เมษายน 17, 2024, 06:12:09 AM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: Surprise เล็กๆ กับการประมูลหาเงินเข้ารุ่นของเราประจำปีนี้ครับ  (อ่าน 34183 ครั้ง)

ออฟไลน์ Putsiland

• มัธยมปลาย MC 27/30
  • ถูกใจ: +0/-0
มีนายแบบมาเป็นหุ่นโชว์เสื้อของอ้ายปุ้ดซีแลนครับ
ของถึงมือเฮียตี้แล้ว เดี๋ยวคงจะจัดส่งไปให้ รอรับก็แล้วกันเน้ออออ

นายแบบ : หมอ ริมดอย
นายแบบไม่ได้รับเชิญ : อารยะ
ช่างภาพ : อุเทน47
สถานที่ :  ห้องประชุมนิ่มซิตี้เดลี่

ขอบคุณอ้ายหมอตี้อุตส่าลองใส่เสื้อฮื้อผม
ดูแล้วอบอุ่นดีขนาดครับอ้าย.... -15 -15 -15

ออฟไลน์ Montri babu

• มัธยมปลาย MC 27/30
  • ถูกใจ: +0/-0
มาถึงกรุงเทพฯ แล้วครับ วันนี้จะโอนเงินเข้ามาหื้อเน้อ
แต่ว่าเสื้อยังบ่ได้แกะกล่องเลยว่ะ

ออฟไลน์ Lion King

• The Watcher Team
  • Freshman MC 27/30
  • ถูกใจ: +5/-0
บ่ฮู้ว่าไอ่ต็อกได้เสื้อหรือยัง น่าจะได้แล้วนะ