มีนาคม 28, 2024, 04:43:58 PM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: จวนแอ่วจ๋อมตอง ภาคมหกรรมผ้าฝ้ายทอมือของดีเมืองจ๋อมตองครั้งที่ 3  (อ่าน 38278 ครั้ง)

ออฟไลน์ เก่ง หล่ายดอย

• The Watcher Team
  • Master Degree of MC27/30
  • ถูกใจ: +22/-0
  • ให้เหล้า เท่ากับแบ่ง
เปิ้นมาเดินหื้อ อบต. ดอยแก้ว หมายความว่าเป็นสาวดอยแก้ว แต่จะอยู่ อบต. ดอยแก้วหรือไม่ ผมตอบบ่ได้ครับ
เพราะบ่แม่น แลนด์ลอร์ดออฟ จอมทอง อย่างอ้ายบายครับ ที่มีที่ดินอยู่ทุกตำบลครับ
ลองถามลูกน้องอ้ายดูก่าครับ เสี่ยอ๊อดมีคำตอบหื้อทุกคำถามของลูกพี่อย่างอ้ายบายอยู่แล้วครับ  :no1:
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย

ออฟไลน์ นิชคุณ ป๋ายดอย

• เทพเกรียน ประจำบอร์ด
  • Freshman MC 27/30
  • *
  • ถูกใจ: +0/-0
อยากหาเวลาไปแอ๋วจังเลย จะหาผ้ามาหุ้มเก้าอี้โต๊ะกินข้าวใหม่ :V

มารับข้าเจ้าที่โชว์รูมด้วยนะเคอะ!!

• *
ส่วนคนเนี้ยะ เน้นเก็บรายตัวเลยง่ะ
เห็นรูปจากกล้องเพื่อนณัฐแล้วอยากเลิกโพสเลยอ่ะครับ  -32

ดูโปรมากๆ เลยครับ....เฉพาะเอ็กซ์ทาน่อลแฟลชตัวนั้น  แอบลักเงินเมียไปซื้อ สนนราคาหื่นกว่าๆ  เมียจับได้ บอกหน้าซื่อว่า 500 บาท...ฮ่วยยย!!

(แถมยังมีหน้ามาบอกว่า เมีย เชื่อตามนั้นซะด้วยสิ)

• *
เห็นภาพจากกล้องณัฐแล้วชักลังเลอยากเสียตังค์เปลี่ยนกล้องกับเขามั่งแล้วจิ  -08

คันนี้เป็นรถขบวนของเทศบาลจอมทองครับ

แนะนำ แคนน่อน G11 แบบของพี่สิว ก็เหลือแหล่แล้วล่ะครับ...

ของแบบนี้  กระบี่ อยู่ที่ใจ ครับอ้ายเก่ง

ออฟไลน์ Nat_Godzila

• มัธยมต้น MC 27/30
up....
ฮื้อคนเฒ่า...ใจ๋บ่ะดี เสียหน่อย... -0019 -0019
งานคือเงิน สมแล้วที่ เค้า ร่ำรือ กัน.....

งานคือเงิน สมแล้วที่ เค้า ร่ำรือ กัน.....

คนเฒ่าใจ๋สั่น ล่ะหน่อ... -08 -08

• *
อยากไปที่ บ้านหลวงขนาดโล้....

อ้ายเก๋ง ขะหัน รูปนี้ ล่ะน่อ...
เสียดาย...ใจ๋สั่น มือสั่นไปหน่อย... :no: :no:

• *
ณัฐ  เลนส์คิงเป็นรอยตามแนวนอนป่าววะ?  ถ่ายมาซะน้องเค้าหน้าพองเป็นข้าวแต๋น น้ำบ่ะเต้า เลย...

แต่จะว่าไป  คิงถ่ายแบบนี้ ก็ดีนะ...ใช่เลยน่ะ...คุ้มค่าราคากล้องที่ลงทุนไปจริงๆ -30

• *
อ้ายเก๋ง ขะหัน รูปนี้ ล่ะน่อ...
เสียดาย...ใจ๋สั่น มือสั่นไปหน่อย... :no: :no:

ตัวจริงคงจะน่ารักล่ะสินะ....ไอ้เฒ่า ร้านเครื่องใช้ไฟฟ้าถึงกับเก็บอาการไว้ไม่อยู่...เหอๆๆๆ

ตัวจริงคงจะน่ารักล่ะสินะ....ไอ้เฒ่า ร้านเครื่องใช้ไฟฟ้าถึงกับเก็บอาการไว้ไม่อยู่...เหอๆๆๆ

นั่นล่ะก๋า...บ่น อุ๊บ ๆ ๆ ๆ...ขะหัน รูปนี้ ป๋ม กะเลย มือสั่นไปหน่อย....
เอาไว้ไปถ่ายฮื้อใหม่ ดีกว่า....

อ้ายณัฐเปิ้นชิวๆ ครับแนวถนัดเปิ้นครับ
ส่วนผมต้องไปถ่ายนก หนู ต้นไม้ ใบหญ้าครับอ้ายเก๋

เห็นบ่น อุ๊บ ๆ ๆ ๆ ...ว่ากล้องไม่ได้...

ไม่ได้....ก็ซื้อใหม่ ซิ....ระดับ เสี่ยเก่ง หล่ายดอย.....สอยสักตัว ขนหน้าแข้ง ไม่ร่วงหรอก....
เอาน่า...ถ้ารักการถ่ายภาพ...มันจะได้ คุ้มค่า กะ ความสุข....

อิอิ ยุ ๆ ๆ ๆ ให้ซื้อกล้องใหม่...จะไปเสียดายทำไม....เอาเทคโนโลยี่ ใหม่ ๆ ดีกว่า....

ออฟไลน์ jackthairath39

• jackthairath39@ovi.com
  • *
    • บริรักษ์ นิลนาคะ (แจ๊ค) 304/27 602/30
ผมยังมีสิทธิมีเมียอีกคนหนึ่งได้ไหมเนี่ย

• *
ผมยังมีสิทธิมีเมียอีกคนหนึ่งได้ไหมเนี่ย

ชื่อย่อ ป .  ????

ออฟไลน์ เก่ง หล่ายดอย

• The Watcher Team
  • Master Degree of MC27/30
  • ถูกใจ: +22/-0
  • ให้เหล้า เท่ากับแบ่ง

นั่นล่ะก๋า...บ่น อุ๊บ ๆ ๆ ๆ...ขะหัน รูปนี้ ป๋ม กะเลย มือสั่นไปหน่อย....
เอาไว้ไปถ่ายฮื้อใหม่ ดีกว่า....
สาวสันกำแปงมาอยู่จ๋อมตองครับ เปิ้นเป็นแม่เฮือนแล้วครับ ได้ก้าผ่อครับ  -32
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย