เมษายน 16, 2024, 09:49:32 PM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนท่านใดเคยดื่ม Frapin VSOP Grande Champagne Cognac บางครับ  (อ่าน 5036 ครั้ง)

ออฟไลน์ เล่งฮู้ชง(令狐冲)

• มักเหล้าคลับ
  • มัธยมปลาย MC 27/30
  • ถูกใจ: +0/-0
เพื่อนท่านใดเคยดื่ม Frapin VSOP Grande Champagne Cognac บางครับ

เห็นน่าสนใจดีครับ...ราคาพันกลางๆ แค่กลัวไม่โดนครับ

อ่านฝรั่งพูดถึงสั้นๆไว้แค่นี้เองครับ

Frapin VSOP Grande Champagne Cognac

The deep colour leads you to expect a rich full bodied Cognac and we are not left disappointed in the feel and fruit nose which this Cognac provides.
เกิดมาทั้งทีมันก็มีอยู่แต่ทุกข์ภัย                 วันนี้เคราะห์ดี รุ่งขึ้นพรุ่งนี้ จะเป็นอย่างไร     
ดีเคยพบ ชั่วเคยเห็น จนเคยเป็น มีเคยได้      อนาคตเราไม่รู้ ถึงไม่รู้ ก็ต้องเดินไป   
จะกลัวไปใย มันก็ล่วงไปตามเวลา              ไม่ตายวันนี้ ก็คงไปซี้ เอาวันข้างหน้า 
วันนี้ยอ พรุ่งนี้ด่า                                  ไม่ใช่ขี้ข้า ปากของใคร

ออฟไลน์ otrue

• มักเหล้าคลับ
  • Junoir MC27/30
  • ถูกใจ: +33/-0
  • ขอบคุณ Montfort27 ที่ให้ผมเป็นส่วนหนึ่งของบอร์ดดีๆ
Re: เพื่อนท่านใดเคยดื่ม Frapin VSOP Grande Champagne Cognac บางครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2010, 09:29:31 AM »
สายนี้ผมไม่ค่อยชำนาญครับ ต้องเสี่ยงดู -0023
สุราช่วยคลายกล้ามเนื้อ