พฤษภาคม 17, 2024, 09:28:20 PM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากขอบคุณจากใจสำหรับกำลังใจและความช่วยเหลือจากเพื่อนๆ ที่ไม่เคยทิ้งกันครับ  (อ่าน 15931 ครั้ง)

sarawut.a

• บุคคลทั่วไป
 :D :D :D :D จับแล้วจาบอกว่าไอ่โก้ฝากมาดีป่ะ
แล้วถ้ามันฝากเตะเอ็งตูจาทำไงฟ่ะ ???
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 28, 2007, 11:57:24 PM โดย คนที่คุณก็รู้ว่าใคร »

ออฟไลน์ Mor-Rim-Doi

• Freshman MC 27/30
  • *
  • ถูกใจ: +0/-0
ช่วงนี้โด่เด่ก็ซ่าได้เต็มที่สินะ
เพราะไม่ต้องกลัวโดนพ่อเตะก้านคอ
(แต่ภรรยายังเตะผ่าหมากได้นี่นา)

sarawut.a

(แต่ภรรยายังเตะผ่าหมากได้นี่นา)
ม่ายเอาม่ายพูดคร๊าบ >:(

ออฟไลน์ อุเทน47

• Senoir MC27/30
 ;D เสี่ยหมอก็สบายตัวไปช่วงนี้
เสกลูกเข้าท้องเมียไปแล้ว...เป็นคนที่สอง
ตรงตามความพยายามที่จะไม่ออกไปเกเรที่ไหนเวลาที่ไข่(เมีย)ตก
ดีใจด้วยเพื่อน

• *
ก็จากที่คุณพาไปกินไส้อั่วลำพูนนั่นแหละ
กลับบ้านภรรยาถาม
ไหนไหนเอาไส้อั่วมาฝากไหม
ได้เรื่องเลย

ออฟไลน์ อุเทน47

• Senoir MC27/30
ก็จากที่คุณพาไปกินไส้อั่วลำพูนนั่นแหละ
กลับบ้านภรรยาถาม
ไหนไหนเอาไส้อั่วมาฝากไหม
ได้เรื่องเลย
อ้าว กรูเป็นต้นเหตุเหรอเนี่ย 8) ??? ::)

ออฟไลน์ กระบี่อยู่ที่ใจ

• มัธยมปลาย MC 27/30
;D เสี่ยหมอก็สบายตัวไปช่วงนี้
เสกลูกเข้าท้องเมียไปแล้ว...เป็นคนที่สอง
ตรงตามความพยายามที่จะไม่ออกไปเกเรที่ไหนเวลาที่ไข่(เมีย)ตก
ดีใจด้วยเพื่อน

ยังงี้ต้องฉลองใหญ่แล้ว

ออฟไลน์ Poramet

• ประถม MC 27/30
งั้นเสี่ยหมอตั้งชื่อลูกว่า น้องไส้อั่วเลยดีก่อ

sarawut.a

ว่าแต่ว่าไส้อั่วก้อมหน้อย กาว่าไส้อั่วก้อมใหญ่อ่ะ ;D

อีกอย่างกระทู้นี้มันเริ่มจากขอบคุณเพื่อนนี่หว่า
ไหงกลายเป็นกระทู้ไส้อั่วของเสี่ยหมอไปแย้วอ่ะ ???
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 29, 2007, 09:58:18 AM โดย คนที่คุณก็รู้ว่าใคร »

ออฟไลน์ Chat601

• *
ดีใจด้วยนะหมอที่ได้ลูกอีกคนสมใจ  ;)
คนเล็กของหมอนี้ออกมาคงวัยไล่เลี่ยกับคนเล็กของแจ๊คผีบ้าพอดีเนอะ
ภรรยาอาเจียนใส่หน้าทุกเช้าเหมือนแจ๊คหรือเปล่า

• *
ขอบคุณครับสำหรับกำลังใจ
แต่ชื่อน้องไส้อั่วคงต้องขอพิจารณาก่อน
กลัวลูกเป็นเด็กมีปัญหา
ใจจริงอยากมีซัก 4
(ลูก 1 ภรรยา 3)
แต่ที่บ้านดูจะไม่ค่อยเห็นด้วย
ไม่เข้าใจเหมือนกัน
ผู้หญิงนี่เข้าใจยากทุกคน

อาการแพ้เริ่มมีนิดหน่อย
อาเจียรในห้องน้ำบ้าง
เรื่องอาเจียรใส่หน้าสามีเนี่ย
น่าจะเป็นเรื่องส่วนตัวมากกว่า
ถือโอกาสใช้เป็นข้ออ้าง

แต่เรื่องสามีแพ้ท้องด้วยนี่เรื่องจริงนะ
พักนี้อยากกินอะไรเปรี้ยวๆ ขาวๆ อึ๋มๆ

• *
แหม!คุณพ่อน้องไส้อั่วทำเป็นก๋ากั่นอยากกินของเปรี้ยว
เห็นสำนักข่าวหัวเหม็นเขียวรายงานเบื้องหลังข่าวว่า
พ่อไส้อั่วประคับประคองประคบประหงมศรีภรรยาน่าดูเลยล่ะเพื่อนๆ

หมายเหตุ : สำนักข่าวหัวเหม็นเขียวทำหน้าที่สื่อได้ไม่ค่อยสมบูรณ์นัก
วันหลังถ้าอยากเป็นข่าว ควรทำหน้าตาขึงขัง
แล้วกระซิบบอกมันว่า อย่าไปบอกใครนะ จึงจะได้เรื่อง

