พฤษภาคม 15, 2024, 05:20:00 PM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: จาไปสอนศิลปะน้องตัวน้อยๆบนยอดดอย ใครจาร่วมบริจากสิ่งของบ้างคร๊าบบบบบ  (อ่าน 47887 ครั้ง)

ออฟไลน์ korokoso

• Sophomore MC27/30
  • **
  • ถูกใจ: +0/-0
  • ไปทะเลกันดีก่า
ไอ้พวกใช้แรงงานทำส้วม ก้อทำไป
หนึ่งมิถุนา จาไปเรียนที่เชียงใหม่นะเออ

• **
รูปเครื่องเล่นไม้ไผ่ที่ทำเสร็จแล้ว เด็กๆชอบมาก เล่นกันจนถึง เที่ยงคืน(จริงๆ) ตอนเช้าตี5 ก้อตื่นมาเล่นกันอีก (จริงๆ)
หนึ่งมิถุนา จาไปเรียนที่เชียงใหม่นะเออ

• **
อาคารที่ทาสีให้ใหม่ ขาวขึ้นเยอะ

sarawut.a

• บุคคลทั่วไป
แหล่มเลยเพื่อนแหล่ม :laugh:
อนุโมทนาด้วยคร๊าบ พี่น้อง :angel:

ออฟไลน์ donggy

• Freshman MC 27/30
  • *
สำเร็จไปอีกงาน ถ้ามีโครงการดี ๆ ก็แจ้งมาแล้วกันอาจารย์ :angel:
เที่ยวไปตามตะวัน  บุกบันไปตามลม  อิอิ

ออฟไลน์ Mor-Rim-Doi

• *
น้องเบ็ญ ไฮเนเก้น แจ้งมาว่า
อยากได้จากูชี่ที่ระเบียงคอนโดครับ
จารย์ช่วยหน่อย

• **
เอาถังน้ำมัน 200 ลิตร แล้วก้อให้เพื่อนๆพกหลอดกาแฟไปคนละอัน แล้วเวลาน้องเค้าจะแช่น้ำ เราก้อไปนั่งเป่าฟองปุ๋งๆให้งัย 555 O0
ปล.อาจจะเหม๊นน้ำลายไปนิด ถ้าโด่เด่ไปด้วย 555 >:D

sarawut.a

เอาถังน้ำมัน 200 ลิตร แล้วก้อให้เพื่อนๆพกหลอดกาแฟไปคนละอัน แล้วเวลาน้องเค้าจะแช่น้ำ เราก้อไปนั่งเป่าฟองปุ๋งๆให้งัย 555 O0
ปล.อาจจะเหม๊นน้ำลายไปนิด ถ้าโด่เด่ไปด้วย 555 >:D
เวร...วกเข้าตูแล้วไงไอ้เพื่อนยาก >:(
กลัวแต่ว่าเสี่ยหมอกับน้าเก๋จะน้ำลายย้อยจนน้ำในอ่างเหนียวอ่ะ :laugh:
ถ้าไข่ย้อย เอ้ย ไข่เป็ด ไปด้วยมีหวังน้องเค้าได้อาบน้ำลายบานเลยอ่ะดิ

ออฟไลน์ อุเทน47

• Senoir MC27/30
 :laugh: ดีใจแทนเด็กๆครับ ชอบเครื่องเล่นไม้ไผ่ เข้ากับยุคเศรษฐกิจพอเพียงดี ใช้วัสดุท้องถิ่น เน้นที่การออกแบบและใช้งาน เยี่ยมครับ  :angel:

ออฟไลน์ Big Leg

• อนุบาล MC 27/30
  • **
ตกลงอาจารย์โกยจาสอน ถาปัตย์ รึว่า จาไปเป็น ครูดอยยยยย

ออฟไลน์ Chat601

• *
คงจะสนุกมากเลยนะเครื่องเล่นไม้ไผ่เนี่ย  ;D

ออฟไลน์ Yai P5/6

• มัธยมปลาย MC 27/30
  • เจียมเพราะจน เป็นคนอย่างข้า
เวร...วกเข้าตูแล้วไงไอ้เพื่อนยาก >:(
กลัวแต่ว่าเสี่ยหมอกับน้าเก๋จะน้ำลายย้อยจนน้ำในอ่างเหนียวอ่ะ :laugh:
ถ้าไข่ย้อย เอ้ย ไข่เป็ด ไปด้วยมีหวังน้องเค้าได้อาบน้ำลายบานเลยอ่ะดิ

โอว เฮียเก่งครับ
ผมไม่รอล่ะครับ
อาบน้ำเนิ้ม เสียเวลา
เออ ไปเชียงใม่รอบหน้า
นัดน้องเขาหื้อตวยเน้อ
...................
 ;D
หายหัวไปเมิน ปิ๊กมารับใช้ ปี้น้องแล้วครับท่าน

sarawut.a

ท่าทางไข่ย้อยคงต้องผ่านหลายด่านนะครับพี่น้อง
โดยเฉพาะเสี่ยหมอริมดอย กับอ้ายด้อง เน้อ :laugh:

• *
ท่าทางไข่ย้อยคงต้องผ่านหลายด่านนะครับพี่น้อง
โดยเฉพาะเสี่ยหมอริมดอย กับอ้ายด้อง เน้อ :laugh:
555! งานนี้ผมยกให้เสี่ยหมอริมดอยไปเลยแล้วกัน ส่วนผมมีน้องเบียร์สิงห์มาแทนที่แล้วคร้าบ..... ::) :o
เที่ยวไปตามตะวัน  บุกบันไปตามลม  อิอิ

tanakorn tananuwat

อ้ายด้อง ระวังตั๋วดี ๆ เน้อ ลืมไปก๋าว่าศรีภรรเมียท่านเข้าเวปตวยเน้อ
เพราะฉะนั้น เอามาฮื้อฮาเ :-X ยดี ๆ  555555555 :P >:D ;D :-*

ออฟไลน์ เก่ง หล่ายดอย

• The Watcher Team
  • Master Degree of MC27/30
  • ถูกใจ: +22/-0
  • ให้เหล้า เท่ากับแบ่ง
อ้ายด้อง ระวังตั๋วดี ๆ เน้อ ลืมไปก๋าว่าศรีภรรเมียท่านเข้าเวปตวยเน้อ
เพราะฉะนั้น เอามาฮื้อฮาเ :-X ยดี ๆ  555555555 :P >:D ;D :-*
เสียใจ๋แตนเน้ออ้ายเซียน ผบ.ท่านด้องเปิ้นใจกว้างเป็นแม่น้ำคร๊าบ
มักสนับสนุนและเลือกเฟ้นให้เป็นอย่างดี แม่นก่อคร๊าบ :laugh:
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย

• *
เสียใจ๋แตนเน้ออ้ายเซียน ผบ.ท่านด้องเปิ้นใจกว้างเป็นแม่น้ำคร๊าบ
มักสนับสนุนและเลือกเฟ้นให้เป็นอย่างดี แม่นก่อคร๊าบ :laugh:
ถูกต้องแล้วคร้าบอ้ายเก่ง มีเมียดีเป็นศรีแก่ตัว555555 ;D

เฮ้อ...แล้วเมื่อไหร่ ผบ. ผมจะใจกว้างเป็นแม่น้ำแบบอ้ายด้องบ้างซินะ
ไปดีก่า เดี๋ยวมาอ่านจะ....เอา คริ คริ :laugh:
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย

ออฟไลน์ อุเทน47

• Senoir MC27/30
 ;D วันนี้ได้โทรคุยกะ อ.โก้ รับแจ้งว่าตอนนี้มาถึงเชียงใหม่แล้ว กำลังหาข้าวซอยรับประทาน (อยากกินมาก)
เลยแนะนำไปที่ข้าวซอยลำดวน ถ.เชียงใหม่ลำปาง ใกล้แยกข่วงสิงห์  แล้วช่วงเย็นๆเจอกันที่ อุดมมิตร ครับ  ;)
น้าเก่ง หรือเพื่อนๆท่านใดสนใจจะไปพบปะสังสรรค์กะ อ.โก้ Korokoso ก็เชิญนะครับ

มีนัดกันไว้พรุ่งนี้แล้วคร๊าบอ้ายเก๋ :laugh: