Montfort 27 ของเรา > ห้องนั่งเล่น ไว้อู้ม่วน จวนหัว ประสาหมู่เฮา

หวัดดีทุกคน

(1/2) > >>

natthaphat:
พัชเอง

เก่ง หล่ายดอย:
สวัสดีครับพัชครับ ผม เก่ง 605 ครับ
ยินดีต้อนรับครับ

ป๊อบ ลูกไก่ย่าง:
สวัสดีครับพัช...เราเองป๊อบ..ยินดีต้อนรับครับ -0019

natthaphat:
test

natthaphat:
พอดีพึ่งเจอเว็บของพวกเรา เห็นเพื่อนหลายคนแล้วคิดถึงมากเลย อยากรู้ข่าวคราวของเพื่อนๆ ว่าใครทำอะไรที่ไหนมีลูกกี่คนแล้ว เริ่มจากเราแล้วกัน เราแต่งงานกับหน่มธกส มีลูกชายหนึ่งคนอายุเก้าขวบแล้ว เป็นแม่บ้านเต็มตัวให้สามีหาเลี้ยง ปัจจุบันอยู่พิดโลก พยายามหาโอกาสไปเชียงใหม่ปีละครั้ง เพราะคิดถึงอาหารเมือง ถ้าปีนี้ได้ไป จะไปกินทีร้านอุดมมิตร เผื่อได้เจอเพื่อนเก่าๆ ถ้าใครพอคุ้นหน้าเราก็มาทักกันได้นะ ต่อนี้เราเปลียนชื่อเป็นณัฏฐ์พัชร์ กาญจนะโกมลแล้ว จ๊ะ บาย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version