ไม่เห็นด้วยกับชื่อไส้อั่วเช่นกัน
ลองนึกดูสิ ถ้าเด็กโตขึ้น เขาถามคนโตว่าชื่ออะไรคะ "น้องเทียนค่ะ"
แล้วหนูล่ะคะ "ไส้อั่วค่ะ"!!!
ทางออกของเรื่องนี้มันง่ายมากเลยจอร์จ เพียงคุณเปลี่ยนชื่อลูกคนโตเป็น "น้องจิ๊นปิ้ง"
ปัญหานี้ก็จะหมดไป

ออฟไลน์ sahai

• Good girl goes to heaven,
  • มัธยมต้น MC 27/30
  • Bad girls go everywhere.
"น้องจิ๊นปิ้ง สองติ่น"
แปลว่า เนื้อคู่
จ๋ำลุกไหนมาบ่ฮู้

ออฟไลน์ Poramet

• ประถม MC 27/30
แหม!คุณพ่อน้องไส้อั่วทำเป็นก๋ากั่นอยากกินของเปรี้ยว
เห็นสำนักข่าวหัวเหม็นเขียวรายงานเบื้องหลังข่าวว่า
พ่อไส้อั่วประคับประคองประคบประหงมศรีภรรยาน่าดูเลยล่ะเพื่อนๆ

หมายเหตุ : สำนักข่าวหัวเหม็นเขียวทำหน้าที่สื่อได้ไม่ค่อยสมบูรณ์นัก
วันหลังถ้าอยากเป็นข่าว ควรทำหน้าตาขึงขัง
แล้วกระซิบบอกมันว่า อย่าไปบอกใครนะ จึงจะได้เรื่อง

ไม่เห็นด้วยกับชื่อไส้อั่วเช่นกัน
ลองนึกดูสิ ถ้าเด็กโตขึ้น เขาถามคนโตว่าชื่ออะไรคะ "น้องเทียนค่ะ"
แล้วหนูล่ะคะ "ไส้อั่วค่ะ"!!!
ทางออกของเรื่องนี้มันง่ายมากเลยจอร์จ เพียงคุณเปลี่ยนชื่อลูกคนโตเป็น "น้องจิ๊นปิ้ง"
ปัญหานี้ก็จะหมดไป
แล้วเจ้ฉัตรฮู้ดั้ยใดว่าน้องไส้อั่วจะเป๋นปู้ญิง

• *
555 บ่ฮู้เหมือนกั๋น
เป๋นป้อจายจื้อไส้อั่วซ้ำฮ้ายก่ะ เพื่อนล้อแย่เลย
แต่จิ๊นปิ้งมีแต๊นา อ้ายจิ๊นปิ้ง รุ่น 2518 (รุ่นหมู่อ้ายเว็บมาสเตอร์มงฟอร์ตอลัมนาย)
ที่มาคือ ห่อข้าวกับจิ๊นปิ้งไปกิ๋นโฮงเฮียนตึงวัน
เปิดมาเมื่อใดก่อจิ๊นปิ้งเสียลวด เปื้อนเลยฮ้องว่า จิ๊นปิ้ง
น่าฮักดีเนาะ  :D

• *
นั่นสินะ ถ้าลูก 2 คนชื่อจิ้นปิ้ง กะไส้อั่ว
แล้วคนที่ 3 มิต้องชื่อจิ้นส้มหมก หรือแอ่บอ่อออเหรอ

sarawut.a

อ้อ กลับมารายงานผลด้วยนะครับ
ตอนนี้พ่อป๋มออกจากโรงพยาบาลเรียบร้อยครับ
ก็กลับมาพักฟื้นต่อที่บ้านครับ

ส่วนเรื่องที่จารย์โกยฝากทักทายหมอเจียง
ติดตามอ่านที่ PM ของท่านนะคร๊าบ
ไม่กล้าโพสคำพูดหมอเจียงที่ฝากถึงคร๊าบ
กัวว่าจะ....

หวังว่าหลังจากน้องไส้อั่ว และน้องจิ้นส้ม
เราคงได้เห็นน้องแคบหมู เป็นคนที่ 4 ของเสี่ยหมอนะคร๊าบ

ออฟไลน์ กระบี่อยู่ที่ใจ

• มัธยมปลาย MC 27/30

อ้อ กลับมารายงานผลด้วยนะครับ
ตอนนี้พ่อป๋มออกจากโรงพยาบาลเรียบร้อยครับ
ก็กลับมาพักฟื้นต่อที่บ้านครับ

ยินดีด้วยคร๊าบ..............

ออฟไลน์ korokoso

• Sophomore MC27/30
  • **
  • ไปทะเลกันดีก่า
ยินดีโตยเน้อ ว่าแต่...! ทำมัยไม่จับตูดหมอเจียงให้กูอ่ะ เท่นะโว้ย ไปคุยกับใครก้อคุยว่า "จับตูดหมอๆ" คำนี้เท่ขนาด
หนึ่งมิถุนา จาไปเรียนที่เชียงใหม่นะเออ

ออฟไลน์ เก่ง หล่ายดอย

• The Watcher Team
  • Master Degree of MC27/30
  • ถูกใจ: +22/-0
  • ให้เหล้า เท่ากับแบ่ง
ไม่อยากโดนหมอแตะต่อหน้าพยาบาลเฟ้ย
แค่คำที่หมอเจียงฝากมาบอกก็หนักแล้วนะเพื่อน
ขืนโดนหมอแตะต่อหน้าพยาบาลแถม อายเค้าแย่เลยอ่ะดิ :-[
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย