พฤษภาคม 13, 2024, 01:34:47 AM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับ สมาชิกใหม่ ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆท่านครับ  (อ่าน 7208 ครั้ง)

ออฟไลน์ CreamcakE

• มักเหล้าคลับ
  • อนุบาล MC 27/30
  • ถูกใจ: +3/-0
สวัสดีครับ ผมชื่อ เบียร์ครับ แอบซุ่มอยู่ในเวปนี้มาสักพักแล้วครับ ได้คุณเก่งเป็นธุระให้ ทำให้มีตัวตนขึ้นมาได้ ขอบคุณอีกครั้งครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆ ท่านครับ วันข้างหน้าต้องขอรบกวนความรู้ในเรื่อง whisky ด้วยครับ  -0029
Slainte mhoiz and slaandjivaa.

ออฟไลน์ top

• มัธยมต้น MC 27/30
  • ถูกใจ: +4/-0
 :V
   ยินดีต้อนรับครับ

ออฟไลน์ otrue

• Junoir MC27/30
  • ถูกใจ: +33/-0
  • ขอบคุณ Montfort27 ที่ให้ผมเป็นส่วนหนึ่งของบอร์ดดีๆ
ผมตือครับ ยินดีต้อนรับสู่บ้านหลังน้อยๆ ครับ -0016
สุราช่วยคลายกล้ามเนื้อ

ออฟไลน์ เล่งฮู้ชง(令狐冲)

• มัธยมปลาย MC 27/30
  • ถูกใจ: +0/-0
สวัสดีครับ...ผมเองก็เหมื่อนสมาชิกใหม่เหมือนกันครับ
เกิดมาทั้งทีมันก็มีอยู่แต่ทุกข์ภัย                 วันนี้เคราะห์ดี รุ่งขึ้นพรุ่งนี้ จะเป็นอย่างไร     
ดีเคยพบ ชั่วเคยเห็น จนเคยเป็น มีเคยได้      อนาคตเราไม่รู้ ถึงไม่รู้ ก็ต้องเดินไป   
จะกลัวไปใย มันก็ล่วงไปตามเวลา              ไม่ตายวันนี้ ก็คงไปซี้ เอาวันข้างหน้า 
วันนี้ยอ พรุ่งนี้ด่า                                  ไม่ใช่ขี้ข้า ปากของใคร

ออฟไลน์ เก่ง หล่ายดอย

• The Watcher Team
  • Master Degree of MC27/30
  • ถูกใจ: +22/-0
  • ให้เหล้า เท่ากับแบ่ง
ยินดีต้อนรับ และยินดีรับใช้ครับคุณเบียร์   -0023
ติดขัดเรื่องการใช้งานเรื่องใดก็แจ้งมาได้เลยครับ รวมถึงเพื่อนสมาชิกท่านอื่นๆ ด้วยครับ -0019
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย

ออฟไลน์ udomkd

• Freshman MC 27/30
  • ถูกใจ: +37/-0
  • กินเหล้าอย่างมีความสุข
ยินดีต้อนรับด้วยอีกคนครับ ผมเอง เมาหลงมาอยู่ที่นี่ ก็หลายวันแล้ว ได้รับการต้อนรับที่อบอุ่นมาก....

ขอบพระคุณทุกๆท่านๆ อีกครั้ง...........

ออฟไลน์ numm-aut

• ถูกใจ: +9/-0
  • สุรา คือ ยารักษาโรค หากเลือกดื่มให้ถูกต้อง
ยินดีต้อนรับคับ...
ผม อัฐ คับ
อย่าให้สุราครอบงำ ต้องมีอำนาจเหนือมันทั้งปวง

ออฟไลน์ CreamcakE

• อนุบาล MC 27/30
  • ถูกใจ: +3/-0
ขอคาราวะ ทุกท่าน 1 จอกครับผม ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร๊าบบบบ
Slainte mhoiz and slaandjivaa.

ออฟไลน์ choke

• Sophomore MC27/30
  • **
  • ถูกใจ: +20/-0
  • long lasting
ยินดีต้อนรับครับผม 
ผมโชคครับ  -123
When I drink  whiskey, I drink whiskey; and when I drink water, I drink water

ออฟไลน์ Zotsuke

• ประถม MC 27/30
  • ถูกใจ: +10/-0
ยินดีต้อนรับ ผมนิคครับ ถนัดสายเมกัน  -0029
Bourbon Mania

• ขอบคุณ Montfort27 ที่ให้ผมเป็นส่วนหนึ่งของบอร์ดดีๆ
ขอคาราวะ ทุกท่าน 1 จอกครับผม ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร๊าบบบบ

เหล้าในจอกนี่มัน... 023

ออฟไลน์ ole

• ถูกใจ: +10/-2
 -31 มาต้อนรับด้วยครับ  -31

ออฟไลน์ pip

• *
  • ถูกใจ: +16/-0
-0043 -0043 -0043

ออฟไลน์ Addy17

• เตรียมอนุบาล MC 27/30
  • ถูกใจ: +4/-0
สวัสดีครับ ผมก็เด็กใหม่เหมือนกันครับ ชื่อแอ๊ดครับผม

ออฟไลน์ เก่ง หล่ายดอย

• The Watcher Team
  • Master Degree of MC27/30
  • ถูกใจ: +22/-0
  • ให้เหล้า เท่ากับแบ่ง

เมรัยในฝันของหลายๆ คนละแวกนีชิมิ
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย

ออฟไลน์ udomkd

• ถูกใจ: +37/-0
  • กินเหล้าอย่างมีความสุข

เมรัยในฝันของหลายๆ คนละแวกนีชิมิ
มันดียังไงนี่ เจ้านี่ ตือเคยให้ชิมครั้งเดียว ยังถวิลหาอยู่จนทุกวัน แต่ก็มิใช่ขวดแบบนี้ อิๆๆ

ออฟไลน์ เล่งฮู้ชง(令狐冲)

• ถูกใจ: +0/-0

มันดียังไงนี่ เจ้านี่ ตือเคยให้ชิมครั้งเดียว ยังถวิลหาอยู่จนทุกวัน แต่ก็มิใช่ขวดแบบนี้ อิๆๆ

จะโชคดีหรือเปล่าไม่รู้ ตอนนี้เอามาแบ่งกัน เกิดความสับสนทางการสื่อสาร...มาอยู่บ้านผมเสีย 3ขวด
เกิดมาทั้งทีมันก็มีอยู่แต่ทุกข์ภัย                 วันนี้เคราะห์ดี รุ่งขึ้นพรุ่งนี้ จะเป็นอย่างไร     
ดีเคยพบ ชั่วเคยเห็น จนเคยเป็น มีเคยได้      อนาคตเราไม่รู้ ถึงไม่รู้ ก็ต้องเดินไป   
จะกลัวไปใย มันก็ล่วงไปตามเวลา              ไม่ตายวันนี้ ก็คงไปซี้ เอาวันข้างหน้า 
วันนี้ยอ พรุ่งนี้ด่า                                  ไม่ใช่ขี้ข้า ปากของใคร

รุ่นนี้จะเป็น serie "Distillers Edition" ของปี 2011 หน่ะครับรุ่นนี้จะออกทุกปี โดยแต่ละปีอาจมีรสชาติต่างกัน

ออฟไลน์ CAAD2

• SM Newcomer
  • มัธยมต้น MC 27/30
  • ถูกใจ: +2/-0
  • Wine & Vinyl
สวัสดีครับ, Hi5  -0056
&WhyNot  : If Not Me, Who? If Not Now, When?

ออฟไลน์ nad

• ประถม MC 27/30
  • ถูกใจ: +1/-0
 -0029ขอต้อนรับ คุณเบียร์ และ คุณแอ๊ด ด้วยคนค๊าบบบบ
ผมณัฐครับ