Montfort 27 ของเรา > ห้องเศรษฐกิจและสถานะการณ์ปัจจุบัน

เพลิงไหม้ คุ้มขันโตก

<< < (2/3) > >>

joe 302:
แล้วส่วนที่เป็นบุฟเฟ่ต์ ไหม้รึเปล่าวะเก๋?

อุเทน47:
ไม่รู้เหมือนกันครับ   น่าจะไหม้แค่ ตามที่เห็นในรูปลูกศรชี้นั่นแหละครับ  ????

Nat_Godzila:

--- อ้างจาก: อุเทน47 ที่ มีนาคม 25, 2010, 01:39:34 PM ---
--- อ้างจาก: แมค ตีนดอย ที่ มีนาคม 25, 2010, 10:19:34 AM ---เผาเอาประกัน ก่ วะ   -08

--- End quote ---

นักข่าวก่ไปถ่ายจับเอาต๋อนตี้เจ้าของเปิ้นยิ้มพอดี เหอ เหอ   -0015

--- End quote ---

ภาพมันฟ้องรึป่าวเนี่ย...

เก่ง หล่ายดอย:
ไค่หัวก่อบ่าได้ ไห้ก่อบ่าออกน่าก่าครับ
ของแบบนี้เปิ้นอาจทำใจ๋อยู่ก่อได้ครับ เรื่องมันเกิดขึ้นแล้วทำใดได้ครับ
เสียดายแต่พวกวัตถุโบราณ ที่จัดแสดงไว้มากกว่าครับ

อุเทน47:
ชมจากรูปนี้จะเห็นชัดครับ ว่าวอดไปแค่ไหน ...ขอขอบคุณภาพถ่ายจาก "นักบินแก่ " ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version