พฤษภาคม 18, 2024, 03:57:04 AM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: เหล้าชาวบ้านในรั้วบ้านผม  (อ่าน 1043401 ครั้ง)

ออฟไลน์ นิชคุณ ป๋ายดอย

• เทพเกรียน ประจำบอร์ด
  • Freshman MC 27/30
  • *
  • ถูกใจ: +0/-0
Re: เหล้าชาวบ้าน ในรั้วบ้านผม
« ตอบกลับ #580 เมื่อ: มกราคม 25, 2010, 05:23:49 PM »
รอบนี้คุณตือ review ได้ชัดเจนกว่าผมอีกครับ ผมนั้นไม่ถนัดแนว white spirit จริงๆ ครับ
ได้กลิ่นทีไรมันพานนึกไปถึง 35 ดีกรีไปหมดเลยครับ  -0027

ท่านเก่งก็ยอกันซะ ผมก็ลิ้นบ้านๆแหละครับ :smile8:

ท่านตือลิ้นบ้านๆ  แต่ ท่านเก่ง น่ะ ลิ้นสว่าน เชียวนะครับ

จาก เกรียนแถวๆ นี้

ออฟไลน์ อุเทน47

• Senoir MC27/30
« ตอบกลับ #581 เมื่อ: มกราคม 25, 2010, 05:31:08 PM »
มาล่ะกา บ่าเกรียน หายหน้าหายต๋าไปไหนมาบ่ะ
อ้ายสิวกึดเติงหาคิง นั่งยอกเบียร์อยู่อุดมมิตรรอเพื่อนๆอยู่ ก้าหาปิ๊กมาจากเมืองแขก ง่อมขนาด 
แลงนี้ ... คิงไปเป๋นเด็กนั่งดริงส์ นั่งเป๋นคู่กับอ้ายสิวแตนฮากำ
วันนี้ฮาถูกออฟ ออกไปแล้ว อิอิ  -0015

ออฟไลน์ เก่ง หล่ายดอย

• The Watcher Team
  • Master Degree of MC27/30
  • ถูกใจ: +22/-0
  • ให้เหล้า เท่ากับแบ่ง
« ตอบกลับ #582 เมื่อ: มกราคม 25, 2010, 05:45:21 PM »
เกรียนเรียกบิดา ว่างงานมากไปเล่าเรื่องของเด็กหอเหอะเพื่อน งานที่ว่าเข้าตอนนี้ลงตัวยังครับ
ออกหัวหรือว่าต้องรับเลี้ยงล่ะ  :smile7:

ว่าแต่ว่ากระทู้นี้ในพันธ์ทิพย์ใช่คุณตือไปตามล่าหา gentleman jack ในเมืองกรุงหรือปล่าวหว่า  ????
http://www.pantip.com/cafe/food/topic/D8803230/D8803230.html
ลิ้นอาจบ้านๆ แต่หัวใจในการใฝ่รู้และค้นหาไม่บ้านนะขอรับกระผม  -0023

ปล. ฝีมือถ่ายภาพของคุณตือไม่ธรรมดาเลยนะขอรับ  -11
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 25, 2010, 08:26:45 PM โดย เก่ง หล่ายดอย »
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย

« ตอบกลับ #583 เมื่อ: มกราคม 25, 2010, 08:20:04 PM »
BIN 2  ขอเกาะกระแสความฮิตยามนี้ด้วยคนครับ แต่ว่าผมไม่ใช้เซียนไวน์นี่ดิ
รู้แต่ว่าเพลินดีครับ จิบแบบชิวๆ  ลุกขึ้นยืน อ่าว.... ตรูเริ่มมาวซ่ะงั้น   :งง:
แต่ยอมรับในกลิ่นและรสชาติครับ แบบเพลินๆ คนเดียวหมดขวดอาจไม่รู้ตัวได้ครับ
เปิดเมื่อตอนทุ่มกว่าๆ ตอนนี้สองทุ่มกว่า ไปแล้วครึ่งขวดครับ สงสัยอยู่เหมือนกันว่าจะหมดขวดม่าย....  -0014 -0027
ตัวนี้ได้มาไม่แพงครับที่ท่าขี้เหล็กฝากเซลส์เจ้าประจำซื้อที่ 350.- ครับ
สงสัยงานนี้ถ้าจะได้ฝากต่ออีกสักขวดสองขวดแล้วกระมัง  :laugh2:
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย

ออฟไลน์ otrue

• มักเหล้าคลับ
  • Junoir MC27/30
  • ถูกใจ: +33/-0
  • ขอบคุณ Montfort27 ที่ให้ผมเป็นส่วนหนึ่งของบอร์ดดีๆ
« ตอบกลับ #584 เมื่อ: มกราคม 26, 2010, 09:19:27 AM »
รอบนี้คุณตือ review ได้ชัดเจนกว่าผมอีกครับ ผมนั้นไม่ถนัดแนว white spirit จริงๆ ครับ
ได้กลิ่นทีไรมันพานนึกไปถึง 35 ดีกรีไปหมดเลยครับ  -0027

ท่านเก่งก็ยอกันซะ ผมก็ลิ้นบ้านๆแหละครับ :smile8:

ท่านตือลิ้นบ้านๆ  แต่ ท่านเก่ง น่ะ ลิ้นสว่าน เชียวนะครับ

จาก เกรียนแถวๆ นี้

ชักกลัวซะแล้ว :try:

รูปสวยครับ คุณ Otrue  -11  เห็นแล้วเปรี้ยวปาก อิอิ  -0029

ขอบคุณครับ -0023
เกรียนเรียกบิดา ว่างงานมากไปเล่าเรื่องของเด็กหอเหอะเพื่อน งานที่ว่าเข้าตอนนี้ลงตัวยังครับ
ออกหัวหรือว่าต้องรับเลี้ยงล่ะ  :smile7:

ว่าแต่ว่ากระทู้นี้ในพันธ์ทิพย์ใช่คุณตือไปตามล่าหา gentleman jack ในเมืองกรุงหรือปล่าวหว่า  ????
http://www.pantip.com/cafe/food/topic/D8803230/D8803230.html
ลิ้นอาจบ้านๆ แต่หัวใจในการใฝ่รู้และค้นหาไม่บ้านนะขอรับกระผม  -0023

ปล. ฝีมือถ่ายภาพของคุณตือไม่ธรรมดาเลยนะขอรับ  -11

กระทู้นี้ไม่ใช่ฝีมือผมครับ แต่ท่าทางวันนี้ต้องไปแอ่ว Villa ซะแล้ว จุดใต้ตำตอชัดๆ

Bin 2 นิ่งๆใช่ได้เลยนะครับ ถ้าสนใจไวน์ลองขยับไป Bin 389 ครับเนียนเลยครับ -30

ปล.คุณเก่งเล่น PS3 ด้วยเหรอครับ
สุราช่วยคลายกล้ามเนื้อ

ออฟไลน์ Pekky

• เตรียมอนุบาล MC 27/30
« ตอบกลับ #585 เมื่อ: มกราคม 26, 2010, 09:29:35 AM »
สวัสดีครับ พี่ๆทุกคน
ปล. ผมไม่ได้เป็นศิษย์เก่ามงฟอร์ตนะครับ เพียงแต่แวะผ่านมาเจอน่ะครับ
ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ  -0029  023

ผมเป็นเจ้าของกระทู้ในพันทิปนั่นเองครับ
แต่ตั้งไว้ก่อนจะมาเจอห้องนี้แค่แป๊บเดียวนะครับ

ยอมรับว่านี่เป็น มหากาพย์แห่งการรีวิวเหล้าเลย
ผมตามหารีวิวอย่างนี้มานานแล้วครับ (มีรีวิว Hennessy ด้วย ว้าวว)

หลังจากหัดกิน on the rock ได้ 2-3 ครั้ง
ผมก้เริ่มมีอาการบ้าเหล้าครับ อยากหาเหล้าดีๆมากิน
ตอนนี้เริ่มจะสนใจ Single Malt ซะแล้วสิครับ
อยากหามาลองดูสักครั้ง

อาจจะเริ่มต้นที่ GLENMORANGIE ตามกำลังทรัพย์ครับ ^ ^

• ขอบคุณ Montfort27 ที่ให้ผมเป็นส่วนหนึ่งของบอร์ดดีๆ
« ตอบกลับ #586 เมื่อ: มกราคม 26, 2010, 11:28:48 AM »
เหอะๆ ผมก็บ่ใช่ศิษย์เก่าเหมือนกันครับ เพียงแต่ได้รับความกรุณาให้ร่วมวงสนทนาเนื่องจากมีใจรักการร่ำสุราครับ

