พฤษภาคม 15, 2024, 12:49:37 AM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: มาร่วมกันนับเวลาถอยหลังสู่วันครบรอบขวบปีของเวปเรากันครับ  (อ่าน 38191 ครั้ง)

ออฟไลน์ เก่ง หล่ายดอย

• The Watcher Team
  • Master Degree of MC27/30
  • ถูกใจ: +22/-0
  • ให้เหล้า เท่ากับแบ่ง
โอ้ว..พี่เก่ง.อย่า.อย่าฉลองเลยเถิดนะคับพี่เป็นห่วง
กลัวพรุ่งนี้จะเดินบ่ไหวเน้อ
ยังไหวเพื่อนยังไหว เจอกันคราวหน้ามีของฝากให้แน่ๆ เพื่อน :laugh:
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย

ออฟไลน์ donggy

• Freshman MC 27/30
  • *
  • ถูกใจ: +0/-0
คับพี่เก่ง..หวังว่าเร็ว ๆ นี้คงได้เจอกันคับ
เที่ยวไปตามตะวัน  บุกบันไปตามลม  อิอิ

เลี้ยงรุ่นคราวหน้าที่โรงแรมเฮียเจอกันแน่นอนเพื่อน
วันที่เท่าไหรหว่า ???
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย

ออฟไลน์ กระบี่อยู่ที่ใจ

• มัธยมปลาย MC 27/30
เลี้ยงรุ่นคราวหน้าที่โรงแรมเฮียเจอกันแน่นอนเพื่อน
วันที่เท่าไหรหว่า ???

กัวจิง จิง นัดกันคราวนี้ อย่าให้พลาดอีกล่ะ

ออฟไลน์ เก๋ ยอดดอย

• อนุบาล MC 27/30
  • **
ในวาระดิธี ครบรอบหนึ่งปี ของเวปมอฟอร์ต 27 ของเรา
ต้องขอขอบพระคุณผู้มีอุปการะคุณทุกท่านที่ได้เขามา
สร้างสีสรรค์ให้เวปของเรามีชีวิตชีวา และเป็นที่รวมความรัก
ความผูกพันธ์ของพวกเราเหล่าพ้องเพื่อน mc27
ขอให้เพื่อน ๆ ของเราทุกคนมีความสุขมาก ๆ ครับ

และเนื่องจากที่เวปของเราครบ หนึ่ง ปี พวกเรา
mc27 ได้ร่วมกันริเริ่มกันจัดตั้ง กองทุนมงฟอร์ต 27 ขึ้น
เพื่อเป็นกองทุนสำหรับ ช่วยเหลือผู้อื่น

ต้องขอขอบคุณมากครับ

วันนี้เฮียตอบได้ซึ้งจริงๆครับ ขอนำเสนออีกรอบ  ;)

ออฟไลน์ donggy

• *
เบียร์หมดแล้วอะ..
ไปก่อนดีกว่า
แล้วเจอกันพรุ่งนี้นะคับเพื่อน ๆ
เที่ยวไปตามตะวัน  บุกบันไปตามลม  อิอิ

ต้องบอกว่าวันนี้สายๆ เจอกันดิเพื่อน
ใครมึนกันแน่หว่า :laugh:

ออฟไลน์ Mor-Rim-Doi

• *
เพิ่งมาเปิดอ่าน
โหคืนเดียว ล่อไป 5 หน้าเลยกระทู้นี้
ยินดีย้อนหลังด้วยคนนะ
มงฟอร์ต 27 ซีซั่น 2

ดูข้อความรวมๆเนี่ย
น่าจะมีบางบริษัทยินดีให้สปอนเซอร์เวปเรานะ
เช่นบุญรอดบริวเวอรี่, ไทยเบฟ
หรือ บ.แสงสว่างตราค้างคาว เป็นต้น

ออฟไลน์ อุเทน47

• Senoir MC27/30
 >:D ช่าย ความคิดดีเพื่อน โดยเฉพาะเบียร์นี่ ขายดีในเวบนี้มั่กๆ
น่าจะมีพีจีออนไลน์ด้วยเนาะ  O0

ออฟไลน์ กระบี่อยู่ที่ใจ

• มัธยมปลาย MC 27/30
ในวาระดิธี ครบรอบหนึ่งปี ของเวปมอฟอร์ต 27 ของเรา
ต้องขอขอบพระคุณผู้มีอุปการะคุณทุกท่านที่ได้เขามา
สร้างสีสรรค์ให้เวปของเรามีชีวิตชีวา และเป็นที่รวมความรัก
ความผูกพันธ์ของพวกเราเหล่าพ้องเพื่อน mc27
ขอให้เพื่อน ๆ ของเราทุกคนมีความสุขมาก ๆ ครับ

