มุมพักผ่อนหย่อนใจ ไปไหนไปกัน > ลิ้มลองเหล้าอื่นๆ (Cognac, Cocktail, Liquor, Beer, etc.)

St-Remy บรั่นดีฝรั่งเศสแท้ ๆ ที่น่าลิ้มลอง ราคาสบายกระเป๋า

<< < (4/9) > >>

Nong Al Deniro_007:
หาดใหญ่มาได้ครับ แต่ต้องทำหน่อยแป๊บนึง 55 ต้องหาน้ำใบบัวบกกลั้วคอก่อน เคยมีเรื่องชีช้ำกระหล่ำปลีที่นั้น โดนสาวหาดใหญ่หักอกจนแหลกเหลวไม่มีชิ้นดี  55

หากเราไม่ไปยึดติดกับยี่ห้อว่าต้องมาจากแคว้นคอนยัก 555 เพราะคาราถูกกว่ากันเยอะ

ไอ้ 555 ที่ปรากฏ คือเสียงหัวเราะนะครับ ไม่ใช่ราคาเหล้า แต่มันก็ใกล้เคียงกับราคาเหล้าจริง 

Weerakorn_K:
เมื่อคืนก่อน ผมไปเดินหา St-Remy VSOP ที่ Big C...เคยเห็นเอามาลดราคาครับ
กะจะเปลี่ยนบรรยากาศมาลองบรั่นดีบ้าง...ปรากฏว่าหมดเกลี้ยง ไม่เหลือซักขวด -0041 -0041 -0041

udomkd:

--- อ้างจาก: Weerakorn_K ที่ สิงหาคม 30, 2012, 05:37:46 PM ---เมื่อคืนก่อน ผมไปเดินหา St-Remy VSOP ที่ Big C...เคยเห็นเอามาลดราคาครับ
กะจะเปลี่ยนบรรยากาศมาลองบรั่นดีบ้าง...ปรากฏว่าหมดเกลี้ยง ไม่เหลือซักขวด -0041 -0041 -0041

--- End quote ---
ผมเก็บมาเองครับ สองขวด อิๆๆ

5555 พบตัวผู้ต้องสงสัยแล้ว ไม่เป็นไร นัดพี่เข้มไปดื่มกัน 2 คนก็ได้ 55

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version