Montfort 27 ของเรา > ห้องนั่งเล่น ไว้อู้ม่วน จวนหัว ประสาหมู่เฮา

ขอความร่วมมือจากเพื่อนๆ ให้รายละเอียดเกี่ยวกับข้อมูลส่วนตัวหน่อยครับ

<< < (2/19) > >>

Chat601:
เดี๋ยวนะ ข้อมูลเหล่านี้ขอให้คนที่จะดูได้ 1. ต้องเป็นสมาชิก 2. ต้อง sign in เข้ามาเท่านั้น ได้หรือเปล่า
กลัวเป็นแบบที่ montfortalumni น่ะ ให้ข้อมูลไปแล้ว ไป search ใน Google
เจอรายละเอียดทุกอย่างของตัวเองหมดเกลี้ยง บ่ชอบเลย

Lion King:
ของเราจะต้องเป็นสมาชิกเท่าน้นถึงจะเจ้ามาดูรายละเอียดลึก ๆได้
ถ้าไม่เป็นจะดูได้ธรรมดา Chatthip  ลองเข้าแล้วไม่ singin ดูซิ

Chat601:
Cool!

sarawut.a:

--- อ้างจาก: Chatthip ที่ มกราคม 22, 2007, 02:25:39 PM ---เดี๋ยวนะ ข้อมูลเหล่านี้ขอให้คนที่จะดูได้ 1. ต้องเป็นสมาชิก 2. ต้อง sign in เข้ามาเท่านั้น ได้หรือเปล่า
กลัวเป็นแบบที่ montfortalumni น่ะ ให้ข้อมูลไปแล้ว ไป search ใน Google
เจอรายละเอียดทุกอย่างของตัวเองหมดเกลี้ยง บ่ชอบเลย

--- End quote ---
ได้จัดการตามคำขอของป้าฉัตรให้เรียบร้อยแล้วครับ
ต้องเป็นสมาชิกและ login เข้ามาเท่านั้นถึงจะได้ดูข้อมูลของเพื่อนๆ ได้
ยังไงลองทดสอบได้ครับ
ส่วนเรื่องข้อมูลส่วนตัวให้หลังไมค์หาผมได้เลยครับ
ในส่วนของการสมัครสมาชิกเดี๋ยวจะลองแก้ไขดูอีกครั้งครับ

jackthairath39:
ผมว่าข้อมูลผมครบแล้วนะ
เอ้า เพิ่มที่อยู่ ที่ทำงานก็แล้วกัน
บ.อะโกร มีเดีย
1201/116 ศรีวรา ทาวน์อินทาวน์ ถนนลาดพร้าว 94 แขวง และเขต วังทองหลาง กรุงเทพ 10310
โทร 02 5592151 ต่อ 117 

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version