เมษายน 27, 2024, 02:17:04 AM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้คลายเครียด รวมเรื่องขำขำ  (อ่าน 119371 ครั้ง)

ออฟไลน์ เก่ง หล่ายดอย

• The Watcher Team
  • Master Degree of MC27/30
  • ถูกใจ: +22/-0
  • ให้เหล้า เท่ากับแบ่ง
--->จิตวิทยาผู้ชายในศาล<---
« ตอบกลับ #400 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2009, 09:16:55 PM »
A man and his wife were in a court for their divorce case.
> สามีภรรยาคู่หนึ่งกำลังฟ้องหย่ากัน
>
> The Problem was who should get custody of the child.
> ปัญหาก็คือ ใครควรจะได้สิทธิดูแลลูก
>
> The wife screamed and jumped up and said: "Your Honor. I brought The child
> into the world with all the pain and labor.
> ภรรยาพูดอย่างเกรี้ยวกราดว่า "ศาลที่เคารพ,ดิฉันคลอดเด็กออกมาดูโลกด้วยความเจ็บปวด
> และความ
> ลำบากในการอุ้มท้อง"
>
> The child Should be in my custody."
> " ลูกควรจะเป็นสิทธิของดิฉันค่ะ"
>
> The judge turned to the husband and said: "What do you have to Say in your
> defense?"
> ศาลเพ่งไปที่สามี เปิดโอกาสให้เอ่ยวาจาปกป้องตนเองได้
>
> The man sat for a while contemplating...then slowly rose. "Your Honor...
> If I put a dollar in a Pepsi Vending Machine and a Pepsi Comes out...
> สามีนิ่งไปอยู่ใหญ่ แล้วก็เอ่ยนิ่งๆว่า "ศาลที่เคารพ ถ้าผมหยอดเหรียญใส่ตู้ขายน้ำเป๊ปซี่ แล้ว
> เป๊ปซี่ก็กลิ้ง
> ออกมา"
>
> Whose Pepsi is it... The machine's or mine?"
> "เป๊ปซี่ที่ออกมา ควรเป็นของใคร ของเครื่องขายน้ำ หรือของผมครับ?"
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย

ออฟไลน์ akadiki

• มัธยมต้น MC 27/30
  • ถูกใจ: +0/-0
Re: กระทู้คลายเครียด รวมเรื่องขำขำ
« ตอบกลับ #401 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2009, 02:34:29 AM »
ลูกสาวป้อ กิ้ แวะมาแอ่ว :laugh1:

ออฟไลน์ แมค ตีนดอย

• Freelanc...มืออาชีพ
  • Freshman MC 27/30
  • แมค ตีนดอย
    • กริชชัย กุศล (แมค) 306/27
Re: กระทู้คลายเครียด รวมเรื่องขำขำ
« ตอบกลับ #402 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2009, 10:01:23 PM »
มีกระเทยแก่นางหนึ่ง . . .. เธอช่างอาภัพเหลือเกิน
ห่างหายอาการผู้ชายตกถึงท้องมานานหลายสัปดาห์ บัดนี้ . . . เธอเกิดความกระหายอย่างมาก จึงแปลงกายเพื่อออกล่าเหยื่อผู้ชายตามต้องการ !!!!
คืนที่หนึ่งผ่านไป เธอ . . ..ก็หาจิกผู้ชายไม่ได้ตามที่ต้องการ
กระทั่งคืนที่สอง
เธอ . . ..ก็ยังไม่มีความสามารถที่จะจิกได้
ด้วยความกระหายอยาก เธอจึงได้ความคิดใหม่ขึ้นมา
เช้าวันรุ่งขึ้นเธอก็ไปตลาดเพื่อหาซื่อมะเขือยาวเพื่ อการทดแทน
เธอเดินหาอยู่นานพอสมควรก็ไปเจออยู่ร้านหนึ่งซึ่งเธอ หยิบมะเขือยาวนั้นมาทดลองจับดู
โอ้!! ตามขนาดที่ด้องการทั้งกว้างแล! ะยาว (คิดอยู่ในใจ)
เธอจึงบอกแม่ค้าว่า . . . เอาอันนี้แหละ ขอซื้ออันเดียวขายมั้ย
แม่ค้าตอบว่า ..... ขายจ้ะ
เธอบอกให้แม่ค้าใส่ถุงได้เลย
กระเทยแก่ยืนยิ้มกรุ้มกริ่มดีใจที่จะได้สมดังที่ใจต้ องการ
ด้วยความหวังดีของแม่ค้า แม่ค้าก็หั่นมะเขือยาวนั้นเป็นแว่นแว่น
กระเทยแก่หันไปเห็นก็ร้องกรี๊ด ด้วยความโกรธ แล้วด่าแม่ค้านั้นว่า. . ..
อ๊าย !!!!! อีนี่ . . . ใครสั่งให้แกหั่นมะเขือยาว แกเห็นตูดของฉันเป็นกระปุกออมสินหรือไง............. . :d

