พฤษภาคม 14, 2024, 04:50:29 AM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้วันเกิดป๋าโอ๋(603)ของป๋มมมมมมม.....! แฮบปี้ ปี้ ปี้ เน้อ  (อ่าน 6585 ครั้ง)

ออฟไลน์ korokoso

• Sophomore MC27/30
  • **
  • ถูกใจ: +0/-0
  • ไปทะเลกันดีก่า
ให้สุขกายสุขใจ เหมือนในน้ำในคงคา
ให้สุขกายสุขตา เหมือนดั่งพระจันทร์วันเพ็ญ
ให้สดชื่นดังดอกไม้ เมื่อยามน้ำค้างต้องลม
ให้ทรัพย์สินอุดม ให้พบแต่ความร่มเย็น
หนึ่งมิถุนา จาไปเรียนที่เชียงใหม่นะเออ

• **
ตั้งให้ตามไปคลิ๊กนะป๋าโอ๋  http://www.oknation.net/blog/buddhamantra/video/5968
หนึ่งมิถุนา จาไปเรียนที่เชียงใหม่นะเออ

ออฟไลน์ อุเทน47

• Senoir MC27/30
 ;D ขอให้อุดมไปด้วยคนรัก อุดมไปด้วยทรัพย์ อุดมไปด้วยความแข็ง..แรง สุขภาพดี
ที่สำคัญ..อุดมไปด้วย...นารีมิได้ขาด   :-*

ออฟไลน์ donggy

• Freshman MC 27/30
  • *
สุขกะสันในวันเกิดนะคร้าบ พี่โอ๋...... ;D
เที่ยวไปตามตะวัน  บุกบันไปตามลม  อิอิ

tanakorn tananuwat

• บุคคลทั่วไป
สุขสันต์ ครับ สุขสันต์ อย่าลืมตามไปกดของ อ.โก้ เน้อ ฮิ ๆ  :angel:

ออฟไลน์ เก่ง หล่ายดอย

• The Watcher Team
  • Master Degree of MC27/30
  • ถูกใจ: +22/-0
  • ให้เหล้า เท่ากับแบ่ง
Happy Birthday ครับเสี่ยเมศ >:D
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย

ออฟไลน์ charnwitp

• *
ขอหื้อมีฟามสุก ม๊าก มาก ในวันนี้ และ วันหน้า วันไหน ๆ ก้อมีตลอด ๆ ไป เด้อ ครับ พี่น้องครับบบ  :laugh:
คนเราจะต่อสู้กับความรู้สึก ได้ ด้วยความรู้สึกเท่านั้น

ออฟไลน์ บาย603

• มักเหล้าคลับ
  • มัธยมปลาย MC 27/30
เฮ้ย Happy Birthday โว้ย ตอนนี้อยู่เกาะช้างรึเปล่า กลับมาเมื่อไหร่ไปหาฟามสุขกันดีก่า ฮาจะไปกรุงเทพอาทิตย์หน้าเน้อ >:D

• **
นี่สิคนจริง ตรงประเด็น แจ้งวัตถุประสงค์และความต้องการ ....555
ปล.มาแล้วโทรหาโตยนะ ไปด้วย  >:D

ออฟไลน์ donggy

• *
จารย์  เข้าพรรษาอยู่ไม่ใช่เหรอ O0
เที่ยวไปตามตะวัน  บุกบันไปตามลม  อิอิ

ออฟไลน์ Lion King

• ถูกใจ: +5/-0
มีความสุขมาก ๆ เน้อ

ออฟไลน์ Mor-Rim-Doi

• *
แฮปปี้ด้วยครับป๋าโอ๋
ขอให้เจริญด้วย อายุ วรรณะ สุขะ พละ และจ้ำบ๊ะ

ออฟไลน์ แมค ตีนดอย

• Freelanc...มืออาชีพ
  • แมค ตีนดอย
    • กริชชัย กุศล (แมค) 306/27
http://www2.eyeyard.com/upload/video_1/video_7.wmv
ไม่มีคำพูดใดๆ มากกว่าภาพ ร้อยภาพ

ออฟไลน์ yomja

• มัธยมต้น MC 27/30
happy birthday นะปรเมศวร์ ขอให้สุขภาพดึ๋งดั๋งโดยปราศจากยาทุกวัน ทุกคืน พึ่งเข้ามาอวยพร เพราะพึ่งกลับมาจากการไปเที่ยวจ้า

• **
ไปเที่ยวแล้วได้ใช้ตัวช่วยป่ะ น้องยอมมมมม 5555 >:D

ออฟไลน์ yomja

• มัธยมต้น MC 27/30
เสียใจ ระดับนี้แล้ว ไม่ต้องใช้คร้าบผม แต่ถ้ามีอะไรดีๆ ก็ส่งมาได้นะ รับได้หมดเลย 555

ออฟไลน์ jackthairath39

• jackthairath39@ovi.com
  • *
    • บริรักษ์ นิลนาคะ (แจ๊ค) 304/27 602/30
สุขสันต์วันเกิดจ๊ะ

• **
ตามไปคลิ๊คอันนี้ด้วยนะ http://www.oknation.net/blog/buddhamantra/video/8906

ออฟไลน์ Poramet

• ประถม MC 27/30
ขอบคุณจั๊ดนักครับเพื่อนกุ๊คน
ผมจะทำตามที่อาจารบอกอย่างเคร่งครัด

ออฟไลน์ เด็กหอ 008

• ประถม MC 27/30
สุขสันต์วันเกิดเน้อครับ