เมษายน 19, 2024, 11:06:16 PM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ...................คำถามควันหลง หลังงาน Meeting BKK ครั้งที่ 2 .................  (อ่าน 10871 ครั้ง)

ออฟไลน์ choke

• Sophomore MC27/30
  • **
  • ถูกใจ: +20/-0
  • long lasting
Re: ...................คำถามควันหลง หลังงาน Meeting BKK ครั้งที่ 2 .................
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 02:36:33 PM »

เห็นด้วยกับการสั่งเวปครับ.... :angry4:
When I drink  whiskey, I drink whiskey; and when I drink water, I drink water

ออฟไลน์ Weerakorn_K

• มักเหล้าคลับ
  • Freshman MC 27/30
  • ถูกใจ: +4/-1
Re: ...................คำถามควันหลง หลังงาน Meeting BKK ครั้งที่ 2 .................
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 08:07:19 PM »
Glenfiddich 12 ปี ราคานี้ก็พอรับได้นะครับ หรือผมว่าลองสั่งจากnetไหมครับ มีหลายตัวราคาไม่แรงแถมส่งถึงบ้านด้วยครับ -0029
ผมกลัวของปลอมครับ

ออฟไลน์ pip

• Freshman MC 27/30
  • *
  • ถูกใจ: +16/-0
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 08:16:37 PM »
Glenfiddich 12 ปี ราคานี้ก็พอรับได้นะครับ หรือผมว่าลองสั่งจากnetไหมครับ มีหลายตัวราคาไม่แรงแถมส่งถึงบ้านด้วยครับ -0029

ไม่ปลอมหรอกครับ...ถ้าไม่ใช้ Red - Black เหล่าสมาชิกสั่งการมานักต่อนักยังไม่เคยเจอเลยครับ......... :angry4:
-0043 -0043 -0043

ออฟไลน์ top

• มัธยมต้น MC 27/30
  • ถูกใจ: +4/-0
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 08:33:25 PM »

ไม่ปลอมหรอกครับ...ถ้าไม่ใช้ Red - Black เหล่าสมาชิกสั่งการมานักต่อนักยังไม่เคยเจอเลยครับ......... :angry4:
   ตามนั้น    :shoot:

ออฟไลน์ otrue

• Junoir MC27/30
  • ถูกใจ: +33/-0
  • ขอบคุณ Montfort27 ที่ให้ผมเป็นส่วนหนึ่งของบอร์ดดีๆ
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 09:25:07 AM »

ผมเคยสั่ง Black grouse คิดว่าไม่ปลอมนะครับ

ปล.แม้ว่าจะไม่รู้ว่าของจริงเป็นยังไง :laugh1:

สุราช่วยคลายกล้ามเนื้อ

ออฟไลน์ numm-aut

• มัธยมปลาย MC 27/30
  • ถูกใจ: +9/-0
  • สุรา คือ ยารักษาโรค หากเลือกดื่มให้ถูกต้อง
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 02:09:33 PM »
พยายาม อยากเลือกซื้อเหล้าแสตมป์นอกที่ขายดีๆๆ เพราะโอกาสเจอของปลอมมีสูงมาก...ลองนึกด้วยซิคับ หากเป็นยี่ห้อที่ขายดีๆๆมากๆๆ เค้าก้อจะลงทุนทำขวดบรรจุ+กล่อง +ฉลากแเป็นจำนวนมาก จึงจะคุ้มกว่า ทำปลอมกับยี่ห้อที่ขายไม่ค่อยดี...ตอนนี้ penfolds bin 2 bin 8 ขาดตลาดสุดๆๆ
ทั้งๆที่เป็นไวน์ปรุงแต่ง แบบนี้โอกาสเจอของปลอมมีสูงมากๆๆ ... ส่วนSM ในราคากลางๆ รับรองไม่ปลอมแน่ ปลอมค่อนข้างยาก ดื่มดูก้อรู้แล้ว
อย่าให้สุราครอบงำ ต้องมีอำนาจเหนือมันทั้งปวง

ออฟไลน์ numm-aut

• มัธยมปลาย MC 27/30
  • ถูกใจ: +9/-0
  • สุรา คือ ยารักษาโรค หากเลือกดื่มให้ถูกต้อง
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 02:13:11 PM »
พิมพ์ผิดคับ .....พยายาม อย่าเลือกซื้อเหล้าแสตมป์นอกที่ขายดีๆๆ เพราะโอกาสเจอของปลอมมีสูงมาก...ลองนึกด้วยซิคับ หากเป็นยี่ห้อดังที่ขายดีๆๆมากๆๆ เค้าก้อจะลงทุนทำขวดบรรจุ+กล่อง +ฉลากแเป็นจำนวนมาก จึงจะคุ้มกว่า ทำปลอมกับยี่ห้อที่ขายไม่ค่อยดี...ตอนนี้ penfolds bin 2 bin 8 ขาดตลาดสุดๆๆ
ทั้งๆที่เป็นไวน์ปรุงแต่ง แบบนี้โอกาสเจอของปลอมมีสูงมากๆๆ หันไปดื่ม mouton cadet 2007หรือ2008 ราคาก้อถูกกว่าแถมรสชาดดีกว่าด้วย ... ส่วนSM ในราคากลางๆ รับรองไม่ปลอมแน่ ปลอมค่อนข้างยาก ดื่มดูก้อรู้แล้ว
ข้อความเมื่อ: วันนี้ เวลา 09:25:07 AMข้อความโดย: otrue 
อย่าให้สุราครอบงำ ต้องมีอำนาจเหนือมันทั้งปวง

ออฟไลน์ otrue

• Junoir MC27/30
  • ถูกใจ: +33/-0
  • ขอบคุณ Montfort27 ที่ให้ผมเป็นส่วนหนึ่งของบอร์ดดีๆ
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 02:15:12 PM »
SM ปลอมไปก็ไม่คุ้มขายยาก ไปปลอม Black/Red ขายง่ายกว่าเยอะ 022
สุราช่วยคลายกล้ามเนื้อ