ออฟไลน์ eak

• ประถม MC 27/30
« ตอบกลับ #403 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2009, 11:14:42 AM »
 :laugh1: :laugh1:

ออฟไลน์ charnwitp

• *
« ตอบกลับ #404 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2009, 01:50:15 PM »
 :laugh1: :laugh1:
คนเราจะต่อสู้กับความรู้สึก ได้ ด้วยความรู้สึกเท่านั้น

ออฟไลน์ Montri babu

• มัธยมปลาย MC 27/30
« ตอบกลับ #405 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2009, 02:41:43 PM »
 ???? แชมป์หัวเราะ ช้าไปรึเปล่าวะ

ออฟไลน์ อุเทน47

• Senoir MC27/30
อยากจะแต่งงานกับผู้ชายรายได้สักสองแสนบาท
« ตอบกลับ #406 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2009, 10:16:17 AM »

เคยอ่านเรื่องนี้ไหม

"ดิฉันอยากจะแต่งงานกับผู้ชายรายได้สักสองแสนบาทอัพต่อเดือนสักคน คุณอย่าเพิ่งมองฉันโลภนะคะ"

ก่อนอื่นดิฉันขอสาบานว่าสิ่งที่ดิฉันพูดเป็นความจริงค่ะดิฉันอายุ 25 ปีค่ะ ความสูง 170 ซม. น้ำหนัก 50 กิโล ส่วนสัด 34-24-36 ผมยาว หน้าตาจัดว่าสวยมาก เซ็กซี่ มีรสนิยม

ดิฉันอยากจะแต่งงานกับผู้ชายรายได้สักสองแสนบาทอัพต่อเดือนสักคน คุณอย่าเพิ่งมองฉันโลภนะคะ รายได้ประมาณสองแสนเนี้ยแค่ชนชั้นระดับกลางๆในห้องสินธรหรือวงการตลาดหุ้น เอง ฉันไม่ได้เรียกร้องมากไปใช่ไหมคะ

มีใครในพันทิพ ห้องสินธร นี้ที่รายได้เกินสองแสนบ้างคะ พวกคุณแต่งงานไปกันหมดหรือยัง กรุณาช่วยตอบดิฉันทีค่ะ คือดิฉันอยากแต่งงานกับคนรวยๆ อย่างพวกคุณ

พวกที่ดิฉันคบด้วยนี่มีแต่พวกธรรมดาๆรายได้อย่างมากไม่เกินสามหมื่นเอง รายได้แค่นี้จะอุตริไปซื้อบ้านแถวสีลมเนี่ย ยังได้แค่มองเลยใช่ไหมคะ ดิฉันมีคำถามดังนี้ค่ะ กรุณาช่วยตอบด้วยนะคะ

1. หลังจากตลาดหุ้นเปิด พวกคุณมักไปต่อที่ไหนกันคะ ( ชื่อร้าน , ผับ , fitness, ฯลฯ)

2. ถ้าจะแอบมองสาว คุณจะมองสาววัยไหนคะ

3. ทำไมคนที่แต่งงานกับคนรวยๆถึงมีแต่พวกอาซิ่มเฉิ่มๆ รสนิยมห่วยๆล่ะคะ

4. คุณใช้อะไรเป็นเกณฑ์ในการเลือกคนที่คุณจะแต่งงานด้วยคะ'

หลังจากนั้นไม่เกิน 30 นาที ก็มีเมล จากชายหนุ่มคนนึงส่งมาถึงเจ้าหล่อนว่า :

