เมษายน 19, 2024, 11:13:45 PM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: 9.โปรแกรมท่องเที่ยว สำหรับครอบครัวผู้มางานฯ (ยะ,วสันต์,อู๋)  (อ่าน 2781 ครั้ง)

ออฟไลน์ อารยะ

• Freshman MC 27/30
  • *
  • ถูกใจ: +0/-0
    • อารยะ ลายประวัติ (หนุ่ม) 302/27 605/30
ช่วง เสาร์-อาทิตย์ 6-7 กพ.53 ปัจจัยการมาร่วมงานอย่างหนึ่งคือ ครอบครัวเมีย ลูก ที่มาด้วยจะเอาไว้ไหนอย่างไร? ช่วงนั้นเป็นวันงานไม้ดอกฯด้วยครับ อากาศกำลังดีทีเดียว เราจะจัดโปรแกรมทัวร์ สั้นๆง่ายๆ

จะประสานงานกับอ้ายอ้วน เจ้าของ Green Bus ศิษย์เก่ามงฟอร์ต (มีรถขนาด 30 ที่นั่ง)
และท่านซิตี้+มี่ โรงแรมนิ่มซี่เส็ง, ท่านวสันต์ Center park, Bestwestern หากสนใจจัด
ในเบื้องต้นอาจจะใช้โปรแกรมที่พี่เขาเคยจัดไว้ให้หอการค้าในการสัมมนา ลองดูตัวอย่างในไฟล์แนบที่ส่งมานี้นะครับ
จัดไว้ดังนี้นะครับ จองก่อนราคาถูกกว่า และให้จองล่วงหน้าทาง www.Pickmontfort.com ดีไหมครับ ให้ศิษย์เก่าที่มีใบอนุญาตินำเที่ยวมาช่วยดำเนินการ ตัดต้นทุนออกไป กำไรบางส่วนมาจุนเจือในงานฯ และมอบให้น้องๆที่มาช่วยงานฯบางส่วน
ขอความเห็นทุกคนโตย

โปรแกรมแอ่วเจียงใหม่ สำหรับครอบครัวผู้เข้าร่วมงานปิ๊กมงฟอร์ตบ้านเฮา ครั้งที่20
ขอเชิญร่วมโครงการท่องเที่ยวในจังหวัดเชียงใหม่ ในโอกาสการร่วมงานงานปิ๊กมงฟอร์ตบ้านเฮา ครั้งที่20 ซึ่งคณะผู้จัดงานฯได้จัดเตรียมโปรแกรมท่องเที่ยวสุดพิเศษ ในราคาพิเศษให้ท่านเลือกได้ตามใจชอบ ตัวอย่างตามไฟล์แนบ
พบกันได้ที่ KBank สาขาท่าแพทุกวัน 08.00-10.00 และ 13.00-19.00 นะครับ Manager@PickMontfort.com, Araya.L@Gmail.com, Tel.08-1818-6161

ออฟไลน์ อารยะ

• Freshman MC 27/30
  • *
  • ถูกใจ: +0/-0
    • อารยะ ลายประวัติ (หนุ่ม) 302/27 605/30
วันนี้จะคุยกันต่อในเรื่องโปรแกรมเที่ยวโตยน่อ
พบกันได้ที่ KBank สาขาท่าแพทุกวัน 08.00-10.00 และ 13.00-19.00 นะครับ Manager@PickMontfort.com, Araya.L@Gmail.com, Tel.08-1818-6161