ปล.พี่ๆใจดีทุกคนคร้าบ คอนเฟิร์ม

ไม่ทราบว่าคุณ Pekky ชื่ออะไรครับ, บ้านอยู่แถวไหนครับเผื่อมีโอกาสจะชวนไปร่ำสุราครับ -30

ถ้าเริ่มดื่ม SM แนะนำ Glenlivet Single Malt 12ปี ราคาไม่สูงมากครับ(ถ้าจำไม่ผิดจะประมาณ 1,200)รสชาติใช้ได้ทีเดียวแต่ After Test จะสู้ GLENMORANGIE ไม่ได้ครับ

« ตอบกลับ #587 เมื่อ: มกราคม 26, 2010, 12:08:43 PM »
Bin 2 นิ่งๆใช่ได้เลยนะครับ ถ้าสนใจไวน์ลองขยับไป Bin 389 ครับเนียนเลยครับ -30

ปล.คุณเก่งเล่น PS3 ด้วยเหรอครับ
ขอบคุณที่แนะนำเรืองไวน์ครับ พอดีเขาซื้อมาฝากครับ เลยถือโอกาสลองสักหน่อยครับ เมื่อคืนเล่นซ่ะเกือบเกลี้ยงขวดเหมือนกันครับ :no1:

ใช่ครับผมเล่น PS3 ด้วยครับ เอาแบบหนุกหนานคลายเครียดครับ

ปล. ผมไม่ได้เป็นศิษย์เก่ามงฟอร์ตนะครับ เพียงแต่แวะผ่านมาเจอน่ะครับ
ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ  -0029  023

ผมเป็นเจ้าของกระทู้ในพันทิปนั่นเองครับ
แต่ตั้งไว้ก่อนจะมาเจอห้องนี้แค่แป๊บเดียวนะครับ

ยอมรับว่านี่เป็น มหากาพย์แห่งการรีวิวเหล้าเลย
ผมตามหารีวิวอย่างนี้มานานแล้วครับ (มีรีวิว Hennessy ด้วย ว้าวว)

หลังจากหัดกิน on the rock ได้ 2-3 ครั้ง
ผมก้เริ่มมีอาการบ้าเหล้าครับ อยากหาเหล้าดีๆมากิน
ตอนนี้เริ่มจะสนใจ Single Malt ซะแล้วสิครับ

อาจจะเริ่มต้นที่ GLENMORANGIE ตามกำลังทรัพย์ครับ ^ ^

ยินดีต้อนรับเพื่อนใหม่หัวใจเดียวกันอีกคนครับ เห็นด้วยกับคุณตือครับ ว่าให้เริ่มจาก Glenlivet 12 ปีก่อนด้วยอีกคนครับ
ราคาไม่แรงมากรสชาติดีใช้ได้ครับ แต่เรื่อง After Taste นี่ยอมรับเหมือนกันว่าสู้กับ Glenmorangie ไม่ได้ครับ
โดยเฉพาะถ้าได้ไปลองตัว Quinta Ruban แล้วชอบแนวนุ่มๆ นี่จะติดใจหนักกว่าเดิมอีกครับ

ปล. อิจฉาคน กทม. จังจะนัดลองของกันซ่ะแหล่ว  -08

• *
« ตอบกลับ #588 เมื่อ: มกราคม 26, 2010, 02:29:24 PM »

เหล้า...ทำให้เป็นโรคตับแข็ง  โรคหัวใจ  ความดันโลหิตสูง เมียไม่พูดด้วย  (แบบอ้ายเก่ง นั่นแหละ)

ยินดีต้อนรับครับน้า Pekky

« ตอบกลับ #589 เมื่อ: มกราคม 26, 2010, 03:13:09 PM »
คุณเก่งเล่นเกมส์อะไรอยู่ครับช่วงนี้ -0011

ปล.โชคดีไม่มีเมีย 555 :laugh1:

ออฟไลน์ Pekky

• เตรียมอนุบาล MC 27/30
« ตอบกลับ #590 เมื่อ: มกราคม 26, 2010, 04:30:36 PM »
สวัสดีครับ พี่ๆทุกท่าน

อันชื่อเล่นจริงๆของกระผมนั้น คือ เป๊ก ครับ -30 (มันเหมาะสมกะห้องนี้เหลือเกิน )
ตอนนี้อยู่อาศัยในซอยโลกีย์แห่งเมรัยยามค่ำ แห่งหนึ่งย่านลาดพร้าวครับ อิอิ
อายุ 24 ย่าง 25 วัยกำลังกินครับ น่าจะน้องที่สุดในห้องนี้เนาะครับ

ขอบคุณที่แนะนำ Glenlivet นะครับ ราคาน่าคบหาเสียด้วยสิ พอฟัดครับ  :smile2:
(นึกไปนึกมา GLENMORANGIE ผมก็ยังไม่รู้ราคาเลย ตอนแรกคิดแค่ว่าไม่น่าเกิน 2000 ไรงี้ครับ สงสัยจะคิดผิดแน่ๆเลย ไม่น่าพูดไปเลยว่าตามกำลังทรัพย์  -0029)

ช่วงนี้ก็ตามหา Gentleman Jack อยู่พลางๆ เพราะเพื่อนพ้องผมก็ติดใจรสชาติเหล้า No.7 ฉลากดำ ของลุงแจ๊คคนนี้อยู่มากทีเดียว เลยอยากหาเหล้าระกูลเดียวกันไปให้เพื่อนพ้องลองชิมกันสักหน่อย
แล้วก็คิดว่า คงจะได้ลิ้มรส Single Malt ขวดแรกจากคำแนะนำของพี่ๆ เร็วๆนี้ด้วยครับ เดี๋ยวจะไปสำรวจที่ Villa สุขุมวิท กับที่ Paragon ซักหน่อยครับ ใกล้ๆที่ทำงานดี รอว่าวันไหนหัวหน้าไม่อยู่ออฟฟิศเท่านั้้นเอง กะจะแว้บไปดูสาวๆสยามกันตอนเที่ยงด้วยครับ  -04

ปล. เรียนคุณ NEARN ครับ ตอนนี้กระผมยังไม่มีเมียมาขัดใจครับ :P
แต่ถ้าเกิดมีแล้วมาขัดขวางชีวิตการดื่ม ผมตั้งใจว่าจะไม่มีเมียไปซะเลยให้สิ้นเรื่องครับ  -10
(ล้อเล่นคร้าบบ  :cry7:)

« ตอบกลับ #591 เมื่อ: มกราคม 26, 2010, 04:45:47 PM »
Lost Planet กับ Assassin Creed II ครับ แล้วคุณตือละครับเล่นด้วยหรือปล่าวครับ
ผมน่ะบิดาเกรียนเขาแค่อำครับ ศรีภรรยาผมเขาไม่ว่าครับ
แต่คุณบิดาเกรียนนี่ไม่อยากบอกครับว่าเมียยิ่งกว่าไม่คุยด้วยครับ .... (เป็นอย่างไรก็ลองทายเอาเองครับ)
ถ้าคุณตือเข้าห้องลับได้เมื่อไหร่จะรู้เองครับ ว่าคุณบิดาเกรียนเป็นอย่างไรครับ

คุณเป๊กครับ ราคาสำหรับ Glenmorangie Original จะอยู่แถว 16XX+ ครับ ลองเดินหาดูหลายๆ ที่ครับใน กทม. น่าจะหาไม่ยากครับ
ส่วนตัว Gentleman Jack ถ้าหาเพื่อนไปเดินเล่นที่ท่าขี้เหล็กได้จะอยู่ที่ 650 ครับ ผมเพิ่งสอยมาเมื่อสงกรานต์ปีที่แล้วครับ
ถ้าชอบแนว American Whisky แนะนำ Jim Beam Black เป็นอีกตัวเลือกครับ ที่ท่าขี้เหล็กอยู่ประมาณ 550.- ครับ
ใน กทม. ลองถามคุณตือดูครับ เห็นวันก่อนบอกว่าไปเจอที่ไหนมาสักที่นี่แหละครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 26, 2010, 04:50:31 PM โดย เก่ง หล่ายดอย »