ถึงคุณสุดสวยครับ...หัวข้อกระทู้ของคุณน่าสนใจมากครับ และคงมีผู้หญิงหลายคนมีคำถามเดียวกันกับคุณ ขออนุญาตตอบคำถามในมุมมองของคนเล่นหุ้นแบบผมนะคับ

รายได้ของผมจากการเป็นนักวิเคราะห์หลักทรัพย์และลงทุนในตลาดหุ้นมากว่า 10 ปี อยู่ที่ประมาณห้าแสนบาท ต่อเดือนขาดเหลือนิดหน่อย ซึ่งก็น่าจะผ่านเกณฑ์ของคุณ ดังนั้นผมเชื่อว่าคำตอบของผม น่าจะไม่ทำให้คุณเสียเวลาอ่านนะครับ

จากมุมมองของผมซึ่งเป็นนักธุรกิจ การที่แต่งงานโดยเลือกเฉพาะที่ความสวยเพียงอย่างเดียวนั้น ถือว่าเป็นการตัดสินใจที่ผิดพลาด คำตอบนั้นง่ายมาก อธิบายตามตรง จากข้อมูลที่คุณให้มา คุณพยายามจะเน้นจุดแข็งของสินค้าคือ ' ความสวย ' เพื่อแลกกับ ' เงิน '

เมื่อคุณมีความสวย และผมมีเงิน แน่นอนว่ามัน Fair และน่าจะเป็นไปได้กับโอกาสทางธุรกิจที่คุณเสนอแต่ก็ติดปัญหาที่ว่าความสวย ของคุณนั้นจืดจางลงทุกวัน ในขณะที่เงินของผมไม่ได้ไปไหน ถ้าไม่มีปัญหาอะไร

หรือในอีกนัยหนึ่ง รายได้ของผมมีแต่จะเพิ่มทุกปีและเงินของผมก็สามารถนำไปให้ก่อให้เกิดผลตอบ แทนงอกเงยขึ้นอย่างสม่ำเสมอ ในขณะที่คุณไม่ได้สวยขึ้นเมื่อข้ามปีและมีแนวโน้มที่จะล ดลงๆในแต่ละปีที่ผ่านไปเช่นกัน

ในมุมมองของนักเศรษฐศาสตร์ คุณคือสินทรัพย์ที่เสื่อมค่า ไม่ได้เสื่อมธรรมดานะ เสื่อมแบบอัตราก้าวหน้า ดังนั้นถ้าความสวยคือสิ่งเดียวที่คุณมี ก็จงคิดต่อว่า 10 ปีข้างหน้าจะทำอย่างไร

นิยามที่เราใช้กันในตลาดหุ้น คือ ทุก ๆ การ Trade มี Position การคบกับคุณก็ถือเป็น Position แต่ถ้า Value ของมันลดลง เราจะขายมันทิ้ง ไม่ใช่ความคิดที่ดีที่จะดันทุรังเก็บมันไว้ ซึ่งหมายถึงการแต่งงานที่คุณต้องการ
    อาจจะแทงใจดำถ้าผมต้องบอกคุณตรงๆอย่างจริงใจว่า ถ้า Value ของ Asset ลดลงเรื่อย ๆ ถ้าเราไม่ขายทิ้ง เราจะ ใช้วิธีการ ' ให้เช่าซื้อ ' แทน

แน่นอนว่าคนที่มีรายได้เกินสองแสนบาทต่อเดือนฉลาดพอ พวกเขาแค่คบคุณ แต่จะไม่แต่งงานกับคุณ

ดังนั้นจึงขอแนะนำคุณอย่างหวังดีว่าคุณควรที่จะหยุดที่จะหาวิธีที่จะได้ แต่งงานกับคนรวย และคุณควรที่จะทำให้ตัวเองเป็นคนที่มีรายได้เกินสองแสนบาทแทนซะเอง

ซึ่งในทางเทคนิคแล้วน่าจะมีโอกาสมากกว่าการหาคนรวยแต่โง่คนนึง

หวังว่าคำตอบนี้จะช่วยคุณได้บ้าง อย่างไรก็ตามถ้าหากคุณสนใจ option ในบริการ ' เช่าซื้อ ' กรุณาติดต่อผม..... เพื่อทำ Bid offer ในโอกาสต่อไป

หมายเหตุ รูปภาพที่โพส เป็นเพียงภาพประกอบเท่านั้น ไม่ได้เกี่ยวข้องกับเนื้อหาดังกล่าวแต่อย่างใด

ออฟไลน์ Mor-Rim-Doi

• *
« ตอบกลับ #407 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2009, 12:15:14 AM »
ง่า...

