ทุกข์ภัย                 วันนี้เคราะห์ดี รุ่งขึ้นพรุ่งนี้ จะเป็นอย่างไร     
ดีเคยพบ ชั่วเคยเห็น จนเคยเป็น มีเคยได้      อนาคตเราไม่รู้ ถึงไม่รู้ ก็ต้องเดินไป   
จะกลัวไปใย มันก็ล่วงไปตามเวลา              ไม่ตายวันนี้ ก็คงไปซี้ เอาวันข้างหน้า 
วันนี้ยอ พรุ่งนี้ด่า                                  ไม่ใช่ขี้ข้า ปากของใคร

ออฟไลน์ choke

• Sophomore MC27/30
  • **
  • ถูกใจ: +20/-0
  • long lasting
คุณอัฐครับ

ถ้าได้Whyte & MackayกับClan Campbellเข้ามือมาอีกรบกวนเผื่อผมอย่างละขวดได้มั้ยครับ -0021
 เด๋วผมจะรีบขับรถไปรับที่บ้านคุณอัฐทันทีที่ผมกลับบ้าน -0023
When I drink  whiskey, I drink whiskey; and when I drink water, I drink water

ออฟไลน์ otrue

• Junoir MC27/30
  • ถูกใจ: +33/-0
  • ขอบคุณ Montfort27 ที่ให้ผมเป็นส่วนหนึ่งของบอร์ดดีๆ
ผมขอพ่วง Whyte & Mackay ด้วยคนครับ -0021
สุราช่วยคลายกล้ามเนื้อ

ออฟไลน์ numm-aut

• ถูกใจ: +9/-0
  • สุรา คือ ยารักษาโรค หากเลือกดื่มให้ถูกต้อง
Whyte & Mackay 350-

หาได้จากไหน ใน ก.ท.ม. (ย่งเป็นฝังธนบุรียิ่งดีเลยครับ)

เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมหาเบอร์ที่ร้านแถววงเวียนใหญ่ ... ผมกับเพื่อน(ขี้เมา)เคยไปเหมาซื้อ Whyte & Mackay ในราคา 350- อยู่หลายลัง(ซื้อไปดื่ม) แต่นานแล้วนะคับ ไม่รู้จะมีค้างอยู่บ้างหรือป่าว ...ตัวนี้ผมเหลือน้อย  ไม่งั้นจะแบ่งให้ไปใช้ในงานสัมมนา (คิดดูว่าผมซื้อตัวนี้มามากขนาดที่สามารถนำแก้วของแถมไปเปิดร้านเล็กๆได้เลย ตั้งเกือบพันใบ ).... ดื่มไป ดื่มมา เพิ่งมารู้ว่าบริษัทคุณแม็กซ์ เป็นผู้นำเข้ามา

ขอบคุณครับ

วงเวียนใหญ่ ฝังเยื้องๆห้างโรบินสันเป็นโรงหนัง...ข้างโรงหนักมีร้านขายเป็ดย่าง อร่อยครับ

เป็นร้านเหล้าด้วยครับ บรรยากาศออกโบราณหน่อยครับ ตอนสมับเรียนชอบมานั่งดื่มที่ร้านนี้ประจำครับ

ร้านนี้มีเหล้าจีนขายด้วยครับ

ร้านที่ผมซื้ออยู่ใกล้ๆกันเลย เดินเลาะไปไม่กี่เมตรก้อถึงแล้ว อยู่หัววงเวียน ชื่อร้าน สยามรัตนา ..วันนี้โทรไปแล้ว ไม่มีของเหลือเลยคับ
อย่าให้สุราครอบงำ ต้องมีอำนาจเหนือมันทั้งปวง

ออฟไลน์ top

• มัธยมต้น MC 27/30
  • ถูกใจ: +4/-0

ชึกรู้สึกว่าตัวเองใกล้เป็นพ่อค้าขายเหล้าเข้าไปทุกทีแล้วครับ...เมื่อตอน 4 โมงเย็นวันนี้...คุณ Top พึ่งมาเอา Glemorangle-Original จากผมไป 3 ขวด...... :smile6: :smile6: :smile6:
55555
      เหมือนเลยพี่

อ้างถึง
+++ตัว 800-900 บาท ......... ต้อง Dewar 12 ปี แน่นอน ....ลองดูบางห้างอาจมีขายราคา 720-730
+++ตัว 400-500 บาท..........ผมขอเสนอ 100 PIPERS Blended Malt 8 y. ราคา499. บางห้างลดเหลือ430.-
     :bye:   

ตอนนี้ได้เงินมาแล้วครับ...ต้องตัดสินใจซื้อแล้วครับ

จะไปสัมมนาต้นเดือนตุลาคมครับ

อะไรดี
เกิดมาทั้งทีมันก็มีอยู่แต่ทุกข์ภัย                 วันนี้เคราะห์ดี รุ่งขึ้นพรุ่งนี้ จะเป็นอย่างไร     
ดีเคยพบ ชั่วเคยเห็น จนเคยเป็น มีเคยได้      อนาคตเราไม่รู้ ถึงไม่รู้ ก็ต้องเดินไป   
จะกลัวไปใย มันก็ล่วงไปตามเวลา              ไม่ตายวันนี้ ก็คงไปซี้ เอาวันข้างหน้า 
วันนี้ยอ พรุ่งนี้ด่า                                  ไม่ใช่ขี้ข้า ปากของใคร

+++ตัว 800-900 บาท ......... ต้อง Dewar 12 ปี แน่นอน ....ลองดูบางห้างอาจมีขายราคา 720-730

ช่วย PM บอกด้วยครับ...ว่ามีราคาพิเศษแบบนี้ที่ห้างไหนครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ alanna

• เตรียมอนุบาล MC 27/30
  • ถูกใจ: +1/-0
Whyte & MackayกับClan Campbell ตอนนี้ยังหาได้ที่ไหนไหมครับไม่เคยเห็นเลย  -0029

ออฟไลน์ otrue

• Junoir MC27/30
  • ถูกใจ: +33/-0
  • ขอบคุณ Montfort27 ที่ให้ผมเป็นส่วนหนึ่งของบอร์ดดีๆ
หายากทั้งครับ
สุราช่วยคลายกล้ามเนื้อ