Montfort 27 ของเรา > ห้องกิจกรรม MC27

ประเดิมแจกแก้วสองใบแรก ร่วมฉลองครบรอบเวป 7 ปี

(1/10) > >>

เก่ง หล่ายดอย:

อีกสามอาทิตย์เวปของพวกเราก็จะมีอายุครบ 7 ปีแล้วนะครับ
กิจกรรมแรกนี้ผมขอแจกแก้วให้กับเพื่อนๆ ที่มีวันคล้ายวันเกิดตรงหรือใกล้กับวันครบรอบเวป คือ วันที่ 17 สิงหาคมนี้มากที่สุดครับ

หมายความว่าถ้าใครมีวันคล้ายวันเกิดตรงกับวันครบรอบเวป สองคนแรกจะได้รับแก้วที่ระลึกไปคนละหนึ่งใบครับ
หากไม่มีใครมีวันคล้ายวันเกิดตรง ผมขอมอบให้กับคนที่มีวันคล้ายวันเกิดใกล้กับวันครบรอบเวปมากที่สุดแทนสองคนโดยจะได้รับแก้วไปคนละหนึ่งใบเช่นกันครับ

ขอให้โพสวันเกิดของเพื่อนสมาชิกพร้อมหลักฐานได้ที่กระทู้นี้ก่อนวันอาทิตย์ที่ 4 สิงหาคมครับ

udomkd:
โอ้ยผม..อด ผ่านมาแล้ว เมื่อกลางพฤษภาคมนู่นแหละ  -0029

rattapol.s:
ผมเกิด พย ไม่ได้แม้แต่จะเฉียด เลยฮับ

ole:
กันยา กันยา ... เย้ เย้   -0005

choke:
กันยาอีกคนนึงครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version