อยากเช่าซื้อด้วยง่ะ
ติดต่อที่ไหนครับ

ออฟไลน์ eak

« ตอบกลับ #408 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2009, 10:22:57 AM »
ถามสาวยาคูร์ ซิครับ  :angry4:

ออฟไลน์ sahai

• Good girl goes to heaven,
  • Bad girls go everywhere.
« ตอบกลับ #409 เมื่อ: กันยายน 18, 2009, 12:19:08 AM »
idea เข้าท่า 555

1. Save เลขหมายโทรศัพท์ ของแฟน ในมือถือเครื่องของคุณโดย SaveName ว่า 'คิดถึงเหมือนกัน'
แทนชื่อแฟนของคุณ

2. Save เลขหมายโทรศัพท์ ของคุณ ในมือถือของแฟนโดย SaveName ว่า 'คิดถึงนะ' แทนชื่อของคุณ

3. เมื่อถึงเวลาที่จะต้องโทรหากัน คุณก็โทรหาแฟนสัก 1 - 2 ตู๊ดแล้ววางสาย ที่เครื่องของแฟนก็จะ Show Miss Call
เมื่อListดูก็จะพบข้อความว่า 'คิดถึงนะ'

4. เช่นเดียวกัน เมื่อแฟนต้องการจะตอบว่า คิดถึงเหมือนกันก็ให้โทรหาคุณ แล้ววางสาย Show Miss Call
เมื่อ List ดู คุณก็จะพบข้อความว่า 'คิดถึงเหมือนกัน '

เท่านี้คุณสามารถก็ประหยัดค่าโทรไปได้อย่างน้อยก็วันละ 6 บาท เก็บเงินไว้พาแฟนไปดินเนอร์ใต้แสงเทียนดีกว่า

ออฟไลน์ sahai

• Good girl goes to heaven,
  • Bad girls go everywhere.
« ตอบกลับ #410 เมื่อ: กันยายน 18, 2009, 12:21:28 AM »
แต่ช้าก่อน  :angry6: นั่นมันสำหรับแฟนกัน ถ้าแต่งแล้วต้องตามนี้

1. Save เลขหมายโทรศัพท์ ของเมีย ในมือถือเครื่องของคุณโดย SaveName ว่า 'เอ็งอยู่ไหน ทำไมยังไม่กลับบ้าน' แทนชื่อเมีย

2. Save เลขหมายโทรศัพท์ ของคุณ ในมือถือของเมียโดย SaveName ว่า 'ติดประชุม(โว้ย)' แทนชื่อของคุณ

3. เมื่อถึงเวลาเมียตามกลับบ้าน จะต้องโทรหาคุณ คุณไม่ได้รับเพราะ....ก็จะ Show Miss Call เมื่อListดูก็จะพบข้อความว่า 'เอ็งอยู่ไหน ทำไมยังไม่กลับบ้าน'

4. เช่นเดียวกัน คุณก็โทรหาเมียคุณ ๑ ตู๊ด แล้ววางสาย เมียคุณก็จะเห็น Miss Call เมื่อList ดู คุณก็จะพบข้อความว่า 'ติดประชุม(โว้ย)'

เท่านี้คุณสามารถก็ประหยัดค่าโทรไปได้อย่างน้อยก็วันละ 6 บาท
แต่อาจต้องนอนนอกบ้าน
 -14

ออฟไลน์ pongsatorn/27

• มัธยมปลาย MC 27/30
« ตอบกลับ #411 เมื่อ: กันยายน 19, 2009, 04:03:45 PM »
 :smile6: :smile6: :angry6: :angry6: :angry7:กลับถึงบ้านโปรดระวัง..... -07

ออฟไลน์ อุเทน47

• Senoir MC27/30
« ตอบกลับ #412 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2009, 01:47:20 PM »
คุณแม่แหม่มชาวลอนดอนคนหนึ่ง มีลูกสาวสามใบเถากำลังจะแต่งงานในเวลาไล่เลี่ยกัน

ด้วยความเป็นห่วงลูกสาว เธอจึงบอกให้แต่ละคนเขียนเล่าชีวิตหลังแต่งงานกลับมาเล่าให้เธอฟัง

แต่ด้วยความเกรงว่าลูกสาวเธออาจจะขวยเขิน ถ้าสามีของพวกเธอรู้เข้า เธอจึงบอกให้ลูกสาว

เธอใช้โฆษณาในหน้าหนังสือพิมพ์ลอนดอนไทม์เป็นรหัสสื่อความหมายถึงชีวิตรักของพวกเธอ

เมื่อลูกสาวคนโตแต่งงานไปได้เพียงสองวัน ก็มีโทรสารมาถึงเธอด้วยข้อความสั้นๆว่า

" กาแฟ MAXWELL "

เธอไปเปิดหนังสือพิมพ์ หาโฆษณากาแฟยี่ห้อ MAXWELL ดังกล่าว และพบคำโฆษณาว่า

" พอใจจนหยดสุดท้าย.... "

คุณแม่ยิ้มอย่างมีความสุข

อีกไม่นาน ลูกสาวคนที่สองก็ได้แต่งงาน หลังจากนั้น 1 สัปดาห์ มีโปสการ์ดส่งมา มีคำว่า

" ที่นอน SLUMBERLAND "

เธอจึงไปเปิดหาโฆษณาที่นอนยี่ห้อ SLUMBERLAND และพบคำว่า

" ขนาดใหญ่พิเศษ KING SIZE "

คุณแม่ยิ้มอย่างมีความสุขอีกครั้ง ...

ต่อมา ถึงคราวลูกสาวคนสุดท้องแต่งงาน

หลังจากเวลาผ่านไปสองสัปดาห์ ยังไม่มีข้อความใดส่งกลับมาหาเธอ คุณแม่จึงรู้สึกเป็นกังวลมาก

พอถึงสัปดาห์ที่ 4 จึงมีจดหมายส่งมาถึงเธอมีข้อความว่า

" สายการบิน BRITISH AIRWAYS "

คุณแม่อ่านข้อความในโฆษณาแล้ว ทำท่าจะเป็นลม เพราะในโฆษณาบอกว่า

" สามเที่ยวต่อวัน เจ็ดวันในหนึ่งสัปดาห์ ทั้งไปและกลับ "

ออฟไลน์ แมค ตีนดอย

• Freelanc...มืออาชีพ
  • แมค ตีนดอย
    • กริชชัย กุศล (แมค) 306/27
« ตอบกลับ #413 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 01:01:46 PM »
ในห้องขัง คุณใช้เวลาทั้งหมด ในห้องขนาด 8'X10'
ที่ทำงาน คุณใช้เวลาเกือบทั้งวัน ในคอก!! ขนาด 6'X8'

ในห้องขัง คุณมีอาหารทานครบ 3 มื้อ (ฟรี)
ที่ทำงาน คุณมีแค่พักเที่ยง สำหรับอาหาร 1 มื้อและต้องจ่ายด้วยเงินคุณเอง

ในห้องขัง คุณใช้เวลาเพื่อการพัฒนาตนเอง
ที่ทำงาน รางวัลสำหรับคนทำงานเก่ง คือ งานที่เพิ่มขึ้นกับเวลาส่วนตัวที่ลดลง

ในห้องขัง มีเจ้าหน้าที่ เปิด-ปิด ประตู ให้คุณ
ที่ทำงาน คุณต้องสวมบัตรพนักงาน และเปิด-ปิด ประตูด้วยตัวเอง

ในห้องขัง คุณมีหนังให้ดู มีเกมส์ให้เล่น
ที่ทำงาน ถ้าถูกจับได้ว่าแอบดูหนัง หรือ เล่นเกมส์ คุณถูก ไล่ออก!!!

อืม มมม ?
ฟังดูก็ไม่เลวนะ
แล้ว จะช้าอยู่ทำไม .........

ฆ่า Manager ทิ้งเลยดีกว่า

ออฟไลน์ เก่ง หล่ายดอย

• Master Degree of MC27/30
  • ถูกใจ: +22/-0
  • ให้เหล้า เท่ากับแบ่ง
ก่อนแต่งงาน VS หลังแต่งงาน
« ตอบกลับ #414 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 10:15:25 AM »
ก่อนแต่งงาน

ชาย : “ใช่เลย! ในที่สุดก็ถึงเวลาสักที ผมรอไม่ไหวแล้ว”
หญิง : “เธอคิดจะเลิกกับฉันมั้ย”
ชาย : “ไม่แน่นอน อย่าแม้แต่เพียงแค่คิด”
หญิง : “เธอยังรักฉันอยู่หรือเปล่า”
ชาย : “แน่นอน!”
หญิง : “เธอเคยคิดจะเอาเปรียบฉันบ้างหรือเปล่า”
ชาย : “ไม่มีทาง ทำไมเธอถึงถามอย่างนั้น”
หญิง : “เธอจะจูบฉันมั้ย”
ชาย : “ได้สิ”
หญิง : “เธอจะทำร้ายฉันมั้ย”
ชาย : “ไม่มีทางฉันไม่ใช่คนแบบนั้น”
หญิง : “ฉันไว้ใจคุณได้”

หลังจากแต่งงาน
*อ่านจากบรรทัดล่างสุด ขึ้นบน

ออฟไลน์ charnwitp

• *
« ตอบกลับ #415 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 12:34:52 PM »
อันนี้เป็นความในใจของใคร อ่ะป่าวหว่ะ  :laugh2: :laugh2: :laugh1:
คนเราจะต่อสู้กับความรู้สึก ได้ ด้วยความรู้สึกเท่านั้น

ออฟไลน์ ใหญ่ในกาด

• เตรียมอนุบาล MC 27/30
  • *
« ตอบกลับ #416 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 07:04:58 PM »
ไปเจอมาจี้ดี
ประสบการณ์เซ็กส์โฟนขำๆ

ในฐานะนักท่องเว็บตัวยง ป้ายแบนเนอร์พวกนี้ เป็นอะไรที่ทรมานใจผมอยู่นาน

ไม่ใช่เพราะผมสนใจหากิ๊กทางนี้หรอก แต่อยากรู้ อยากรู้ อยากรู้ๆๆๆๆๆๆๆๆ

อยากรู้มันมีอะไรในนั้น มันเป็นยังไง มันมีคนมาคุยกับเราจริงๆ เหรอ

ลึกๆ ในใจก็รู้อยู่แล้วว่าหลอกล่อให้เราเสียค่าโทรไป แต่ความอยากรู้มันเกาะกินหัวใจเหลือเกิน

อยากรู้ว่าโทรแล้วมันเสียวมั๊ย เค้าจะเริ่มทำกับเรายังไง

แป๊บเดียวเสร็จเลยเหรอ เค้ามีเทคนิคดีอะไร ถือดีอะไรมาทำให้เราเสร็จ
..
แล้วเค้าจะรู้ได้ไงว่าเราเสร็จ
..
ถ้าเราเสร็จแล้วเราโกหกว่าไม่เสร็จเค้าจะทำไง
..
เค้าจะแจ้งตำรวจมาจับเรามั๊ย
.
.ถ้าเรากำลังเสียวอยู่ จู่ๆ ตำรวจถีบประตู (ภาพปลากรอบ ตำรวจ //ถีบประตู โครม!!!)
.
เราจะเสร็จตำรวจแทนมั๊ย
.
พอ!!!!
.
อยากเสร็จ แต่ไม่กล้าโทร
.
อายครับอาย อ๊าย...อาย
.
ใครจะว่าผมสะตรอ ผมก็ยอม
.
เรื่องนี้มันค้างคาใจผมมาแรมปี
.
แต่ฉบับ Vazzup มีอะไรที่ทำไม่ได้มั่ง
.
วันนี้ความอยากรู้ก็เลยระเบิด
..
คว้าโทร ศัพท์ แล้วกด ตู๊ด ตู๊ด ตู๊ด ตู๊ด
.
ตรูด ตรูด ตรูด
..
เสียงอัตโนมัติ "สวัสดีค่ะ ..."
.
กริ๊ก!
..
ผมวาง //เกาหัว แกร่ก ๆ
..
เดี๋ยวๆ
.
รับไวจังวะ
.
ยังไม่ได้ตั้งตัว
.
เอาใหม่ๆๆๆ
.
สังเวชตัวเองนิดๆ
.
ก่อนคว้าโทรศัพท์อีกที

