Montfort 27 ของเรา > ห้องนั่งเล่น ไว้อู้ม่วน จวนหัว ประสาหมู่เฮา

ทดสอบครับ

<< < (2/2)

root:

--- อ้างจาก: เก่ง หล่ายดอย ที่ ธันวาคม 14, 2009, 05:30:09 PM ---ยินดีนักๆ ครับ กับทีมงานน้องๆ ของอาเฮียที่เข้ามาช่วยแก้ไขให้ครับ
วันนี้โพสรูปกันไม่ได้หายหน้าหายตากันไปหมดเลย  :laugh2:

--- End quote ---

กลับมาโพสรูปได้ตามปกติแล้วนะครับ (ทดสอบแล้วจากที่บ้าน ปกติแล้วจริง ๆ นะ) แบบว่าเพิ่มกลไกป้องกันการโจมตีเข้าไปในระบบ แต่ดันบล็อคไม่ให้ upload file ซะงั้น  -0030

เก่ง หล่ายดอย:
เรื่องลบกระทู้ถ้าเป็นกระทู้ที่มีรูปด้วยนี่จะลบไม่ได้เลยนานแล้วครับ
และกระทู้ที่มีไฟล์แนบก็จะแก้ไขไม่ได้ด้วยครับ ยังไงฝากน้องช่วยดูด้วยก็แล้วกันครับ -0023

root:

--- อ้างจาก: เก่ง หล่ายดอย ที่ ธันวาคม 15, 2009, 08:20:03 AM ---เรื่องลบกระทู้ถ้าเป็นกระทู้ที่มีรูปด้วยนี่จะลบไม่ได้เลยนานแล้วครับ
และกระทู้ที่มีไฟล์แนบก็จะแก้ไขไม่ได้ด้วยครับ ยังไงฝากน้องช่วยดูด้วยก็แล้วกันครับ -0023

--- End quote ---

เวลาผ่านไปนานแสนนาน ตอนนี้ลบกระทู้ที่มีรูปได้แล้วนะครับ  :cry5:

เก่ง หล่ายดอย:
ขอบคุณครับยูณ อ้ายจะได้เปิดหื้อสมาชิกแก้ไขข้อความได้เสียทีครับ
ปล. เช็ก pm อีกทีครับมีเรื่องฝากอีกเรื่องครับ -0023

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version