บอกเล่าเรื่องราวผ่านรูปภาพ > ภาพเก่าเล่าเรื่องราว

ประกวดระบายสี

<< < (2/2)

Montri babu:
ชอบตอนที่ มาสเตอร์วัลลภเป็นซานต้า สมัยนั้นรางวัลที่หนึ่งเป็นอะไรนะ ทีวีหรือจักรยานหว่า..??

เก่ง หล่ายดอย:
อังกะลุงบ่ได้เล่นครับ มายกะปิตัน สั่นแล้วบ่เข้าจังหวะกับเขา
มาสเซอร์เปิ้นเลยเชิญตัวออกบอกว่า "คิงจะไปทำอะหยั่งก็ไปทำเตอะ" -0013
รางวัลระบายสีนักบุญหลุยส์บ่เกยได้ครับ
เกยได้แต่รางวัลประกวดวาดภาพระบายสีระดับจังหวัดชั้น ป.5 ครับ
ได้มาแต่โบว์ว่าได้ที่ 2 ติดอยู่ที่รูป ส่วนรางวัลใครบ่ฮู้ไปตัดหน้ารับไปก่อน  -0009
ใครรับรางวัลตัดหน้าฮาไป ฮู้ตัวรีบนำส่งคืนด่วน หื้ออภัยทุกอย่างแล้ว
เรื่องผ่านมากว่า 30 ปีแล้ว อยากหันรางวัลว่าเป็นอะหยั่งครับ :cry2:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version