กดใหม่ ตุ๊ดๆๆๆ
.
ตรูด ตรูด
.
"สวัสดีค่ะ ยินดีต้อนรับเข้าสู่..... ที่จะให้คุณรู้จักกับเพื่อนใหม่ๆ...
.
...โทรนาทีละ 9 บาท ยอมรับกด 1 ....
.
ตู๊ด ! //กดปุ่มเลข 1
.
(ไปแล้ว 9 บาทแรก)
.
...ขณะนี้คุณเข้าสู่โลกแห่งใหม่ ที่มีเพื่อนรอคุณอยู่....
.
...ก่อนอื่น ขอแจ้งให้ทราบว่า ถ้าคุณอายุไม่ถึง 18 ปี
.
เราไม่อนุญาตให้ใช้บริการนะคะ
.
(คิดในใจ อ้าวตะกี้เมิงไม่บอกก่อนให้กด 1 วะ อีฉัด)
.
ถ้าอายุเกิน 18 กดค่ะ...
.
ตู๊ด!
.
... อดใจรออีกนิดนึงค่ะ เราขอแจ้งข้อตกลงการใช้บริการก่อนนะคะ
.
ขณะสนทนาขอให้ใช้คำสุภาพ ...
.
บลาๆๆๆ...
.
บลาๆๆ....
.
ผมมองหาปุ่มกดผ่านขั้นตอนนี้ แต่มันไม่มี
.
มันพร่ำนานมาก ช้าด้วย
.
จนถ ึงตอนนี้ ผมใช้เวลาไปแล้วทั้งหมด 1.30 นาที
.
ยังไม่เสียวครับ ยังไม่ถึงช่วงเสียวเลย
.
ถ้ายอมรับแล้ว กด 1 นะคะ
.
ตุ๊ด! //กดปุ่มเลข 1
.
เปิดโลกใบใหม่ ขณะนี้มีเพื่อนใหม่รอคุณอยู่ในสายแล้วค่ะ ..
.
(เอามาเลย ได้โลกใหม่มาหลายโลกแล้ว ตอนนี้อยากเป็นโรคแล้ว เร็วๆ)
.
คุณเป็นผู้ชาย กด 1
.
(เอ้า!? ยังจะมีหน้ามาถามอีก)
.
ตุ๊ด //กดปุ่มเลข 1
.
กดอายุของคุณค่ะ
.
( ........... ) ...จะทำแมวไรฟระ
.
ตุ๊ด ตุ๊ด //กดปุ่ม เลข 2 หลัก
.
(เป็นคนอายุเลขสองหลัก เลยดังสองตุ๊ด)
.
แต่ก่อนอื่น..
.
(!!!...ไรของ---อีก)

