มุมพักผ่อนหย่อนใจ ไปไหนไปกัน > ลิ้มลองเหล้าอื่นๆ (Cognac, Cocktail, Liquor, Beer, etc.)

เบียร์นอกในรั้วบ้านผม

<< < (17/29) > >>

MmG:
 -0029 ขอบคุณมากครับ
ถ้า Paulaner ผมจะดื่มพวก Weissbier, Dunkel และ Salvator ครับ

otrue:
เคยดื่มPaulaner แล้วตามด้วย Heineken ความนุ่มPaulanerกินขาดครับ -0005

Weerakorn_K:

--- อ้างจาก: otrue ที่ กันยายน 19, 2011, 09:45:42 AM ---เคยดื่มPaulaner แล้วตามด้วย Heineken ความนุ่มPaulanerกินขาดครับ -0005

--- End quote ---
ผมเห็นด้วยกับคุณตือครับ Paulaner กับ Suntory malt beer ความนุ่มลื่นชนะ Heineken ขาดลอยครับ -11

Paul_mccartney:
ผมชอบPaulLaner ตัวไวบ์เบอร์มากเลยครับ ที่เชียงใหม่นี่125บาท ครับ ดูบอลนัดนึงก็ขวดนึงครับ เพลินเลย -30

choke:
แต่ด้วยค่าตัวของPaulanerนั้น คงทำให้ไม่สามารถกินได้บ่อยๆ  ผมเองก็นานๆๆๆๆๆๆๆ จะกินซักที -0066

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version