Montfort 27 ของเรา > ห้องนั่งเล่น ไว้อู้ม่วน จวนหัว ประสาหมู่เฮา

วิกฤตชายกลางคน

<< < (2/3) > >>

นิชคุณ ป๋ายดอย:
อ่านดู10 ข้อ   กูล่อไป 7 ข้อ... -30

nuinui69:
tks...jao.....

C u soon with Tom na ka......

ส.ว. 2:
 -0023 สวัสดีครับ อ้ายๆ ทั้ง ผมขอแนะนำตั๋วครับ ผมจี้อ กอล์ฟ เป๋นน้องอ้ายเก๋ อุเทน 47 เมื่อตะก่อนเกยเฮียนอยู่ตี้เจียงใหม่ครับ เกยเจออ้ายบางคนแล้วครับ ต๋อนนี้ยะก๋านอยู่ตี๊ โรงแรมรอยัลออคิดเชอราตัน กรุ๋งเทพครับ ผมเป๋นเซลล์จัดเกี่ยวกับงานประชุมอยู่ครับ  ขอฝากเนื้อฝากตั๋วโตยครับ

อุเทน47:
ยินดีต้อนรับ กอล์ฟ  เข้ามาโพสรูปของโรงแรมบ้างก็ได้นะ -31

แมค ตีนดอย:

--- อ้างจาก: อุเทน47 ที่ มกราคม 09, 2010, 08:17:22 AM ---ยินดีต้อนรับ กอล์ฟ  เข้ามาโพสรูปของโรงแรมบ้างก็ได้นะ -31

--- End quote ---

รูปโรงแรม มันเดกๆ ไป บ่าว  ต้องรูปแขกในห้องของโรงแรม จะอี้ ถึงจะแจ๋ม เหอๆ -0029

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version