เราอยากให้คุณฝากเสียงของคุณเพื่อให้เพื่อนใหม่ได้ฟังก่อนค่ะ
.
...เมื่อได้ยินเสียงสัญญาณแล้วพูดเลยนะคะ
.
."สวัสดีครับ ชื่อพีครับ เหงามากอยากคุยด้วย"
.
(มันกระทันหันมาก นึกชื่อไม่ออก เลยเอาชื่อเพื่อนที่ทำงานไปแอบอ้างก่อน)
.
ได้รับข้อความคุณแล้ว ฟังเสียงที่คุณพูด กด 1
.
แต่ถ้าอยากเปลี่ยนข้อความใหม่ กด 2
.
แต่ถ้าคิดว่าข้อความคุณเจ๋งแล้ว กด 3
.
เออ เจ๋งแล้ว ฟังแล้วเสียงเห มือนดีเจมาก
.
ผู้หญิงที่รับสายผมส่วนใหญ่มักเสร็จผมทุกรายล่ะ
.
ตุ๊ด! //กดปุ่มเลข 1
.
ให้คุณเลือกโหมดที่ต้องการค่ะ
.
(อะไรอีก อะไรอีก ..---)
.
กด 1 ห้องไพรเวท บลาๆๆ
.
กด 2 ห้องไพรเวทพิเศษสุดๆ บลาๆๆๆ
.
ฮ่าๆๆๆ ---มีขั้นกว่าด้วย
.
ผมว่าไอ้คนที่มันกด 2 มันต้องเป็นพวกหื่นๆ มาก
.
แบบมือซ้ายยกหูโทรศัพท์ มือขวากำ…อยู่แน่ๆ ไอ้พวกมีปมด้อย
.
ตุ๊ด ! //กดปุ่มเลข 2 - -"
.
ขณะนี้คุณอยู่ในหมวดห้องไพรเวทพิเศษสุดๆ แล้วนะคะ
.
ขณะนี้มีเพื่อนของคุณอยู่ในสายแล้วนะคะ
.
(เอาแล้ว เอาจริงๆ เหรอ เราพร้อมหรือยัง เราพร้อมหรือยัง)
.
ฟังเสีย?ข้อความก่อนค่ะ
.
(เป็นเสียงอัตโนมัติเหมือนที่เราฝากข้อความเมื่อกี้)
.
"สวัสดีค่ะ"
.
(ผมสะดุ้งสุดตัว หูย! เสียงน่ารัก ปานน้องโฟว์มด)
.
หากต้องการคุยกับเพื่อนคนนี้ กด 1 ค่ะ
.
แต่กด 2 หากอยากคุยกับเพื่อนคนอื่นๆ
.
(ผ่านมาจะ 3 นาทีแล้ว ยังไม่ได้คุย ไม่เลือกแล้ว)
.
ตุ๊ด!! //กดปุ่มเลข 1
.
พร้อมแล้วนะคะ ขอให้คุยให้สนุกและอย่าลืมที่จะสุภาพค่ะ
. ตรูด!!~~
.
(หัวใจเต้น ตึกตัก)
.
ตรูด!!~~
.
(ตึกตัก กระแอม อ่ะแฮ่มๆ เตรียมพร้อม ปั้นเสียงหล่อสุดฤทธิ์)
.
//มือซ้ายถือโทรแนบหู มือขวากำ…. พร้อม..!!!!)
.
กริ๊ก!!
.
สาว : "อ่ะโหล สวัสดีค่ะ"
.
ผม : "........... ......... .."
.
สาว : "โหลๆ"
.
ผม : "........... ..." (O___๐")
.
สาว : "........... .."
.
ผม : "กินข้าวยัง"
.
สาว : "........... ... ยังเลย"
.
ผม : " ชื่อเอกครับ" (ตะกี้บอกชื่อพี โกหกให้เค้าจับได้เห็นๆ)
.
สาว : "ฝ้ายค่ะ"
.
ผม : "เล่นโทรศัพท์เหมือนกันเหรอ"
.
สาว : " ค่ะ"
.
ผม : "อยู่บ้านเหรอ"
.
สาว : "อือ กำลังนอนอยู่เลยเนี่ย"
.
ผม : " ............ ......"
.
ผม : " อืม งั้นนอนต่อเถอะ ไม่กวนแล้ว"
.
สาว : "อ้าว!!!!!!!" (คิดในจัย แสดดดดดดดด)
.
วางหูกริ๊ก!!!
.
หน้าแดงฉ่า ทำไรอยู่ ทำไรอยู่
.
เสียงคนจริงๆ ด้วย
.
เสียงน่ารัก ตัวจริงไม่รู้
.
ผมยังคงความสุภาพบุรุษอยู่เสมอ
.
ผมไม่อยากรบกวนการนอนเค้า ใช่มั๊ย
.
เค้าต้อง งง แน่ๆ
.
เค้าต้องสับสนในชีวิต
.
หลังวางหูแล้วเค้าดำเนินชีวิตยังไงต่อไป
.
หลังจากพูดอ้าวแล้ว
.
เค้าจะพูดอะไรต่อจากนั้น
.
อย่างน้อยต้องคิดในใจ
.
กรุซ์ทำไรผิด? กรุซ์ทำไรผิด?
.
ใครที่คิดจะใช้บริการนี้
.
ไม่แนะนำครับ
.
4 นาที 25 วินาที
.
45 บาท
.
"ไม่เห็นเสียวเลยสักนิด"
.

ไม่เสร็จด้วย

พอ !!!!!!
.

//เอื้อมมือไปหยิบรีโมตเปิดหนัง xxx

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 12, 2009, 07:13:27 PM โดย ใหญ่ในกาด »

ออฟไลน์ เด็กหอ 008

« ตอบกลับ #417 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2009, 06:57:38 AM »
หนึ่ง คิงบรรยายได้ ม่วนขนาด เอามาจากไหนกา จะไปซื้ออ่านแหม