เมษายน 28, 2024, 12:36:19 AM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: พีๆเริ่มเส้นทางSMอย่างไรครับ  (อ่าน 10863 ครั้ง)

ออฟไลน์ เก่ง หล่ายดอย

• The Watcher Team
  • Master Degree of MC27/30
  • ถูกใจ: +22/-0
  • ให้เหล้า เท่ากับแบ่ง
Re: พีๆเริ่มเส้นทางSMอย่างไรครับ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มกราคม 22, 2011, 02:46:08 PM »
ว่าแต่ว่าเมื่อไหร่จะมีรีวิวดีๆ ออกมาให้อ่านกันครับเล่งฮู้เฮีย คุณตือ คุณเบน คุณpip และท่านอื่นๆ ครับ
ปูเสื่อรอ พร้อมจิบเหล้ารอหมดไปหลายตัวแล้วนา -25
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย

ออฟไลน์ otrue

• มักเหล้าคลับ
  • Junoir MC27/30
  • ถูกใจ: +33/-0
  • ขอบคุณ Montfort27 ที่ให้ผมเป็นส่วนหนึ่งของบอร์ดดีๆ
Re: พีๆเริ่มเส้นทางSMอย่างไรครับ
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มกราคม 22, 2011, 04:12:05 PM »
ช่วงนี้ก็ลองแต่ตัวเก่าๆ อะครับยังไม่สบอารมณ์เพราะสุขภาพไม่ค่อยดีครับ
สุราช่วยคลายกล้ามเนื้อ

ออฟไลน์ ben urban

• มัธยมปลาย MC 27/30
  • ถูกใจ: +2/-0
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มกราคม 22, 2011, 06:00:02 PM »
ช่วงนี้ก็ลองแต่ตัวเก่าๆ อะครับยังไม่สบอารมณ์เพราะสุขภาพไม่ค่อยดีครับ
ผมก็เช่นกันครับ....เก็บแต่ของเก่าที่ยังเหลือคาขวดอยู่ครับ...อาทิตย์ก่อนโน้นก็ได้ลองเจ้า Glenmorangie Original หอมหวานนุ่มชุ่มครับครับผม...ยังไงก็ไม่ลืมการรีวิวครับพี่เก่งฯ เปิดตัวใหม่มีแน่นอนครับผมมม -0023
" มิตรภาพเกิดขึ้นได้ไม่มีพรมแดน "
..ท่าฉลอมกับมหาชัย จะคิดทำไมว่าไกล เชื่อมความรักไว้ดีกว่า..

ออฟไลน์ เล่งฮู้ชง(令狐冲)

• ถูกใจ: +0/-0
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มกราคม 23, 2011, 01:21:31 AM »
ว่าแต่ว่าเมื่อไหร่จะมีรีวิวดีๆ ออกมาให้อ่านกันครับเล่งฮู้เฮีย คุณตือ คุณเบน คุณpip และท่านอื่นๆ ครับ
ปูเสื่อรอ พร้อมจิบเหล้ารอหมดไปหลายตัวแล้วนา -25

ช่วงปีใหม่ ได้มาแต่เหล้าตลาด (Black) รวมๆดูก็ลังกว่าๆครับ

พอจะดื่มช่วงนี้ก็ดื่มแต่ Black ครับ

มีใครจะเอา SM มาแลกกับ Black ไหมครับ
เกิดมาทั้งทีมันก็มีอยู่แต่ทุกข์ภัย                 วันนี้เคราะห์ดี รุ่งขึ้นพรุ่งนี้ จะเป็นอย่างไร     
ดีเคยพบ ชั่วเคยเห็น จนเคยเป็น มีเคยได้      อนาคตเราไม่รู้ ถึงไม่รู้ ก็ต้องเดินไป   
จะกลัวไปใย มันก็ล่วงไปตามเวลา              ไม่ตายวันนี้ ก็คงไปซี้ เอาวันข้างหน้า 
วันนี้ยอ พรุ่งนี้ด่า                                  ไม่ใช่ขี้ข้า ปากของใคร

ออฟไลน์ ben urban

• ถูกใจ: +2/-0
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มกราคม 23, 2011, 08:07:56 AM »

ช่วงปีใหม่ ได้มาแต่เหล้าตลาด (Black) รวมๆดูก็ลังกว่าๆครับ

พอจะดื่มช่วงนี้ก็ดื่มแต่ Black ครับ

มีใครจะเอา SM มาแลกกับ Black ไหมครับ

ท่านพี่เล่งฯ ครัย...ผมไม่มีเหล้า SM มาแลกกับ Black ครับ...แต่ว่าจะมาขอท่านพี่ฯเลยสักขวด สองขวดครับผมมมม :laugh2: :laugh2: :laugh2:
" มิตรภาพเกิดขึ้นได้ไม่มีพรมแดน "
..ท่าฉลอมกับมหาชัย จะคิดทำไมว่าไกล เชื่อมความรักไว้ดีกว่า..

ออฟไลน์ เล่งฮู้ชง(令狐冲)

• ถูกใจ: +0/-0
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: มกราคม 23, 2011, 08:40:26 AM »

ท่านพี่เล่งฯ ครัย...ผมไม่มีเหล้า SM มาแลกกับ Black ครับ...แต่ว่าจะมาขอท่านพี่ฯเลยสักขวด สองขวดครับผมมมม :laugh2: :laugh2: :laugh2:

นึกว่าจะเอามาแลกกับ Aberlour  :smile7:
เกิดมาทั้งทีมันก็มีอยู่แต่ทุกข์ภัย                 วันนี้เคราะห์ดี รุ่งขึ้นพรุ่งนี้ จะเป็นอย่างไร     
ดีเคยพบ ชั่วเคยเห็น จนเคยเป็น มีเคยได้      อนาคตเราไม่รู้ ถึงไม่รู้ ก็ต้องเดินไป   
จะกลัวไปใย มันก็ล่วงไปตามเวลา              ไม่ตายวันนี้ ก็คงไปซี้ เอาวันข้างหน้า 
วันนี้ยอ พรุ่งนี้ด่า                                  ไม่ใช่ขี้ข้า ปากของใคร

ออฟไลน์ เก่ง หล่ายดอย

• The Watcher Team
  • Master Degree of MC27/30
  • ถูกใจ: +22/-0
  • ให้เหล้า เท่ากับแบ่ง
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: มกราคม 23, 2011, 10:09:52 PM »
จริงๆ แล้วผมเองก็เหมือนกันครับ แต่ปัญหาตอนนี้คือ ไม่รู้ว่าจะเปิดตัวไหนต่อดีอ่ะครับ -25
คิดไม่ตกมาหลายวันล่ะ ตัวเก่าที่เปิดไว้เวลานี้ก็เกือบเกลี้ยงแล้วยังคิดไม่ตกเลยอ่ะ -08
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย