เมษายน 19, 2024, 02:20:51 PM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ตามรอยเหล้าชาวบ้านในรั้วบ้านผม Johnnie Walker  (อ่าน 46943 ครั้ง)

ออฟไลน์ udomkd

• มักเหล้าคลับ
  • Freshman MC 27/30
  • ถูกใจ: +37/-0
  • กินเหล้าอย่างมีความสุข
Re: ตามรอยเหล้าชาวบ้านในรั้วบ้านผม Johnnie Walker
« ตอบกลับ #80 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2012, 02:11:51 PM »
ขุด.....

เมื่อวันเสาร์ ผมเพิ่งจะได้ชิม เสื้อทอง แบบแช่ฟรี๊ช ตามลักษณะการกินของเขา อืม.......รสเข้าท่าครับ ความรู้สึกที่ไม่ดีค่อนข้างจะหายไป กับบักจอห์นเสื้อทอง แต่กลิ่น ผมยังชอบกลิ่นเสื้อเขียวมากกว่า....และเสื้อเขียวออนเดอะร๊อค ยังเหนียวแน่นกับความรู้สึกส่วนตัว

อ้อ...แถวบ้าน บักจอห์นย่างเสื้อขาว(ได้โปรดอย่างงกะผม ผมมั่วไปเรื่อย) แพลตตินั่ม ค่าตัว 2750/ลิตร ราคาเป็นไงบ้างครับ สูงต่ำ ดำขาว

ออฟไลน์ otrue

• Junoir MC27/30
  • ถูกใจ: +33/-0
  • ขอบคุณ Montfort27 ที่ให้ผมเป็นส่วนหนึ่งของบอร์ดดีๆ
Re: ตามรอยเหล้าชาวบ้านในรั้วบ้านผม Johnnie Walker
« ตอบกลับ #81 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2012, 05:37:46 PM »
ผมไม่เคยกินตัวขาวครับ แต่ราคาสำหรับผมคิดว่าสูงเกินไปครับ
สุราช่วยคลายกล้ามเนื้อ

« ตอบกลับ #82 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2012, 07:14:42 PM »
ผมไม่เคยกินตัวขาวครับ แต่ราคาสำหรับผมคิดว่าสูงเกินไปครับ
นั่นน๊ะซิ เลยต้องถามผู้รู้ อิๆๆ

ออฟไลน์ choke

• Sophomore MC27/30
  • **
  • ถูกใจ: +20/-0
  • long lasting
« ตอบกลับ #83 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2012, 08:18:02 AM »

แพงจริงไรจริง
When I drink  whiskey, I drink whiskey; and when I drink water, I drink water

« ตอบกลับ #84 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2012, 08:53:36 AM »
เมื่อเหล่าเซียน ยืนยันมาอย่างนี้ จะบุกเข้าไปทำไม ถอยดีกว่า หึๆๆ

ไม่แน่ ปลายปี อาจจะไปหาเหล้าฟรีกินแถวๆระยอง ก็อาจจะเป็นไปได้ หึๆๆ

ออฟไลน์ choke

• Sophomore MC27/30
  • **
  • ถูกใจ: +20/-0
  • long lasting
« ตอบกลับ #85 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2012, 09:50:10 AM »
เมื่อเหล่าเซียน ยืนยันมาอย่างนี้ จะบุกเข้าไปทำไม ถอยดีกว่า หึๆๆ

ไม่แน่ ปลายปี อาจจะไปหาเหล้าฟรีกินแถวๆระยอง ก็อาจจะเป็นไปได้ หึๆๆ

มาเลยครับพี่ 
When I drink  whiskey, I drink whiskey; and when I drink water, I drink water

ออฟไลน์ เก่ง หล่ายดอย

• The Watcher Team
  • Master Degree of MC27/30
  • ถูกใจ: +22/-0
  • ให้เหล้า เท่ากับแบ่ง
« ตอบกลับ #86 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2012, 10:00:34 AM »
ขุด.....