และเนื่องจากที่เวปของเราครบ หนึ่ง ปี พวกเรา
mc27 ได้ร่วมกันริเริ่มกันจัดตั้ง กองทุนมงฟอร์ต 27 ขึ้น
เพื่อเป็นกองทุนสำหรับ ช่วยเหลือผู้อื่น

ต้องขอขอบคุณมากครับ

นี่มันพูดยาวที่สุดในชีวิตแล้วนะ

;D ถ้าตามสไตล์เฮีย จะตอบว่า "ครับ" สั้นๆได้ใจความ แต่ต้องเก็บไปคิดเป็นการบ้าน 555  ::)

ออฟไลน์ jackthairath39

• jackthairath39@ovi.com
  • *
    • บริรักษ์ นิลนาคะ (แจ๊ค) 304/27 602/30
อยากขอบคุณซิตี้เหมือนกัน น่ารักมาก ลงทุนทำเวบให้เพื่อน ๆ ได้มาเจอกัน
บางคนก็ตามหากันจนเจอ 

ออฟไลน์ jackthairath39

• jackthairath39@ovi.com
  • *
    • บริรักษ์ นิลนาคะ (แจ๊ค) 304/27 602/30
ถึงเก่ง จอมทอง
« ตอบกลับ #132 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2007, 05:39:29 PM »
จริงๆ 1 ปี ของเวบนี้ คือกี่โมงกันแน่ ค่ำ ๆ ยังอยู่กันไหม จะแวะเข้ามา

ตอนนี้ที่โครงการนิ่มซิตี้ มีสมาชิกเริ่มทยอยมาแล้วคับ

จริงๆ 1 ปี ของเวบนี้ คือกี่โมงกันแน่ ค่ำ ๆ ยังอยู่กันไหม จะแวะเข้ามา
อยู่ครับน้าแจ๊ค
ว่าแต่ว่า เพื่อนที่ online กันอยู่หายไปไหนหมดแว้ว

ตอนนี้ที่โครงการนิ่มซิตี้ มีสมาชิกเริ่มทยอยมาแล้วคับ
เฮีย หรือน้าเก๋ รายงานสถานะการณ์เพิ่มเติมด้วยคร๊าบ O0

เก่ง หล่ายดอย
มัธยมปลาย MC 27/30

Re: มาร่วมกันนับเวลาถอยหลังสู่วันครบรอบขวบปีของเวปเรากันครับ
« ตอบ #108 เมื่อ: วันนี้ เวลา 12:00:01 AM » อ้างถึง 

--------------------------------------------------------------------------------
เอาเข้าไป ใกล้แล้ว ไชโย \o/

เย้...ฮาเจอแล้วตะคืนฮาโพสครบรอบเป็นคนแรกอ่ะ ยิ้ปปี้ วู้ วู้

พี่เต้ย ค่อยๆ อ่านแล้วอย่าลืม
โพสทักทายกันด้วยล่ะ
หายไปนานเลยนะ จะกลับมาอีกทีเมื่อไหร่
ก็แจ้งกันมาได้เลยครับ welcome เพื่อน :laugh:

tanakorn tananuwat

• บุคคลทั่วไป
วันนั้นอ่านเจอบ่ฮู้เพื่อน ๆ คนใดต้องก๋านเจอ อ้านต๊อก (ชื่อพ่อคือนายอินศวร)
เฮาได้เอาไปไว้ในกระทู้ รายชื่อเพื่อนแล้วเน้อ แต่เป็นเบอร์โทรเมืองนอกครับ
ได้รับรายงานจากอ้ายทองฯ (นักมวย)

ออฟไลน์ Chat601

• *
สุขสันต์วันเกิดครบรอบ 1 ปีบอร์ดรุ่นเรา
ขอบคุณทุกคน โดยเฉพาะเฮียตี้และทีมงานค่ะ

เฮีย หรือน้าเก๋ รายงานสถานะการณ์เพิ่มเติมด้วยคร๊าบ O0

เมื่อวานคุยกันสนุกจนลืมออนไลน์ รายงานด้วยรูปภาพนี้แทนก็แล้วกันนะเพื่อน