« ตอบกลับ #592 เมื่อ: มกราคม 26, 2010, 04:49:03 PM »
อ้อ... ลืมไปครับ วันก่อนเพิ่งเปิดดม Jack Monogram มาอีกตัวครับ กลิ่นนิ่มดีครับ ลองเมื่อไหร่เดี๋ยว review แบบบ้านๆ ให้ฟังครับ

« ตอบกลับ #593 เมื่อ: มกราคม 26, 2010, 05:00:20 PM »
GLENMORANGIE original ประมาณ 1,600 กว่าๆ ครับ ถ้าRuban ประมาณ 2,200 ครับ จุดเด่นของยี่ห้อนี้ผมว่าแต่ละรุ่นรสชาติต่างกันชัดมากครับ(ทั้งส่วนผสมและถังบ่ม) แต่ After teste คือความหอมหลังดื่มนั้นติดทนนานไม่ทิ้งกันแน่นอนครับ ลองกินตอนท้องว่างๆซักเป็กแล้วตามด้วยน้ำเย็นอีกซักอึก จะเห็นภาพชัดเลยครับว่าพลังความหอมที่นุ่มนวลฟุ้งตั้งแต่กระเพาะดันออกจมูกเลยครับ -25 เอาเป็นว่าไม่ผิดหวังแน่นอนเขียนเองชักเริ่มจะเสี้ยนแล้วครับ -04

US whisky คุณเก่งเป็นเทพครับ เชื่อถือได้ครับ ตอนนี้ผมรอนำเข้าหา Jim Beam Black ตามที่คุณเก่งแนะนำครับอยู่ครับ

PS. ผมทำงานอยู่แถวๆอโศกถ้าว่างๆมานั่งเสวนากันได้ครับ

• *
« ตอบกลับ #594 เมื่อ: มกราคม 26, 2010, 05:04:46 PM »
Lost Planet กับ Assassin Creed II ครับ แล้วคุณตือละครับเล่นด้วยหรือปล่าวครับ
ผมน่ะบิดาเกรียนเขาแค่อำครับ ศรีภรรยาผมเขาไม่ว่าครับ
แต่คุณบิดาเกรียนนี่ไม่อยากบอกครับว่าเมียยิ่งกว่าไม่คุยด้วยครับ .... (เป็นอย่างไรก็ลองทายเอาเองครับ)
ถ้าคุณตือเข้าห้องลับได้เมื่อไหร่จะรู้เองครับ ว่าคุณบิดาเกรียนเป็นอย่างไรครับ

คุณเป๊กครับ ราคาสำหรับ Glenmorangie Original จะอยู่แถว 16XX+ ครับ ลองเดินหาดูหลายๆ ที่ครับใน กทม. น่าจะหาไม่ยากครับ
ส่วนตัว Gentleman Jack ถ้าหาเพื่อนไปเดินเล่นที่ท่าขี้เหล็กได้จะอยู่ที่ 650 ครับ ผมเพิ่งสอยมาเมื่อสงกรานต์ปีที่แล้วครับ
ถ้าชอบแนว American Whisky แนะนำ Jim Beam Black เป็นอีกตัวเลือกครับ ที่ท่าขี้เหล็กอยู่ประมาณ 550.- ครับ
ใน กทม. ลองถามคุณตือดูครับ เห็นวันก่อนบอกว่าไปเจอที่ไหนมาสักที่นี่แหละครับ

พิมพ์ยาวเกิน 5 บรรทัด  คิดมั้ยว่าใครเค้าจะอ่าน?

จาก เกรียน หางดง

• *
« ตอบกลับ #595 เมื่อ: มกราคม 26, 2010, 05:05:51 PM »
สวัสดีครับ พี่ๆทุกท่าน

อันชื่อเล่นจริงๆของกระผมนั้น คือ เป๊ก ครับ -30 (มันเหมาะสมกะห้องนี้เหลือเกิน )
ตอนนี้อยู่อาศัยในซอยโลกีย์แห่งเมรัยยามค่ำ แห่งหนึ่งย่านลาดพร้าวครับ อิอิ
อายุ 24 ย่าง 25 วัยกำลังกินครับ น่าจะน้องที่สุดในห้องนี้เนาะครับ

ขอบคุณที่แนะนำ Glenlivet นะครับ ราคาน่าคบหาเสียด้วยสิ พอฟัดครับ  :smile2:
(นึกไปนึกมา GLENMORANGIE ผมก็ยังไม่รู้ราคาเลย ตอนแรกคิดแค่ว่าไม่น่าเกิน 2000 ไรงี้ครับ สงสัยจะคิดผิดแน่ๆเลย ไม่น่าพูดไปเลยว่าตามกำลังทรัพย์  -0029)

ช่วงนี้ก็ตามหา Gentleman Jack อยู่พลางๆ เพราะเพื่อนพ้องผมก็ติดใจรสชาติเหล้า No.7 ฉลากดำ ของลุงแจ๊คคนนี้อยู่มากทีเดียว เลยอยากหาเหล้าระกูลเดียวกันไปให้เพื่อนพ้องลองชิมกันสักหน่อย
แล้วก็คิดว่า คงจะได้ลิ้มรส Single Malt ขวดแรกจากคำแนะนำของพี่ๆ เร็วๆนี้ด้วยครับ เดี๋ยวจะไปสำรวจที่ Villa สุขุมวิท กับที่ Paragon ซักหน่อยครับ ใกล้ๆที่ทำงานดี รอว่าวันไหนหัวหน้าไม่อยู่ออฟฟิศเท่านั้้นเอง กะจะแว้บไปดูสาวๆสยามกันตอนเที่ยงด้วยครับ  -04

ปล. เรียนคุณ NEARN ครับ ตอนนี้กระผมยังไม่มีเมียมาขัดใจครับ :P
แต่ถ้าเกิดมีแล้วมาขัดขวางชีวิตการดื่ม ผมตั้งใจว่าจะไม่มีเมียไปซะเลยให้สิ้นเรื่องครับ  -10
(ล้อเล่นคร้าบบ  :cry7:)

น้องเป๊กครับ...อายุน้องเป๊ก นี่ กรอกใบสมัครเป็นว่าที่ลูกเขย น้าเก่ง หล่ายดอยได้เลยนะครับ...ผมขอแนะนำ... -0029

« ตอบกลับ #596 เมื่อ: มกราคม 26, 2010, 05:09:20 PM »
ผมเล่น Xbox360ครับ Lost Planet กับ Assassin Creed II สนุกไหมครับจะได้หามาลอง

ตอนนี้กำลังนั่วกับ Bayonetta ครับจบแล้วจะจ่อด้วย Left 4 Dead 2 และ GTA ครับ

ปล.ห้องลับนี่ต้องกี่กระทู้ครับ

• *
« ตอบกลับ #597 เมื่อ: มกราคม 26, 2010, 05:18:46 PM »
ผมเล่น Xbox360ครับ Lost Planet กับ Assassin Creed II สนุกไหมครับจะได้หามาลอง

ตอนนี้กำลังนั่วกับ Bayonetta ครับจบแล้วจะจ่อด้วย Left 4 Dead 2 และ GTA ครับ

ปล.ห้องลับนี่ต้องกี่กระทู้ครับ

1,000 กระทู้ครับ...

ไม่ต้องกลัวครับ...

มีคนโพสแต่อีโม การ์ตูน จนได้เล็ดลอดเข้าไปเกรียนในนั้น มานักต่อนักแล้วครับ

• *
« ตอบกลับ #598 เมื่อ: มกราคม 26, 2010, 05:23:57 PM »
ตอนนี้มีกระแสจาก แฟนๆ ของอ้ายเก่ง หล่ายดอย เรียกร้องให้ อ้ายเก่ง รีวิว น้ำหมัก ชีวภาพ มหาบำบัด ของ ป้าเช็ง ครับ

.....

อยากทราบว่า รสชาติ ดีหรือไม่ประการใด

รออ่านอยู่นะครับ

จาก แฟนกระทู้ เมืองปทุมฯ

« ตอบกลับ #599 เมื่อ: มกราคม 26, 2010, 05:24:28 PM »
เอางั้นผมก็ละอายแก่ใจครับ

หรือว่าไหนๆจะเกรียนแล้วก็โชว์ความกากให้โลกประจักษ์ไปเลยดีครับ