เมื่อวันเสาร์ ผมเพิ่งจะได้ชิม เสื้อทอง แบบแช่ฟรี๊ช ตามลักษณะการกินของเขา อืม.......รสเข้าท่าครับ ความรู้สึกที่ไม่ดีค่อนข้างจะหายไป กับบักจอห์นเสื้อทอง แต่กลิ่น ผมยังชอบกลิ่นเสื้อเขียวมากกว่า....และเสื้อเขียวออนเดอะร๊อค ยังเหนียวแน่นกับความรู้สึกส่วนตัว

อ้อ...แถวบ้าน บักจอห์นย่างเสื้อขาว(ได้โปรดอย่างงกะผม ผมมั่วไปเรื่อย) แพลตตินั่ม ค่าตัว 2750/ลิตร ราคาเป็นไงบ้างครับ สูงต่ำ ดำขาว

ตัวขาวจืดครับ คงไม่เหมาะกับพี่เข้มเท่าไหร่ครับ ถ้าชอบทางควันด้วยยิ่งแล้วใหญ่เลยครับ
ตัวขาวเหมาะไว้ดื่มเพื่อความโก้เก๋ครับ ค่าตัวประมาณนี้ แนะว่าถ้าใจชอบทางควัน รสชาติเจ้มจ้น ถอยไปเก็บ Laphroaig ดีกว่าได้ สองขวดเลยครับ -0019
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย

« ตอบกลับ #87 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2012, 06:49:50 PM »
ขุด.....

ตัวขาวจืดครับ คงไม่เหมาะกับพี่เข้มเท่าไหร่ครับ ถ้าชอบทางควันด้วยยิ่งแล้วใหญ่เลยครับ
ตัวขาวเหมาะไว้ดื่มเพื่อความโก้เก๋ครับ ค่าตัวประมาณนี้ แนะว่าถ้าใจชอบทางควัน รสชาติเจ้มจ้น ถอยไปเก็บ Laphroaig ดีกว่าได้ สองขวดเลยครับ -0019

อันที่จริง ผมยังมิได้บอกว่าชอบควันครับฮ้ายเก่ง เพียงแต่ไม่รู้จักควัน โกตือเลยเอา ลากาวูลินมาให้ลอง ก็รู้สึกดีครับ มิได้รังเกียจอะไร กลายเป็นว่า ลิ้นผมมันก็เปลี่ยนไปเรื่อย เอาแบบฮ้ายเก่งว่า ชิมไปเรื่อยตามแต่โอกาสจะอำนวย คิดถึงสาวคนใหน ก็ค่อยวกกลับมา อิๆๆ

แต่ผมมิใช่คนเจ้าชู้น๊ะครับ รักเดียวใจเดียว อิๆๆ

« ตอบกลับ #88 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2016, 01:23:25 PM »
จากการที่หายไป และกลับมาอีกครั้งของบักจอห์นย่างเขียว หลายคนคงจะมีครอบครองไปแล้ว ข่าวว่าช่วงนี้มีแก้วให้ด้วยนะครับ แต่ต้องเจอ pc.ของเหล้า ร้านไม่ได้แจก หรือยังไงก่อนซื้อก็ลองสอบถามกันดู เพราะผมบังเอินเจอ pc พอดี...ได้แก้วมาด้วย 1899 แถมแก้วมาใบ คุ้มละ 55

ออฟไลน์ เก่ง หล่ายดอย

• The Watcher Team
  • Master Degree of MC27/30
  • ถูกใจ: +22/-0
  • ให้เหล้า เท่ากับแบ่ง
« ตอบกลับ #89 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2016, 09:03:06 AM »
จากการที่หายไป และกลับมาอีกครั้งของบักจอห์นย่างเขียว หลายคนคงจะมีครอบครองไปแล้ว ข่าวว่าช่วงนี้มีแก้วให้ด้วยนะครับ แต่ต้องเจอ pc.ของเหล้า ร้านไม่ได้แจก หรือยังไงก่อนซื้อก็ลองสอบถามกันดู เพราะผมบังเอินเจอ pc พอดี...ได้แก้วมาด้วย 1899 แถมแก้วมาใบ คุ้มละ 55
ขอชมแก้วด้วยครับพี่บ่าว
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย