มุมพักผ่อนหย่อนใจ ไปไหนไปกัน > ไปแอ่วกั๋นดีกว่า

รอบรั้วบ้านผม

<< < (265/267) > >>

เก่ง หล่ายดอย:
ความบังเอิญที่ให้มุมมองใหม่ๆ แสงและเงา

ผ่านปีใหม่มาเกือบอาทิตย์ถ่ายชุดนี้ไว้แต่ลืมเอามาลง
แสงสุดท้ายของปี 2557

มีแสงสุดท้ายของปีก็ต้องมีแสงแรกในวันปีใหม่มาฝากกันด้วยเดี๋ยวจะว่าไม่ครบ 555
มีความสุขกับทุกนาทีของปีที่กำลังจะผ่านเข้ามากันครับเพื่อนๆ

ben urban:
ปีหน้านี้ว่าจะไปเยี่ยมเชียงใหม่ อินทนนท์อีกสักครา  คงได้มีโอกาสพบเจอกันนะครับพี่เก่ง -0023

--- อ้างจาก: ben urban ที่ มกราคม 16, 2015, 09:54:54 AM ---ปีหน้านี้ว่าจะไปเยี่ยมเชียงใหม่ อินทนนท์อีกสักครา  คงได้มีโอกาสพบเจอกันนะครับพี่เก่ง -0023

--- End quote ---
ยินดีต้อนกลับ เอ้ย ยินดีต้อนรับครับเบน -0021

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version