เมษายน 29, 2024, 04:02:32 AM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพของ เด็กหอ 177 กับผบ ทบ ของผมที่กำลังตั้งครรภ์ 1 เดือน  (อ่าน 47691 ครั้ง)

ออฟไลน์ jackthairath39

• jackthairath39@ovi.com
  • Freshman MC 27/30
  • *
  • ถูกใจ: +0/-0
    • บริรักษ์ นิลนาคะ (แจ๊ค) 304/27 602/30
 ขอบคุณเด็กหอ 177 ที่มารับกระผมเข้าเมืองครับ รถผมมันโตโยต้า เคอี ไม่กล้าเสนอหน้าคนในเมือง งานเขา ไม่กล้าแวะงานพืฃสวนด้วย รถมันวิ่งได้แค่ 40 กม ต่อชม

ออฟไลน์ อุเทน47

• Senoir MC27/30
 ;D เด็กหอกะดู๋ สัญญา ใครอายุเยอะกว่ากันวะ แจ็ค หน้าตาก็พอฟัดพอเหวี่ยงกัน แต่หน้าผากนี่สิ ::)

• *
    • บริรักษ์ นิลนาคะ (แจ๊ค) 304/27 602/30
ใบหน้าอันชื่นมื่น และฮา ๆๆๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 01, 2007, 05:45:24 PM »
ดูหน้าเด็กหอ 177กับดู่ สัญญาอีกที คล้ายกันมากตรง แว่นนะ ฮา ๆๆๆ

sarawut.a

• บุคคลทั่วไป
ขอบใจน้าแจ๊คที่ทำให้ชมภาพได้อย่างทันใจเพื่อน
แถมรูปเด็กหอ กับ แม่เจ้าสาวให้ด้วยก็แล้วกันครับ

sarawut.a

เอาไปอีกสักรูปก่อนแล้วกันครับพอดีวันนี้ญาติ ผบ.มาเยี่ยม พรุ่งนี้เจอกันใหม่ครับพี่น้อง

ออฟไลน์ thisis_ayre

• อนุบาล MC 27/30
  • **
แจ๊ค  งานเสนาลิงนี่จัดที่เชียงใหม่เหรอ  แล้วเจ้าสาวเป็นใครทำไมหน้าตาคุ้นๆ จัง เหมือนผู้ประกาศข่าวคนนึง 

ก็ได้อาศัยรูปที่แจ๊คเอามาโพสนี่แห่ละ ทำให้ได้เห็นดาราทั้งหลาย ดีจังเลย ขอบคุณครับ  อ้อ ยินดีด้วยนะที่จะมีเจ้าตัวเล็ก

ออฟไลน์ Chat601

• *
ขอบคุณเพื่อนทั้งสองเน้อที่ถ่ายรูปมาให้ดู

sarawut.a

ช่ายแล้วครับแอ้ แต่งที่เชียงใหม่ครับ
จัดงานที่บ้านเจ้าสาวครับ
เจ้าสาวเป็นลูกสาวของเจ้าของ บ.ณัฐมอเตอร์ จก.
อยู่หน้าโรงเรียนสารพัดช่างครับ
เป็นสาวนอกวงการอ่ะครับไม่ได้เป็นผู้ประกาศหรืออะไรทั้งสิ้นนะครับ

• *
ถ้าใครทราบว่าเพื่อนชาวเอ็มซีคนใดจะสละชีวิตโสดแจ้งด้วย มีโส คนหนึ่งละ 

• *
ได้กลิ่นของเชียงใหม่แล้วละจ๊ะ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 02, 2007, 03:31:23 PM »
กลับไปเชียงใหม่หนนี้ แวะไปชิมไส้อั่ว ที่ลำพูน ชิมลาบขมที่บ้านเพื่อนแถวสันป่าตอง แถมไปร้านแม่จำปามาด้วย
ปลาบปลื้มใจเป็นที่สุด

• *
ผมและศรีภรรยาฝากขอบคุณเด็กหอ และเก๋ และกล่มเพื่อนเก๋ อาทิ หมอ ซิตี้ สหรัฐ ปารินทร์ และญาติ ๆ ของเก๋ ด้วย ที่ดูแลต้อนรับเป็นอย่างดี อ้อ thiis ayreคือ อารยะหรือเปล่า สวัสดีจ๊ะ เพื่อนไม่ได้เจอกันนาน เข้ามาคุยบ่อย ๆ แล้วกัน \
กานติ์ เงียบไปเลย
โส ไม่สบายเหรอ
ฉัตรเป็นไงบ้าง
สวัสดีทุก ๆคน ไปดูเมียก่อน กำลังอ้วก

• *
ถึงอาจารย์ โก้
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 02, 2007, 03:43:39 PM »
เมื่อกี้ ทักโส เป็นโก้ ขออภัย โก้ สบายหายหรือยัง ได้ข่าวจากเก่ง จอมทองว่าอาจารย์ ไม่สบาย

ออฟไลน์ korokoso

• Sophomore MC27/30
  • **
  • ไปทะเลกันดีก่า
Re: ถึงอาจารย์ โก้
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 02, 2007, 06:27:51 PM »
เมื่อกี้ ทักโส เป็นโก้ ขออภัย โก้ สบายหายหรือยัง ได้ข่าวจากเก่ง จอมทองว่าอาจารย์ ไม่สบาย
'บายดี กินเลี้ยงมากไปหน่อย ดีปีใหม่เพื่อน
หนึ่งมิถุนา จาไปเรียนที่เชียงใหม่นะเออ

sarawut.a

น้าแจ๊คครับ this is ayre ไม่ใช่อารยะครับ เป็น สาวแอ้ 604 จ้า
ส่วน อารยะ จะใช้ชื่ออารยะครับ
สำหรับอารยะ ปีใหม่นี้รับตำแหน่ง ผจก. Kbank ราชวงค์ เชียงใหม่ ครับ
ยินดีกับเพื่อนด้วยครับ

• **
ยินดีกับเพื่อนด้วย ว่าแต่ อยู่กรุงเทพไปขอกู้ที่เชียงใหม่ได้ป่ะ
หนึ่งมิถุนา จาไปเรียนที่เชียงใหม่นะเออ

• **
แจ๊ค ! ตกลงจามีไอ้ตัวเล็กคนที่ 2 แล้วใช่มั๊ย ? สงสัยคิงจะ จน เครียด เอา.... 555 (ล้อเล่น)

ออฟไลน์ กระบี่อยู่ที่ใจ

• มัธยมปลาย MC 27/30
เสี่ยแจ๊ค ณ หยามรัฐ

ต้องขอโทษด้วยคับ ที่ไม่ได้ไปเจอกันที่เชียงใหม่ พอดีวันที่เหล่าท่านๆไปโซ้ยไส้อั่วป้าปี๋ อยู่ที่ลำพูนนั้น

ข้อยติดภารกิจ พาครอบครัว ไปกินข้าวส่งท้ายปีเก่า ต้อนรับปีใหม่ที่โป่งแยงแอ่งดอย คร๊าบ

แต่ละคนก็อายุเยอะๆกันแล้ว ต้องรีบพาไปกินด่วน ก่อนจะหมดแรงขึ้นเขาลงห้วย เพราะคุณป้าก็อายุ 77 ขวบแร๊ว คุณพ่อก็ 73

ตอนบ่ายก็รีบถ่อไปเล่นดนตรีไทยที่บ้านเจ้าไชยสุริวงศ์ บนดอยสุเทพ

เช้ามืดวันสิ้นปี ก็ไปตีกอล์ฟที่สนามเชียงใหม่-ลำพูน กับท่านกาโม่และคุณนายลิลลี่ แถมเสี่ยเบ๊ อีกคน ไปยืนเม้าท์กับคุณแม่ของเต้ย 605 (เจ้าของสนามกอล์ฟ)เป็นชั่วโมง

ตอนเย็นก็ไปร่วมเคาท์ดาวน์กับเพื่อนๆ 601 ที่ร้านซีดีกรีน ซอย รพ.ลานนา หมดไวน์ไป 2 ขวด ไม่ได้ไปเจอเจ้าของร้านซีดีกรีน มาไม่ต่ำกว่า 5 ปี

แล้วค่อยนัดกันน่ะท่านแจ๊ค เร็วๆนี้แน่นอน ว่าแต่ว่าโตโยต้า รุ่น เคอี นี่มันรุ่นไหนอ่ะ

• **
karn.s คิงเล่นดนตรีไทยเล่นเครื่องอารายอ่ะ อยากรู้

ออฟไลน์ Mor-Rim-Doi

• *
สีซอครับ
ใครอยากฟัง ยกมือขึ้น

• **
อู้ รึ ด้วง อ่ะ รึให้ครายฟัง 555