พฤษภาคม 13, 2024, 12:42:57 AM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ความในใจของ admin และขออนุญาต ลาจากใช้ชื่อ login นี้นะครับเพื่อนๆ  (อ่าน 7662 ครั้ง)

sarawut.a

• บุคคลทั่วไป
เนื่องจากการโพสครั้งนี้เป็นครั้งที่ 500 พอดีของผม
ซึ่งได้ตั้งใจไว้นานแล้วว่าถ้าเวปของพวกเราเริ่มเป็นรูปเป็นร่าง
มีเพื่อนๆ เข้ามาพบปะกันมากขึ้น
ก็คิดเอาไว้ว่าจะขอใช้สิทธิ์ที่เท่าเทียมกับเพื่อนๆ ทุกคน
ไม่อยากใช้อภิสิทธิ์ความเป็น admin อีกต่อไป
จึงขอใช้ข้อความที่ 500 นี้ลาเพื่อนๆ ทุกคนจากการเป็น admin ครับ
พรุ่งนี้ผมจะกลับเข้ามาเริ่มต้นใหม่ ในชื่อ login เก่าที่เคยใช้แรกๆ
ที่เพื่อนหลายคนตั้งชื่อให้ใหม่ว่า โด่เด่...
ครับผมชอบเพื่อนๆ ที่อุตส่าห์คิดชื่อเรียกใหม่ให้ครับ
แต่เพื่อความเสมอภาคและเท่าเทียมกัน
ผมขออนุญาตลาทุกคนในฐานะของ admin นะครับ
แต่ว่าผมอาจจะใช้ login นี้เข้ามาในบางโอกาส
เพื่อปฏิบัติหน้าที่ของ admin แต่จะไม่ใช้โพสอีกต่อไปครับ
เพื่อที่จะใช้ดูแลและช่วยเหลือเพื่อนใหม่ในบางครั้งครับ
ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกคนที่ได้ช่วยเหลือกันมาให้เวปนี้เป็นรูปเป็นร่างขึ้นมาครับ
ทั้งทางกรุงเทพ เชียงใหม่ และจังหวัดอื่นๆ ครับ

ยินดีที่กาลเวลาและเทคโนโลยีได้นำพาพวกเรามาพบกันอีกครั้ง
เพื่อสานต่อมิตรภาพของพวกเราหลังจากที่พวกเราได้ก้าวออกจากรั้วมงฟอร์ต
ในวันสุดท้ายของชีวิตนักเรียนมงฟอร์ต
ไม่ว่าจะเป็นเพื่อนที่ออกจากรั้วมงฟอร์ตในชั้นประถม
Class of 30X/2527 หรือ Class of 60X/2530
กาลเวลาจะดำเนินต่อไปตามวิถีทางของมันต่อไปครับ

ชั่วชีวิตใจจิตจะขอตรึงมั่น รักมงฟอร์ตอันขาวแดงนั้นไม่ขอลืมเลือน

แล้วพวกเราจะกลับมาพบกันอีกครั้งครับ ;)

ออฟไลน์ Chat601

• Freshman MC 27/30
  • *
  • ถูกใจ: +0/-0
เอ้า ไม่ว่ากัน จะใช้ชื่ออะไรล็อก-อินก็ตามใจท่านนะ แต่เรื่องอภิส่งอภิสิทธิ์ไม่มีใครคิดงั้นหรอก
พวกเราต้องขอบคุณเก่งด้วยซ้ำ ที่คอยดูแลให้ความช่วยเหลือเพื่อนๆ เสมอมา

ชอบชื่อโด่เด่ละเซ้..   :D

ออฟไลน์ เก่ง หล่ายดอย

• The Watcher Team
  • Master Degree of MC27/30
  • ถูกใจ: +22/-0
  • ให้เหล้า เท่ากับแบ่ง
ป้าฉัตร์เข้ามาไว และช่างรู้ใจเราซะนี่กระไรเนอะ ;D
เสียดายเราน่าจะได้รู้จักกันไวกว่านี้อีกหน่อยนะ
แต่ไงตอนนี้ก็ได้รู้จักกันแล้วนิ ไม่มีคำว่าสายสำหรับ มิตรภาพดีๆ หรอกเนอะป้าเนอะ ;D
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย

ออฟไลน์ Lion King

• ถูกใจ: +5/-0
เอ้า ไม่ว่ากัน จะใช้ชื่ออะไรล็อก-อินก็ตามใจท่านนะ แต่เรื่องอภิส่งอภิสิทธิ์ไม่มีใครคิดงั้นหรอก
พวกเราต้องขอบคุณเก่งด้วยซ้ำ ที่คอยดูแลให้ความช่วยเหลือเพื่อนๆ เสมอมา

ชอบชื่อโด่เด่ละเซ้..   :D

สงสัยของคิงบ่ค่อยโดเด่ เลยชอบชื่อโดเด่ละซิ

ออฟไลน์ icothai

• ประถม MC 27/30
    • http://www.icothai.com
จะชื่ออันหยังก็มีความรู้สึกดีๆ กับเพื่อนเหมือนเดิม อ่านชื่อใหม่แล้วมีความหมายดี เพื่อนอยู่ไกลแต่ไม่เดี่ยวดาย ช่างสรรหา ;D
ปัญญา  เป็นแสงสว่างในโลก

ในโลกของเทคโนโลยีไกลก็เหมือนใกล้ครับท่านประธาน

ส่วนเรื่องโด่เด่ของผมยังโด่เด่เป็นปกติดีครับเฮีย ขอบคุณที่เป็นห่วงครับ

แค่อยากกลับไปเป็นเด็กเริ่มต้นกันใหม่อ่ะนะครับพี่น้อง
ดูดิก่อนวัยเรียนหนุกหนานดีออก
ไม่ต้องคิดมากเหมือนพวก ม.ปลาย ใกล้เอ็นฯ แล้วเครียดอ่ะ ;D
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย

ออฟไลน์ อุเทน47

• Senoir MC27/30
 :o โอ้ว โด่เด่กลับใจเสียแล้ว อยากย้อนกลับไปก่อนอนุบาล...ย้อนไกลไปม้าง 555
น่าจะอยู่มัธยมปลายคู่กะฮานะ อยู่คนเดียวเหงาว่ะ  ;D

ออฟไลน์ korokoso

• Sophomore MC27/30
  • **
  • ไปทะเลกันดีก่า
เดี๋ยวท่านโด่เด่มันก้อตามคิงทันท่านเก๋ เพราะเค้าเป็นคนที่"โด่เด่เด้าได้เดี๋ยวเดียว" 555
หนึ่งมิถุนา จาไปเรียนที่เชียงใหม่นะเออ

ออฟไลน์ กระบี่อยู่ที่ใจ

• มัธยมปลาย MC 27/30
 ::) ::) ::) ::) ::)

กระทู้ข้างบนเนี่ยะ ชื่อเก่ง ไม่โทเกินมาตัวอ่ะเป่า

:o :o :o :o :o

::) ::) ::) ::) ::)

กระทู้ข้างบนเนี่ยะ ชื่อเก่ง ไม่โทเกินมาตัวอ่ะเป่า

:o :o :o :o :o
ท่านกระบี่คร๊าบจารย์โกยมันจงใจง่ะ จงใจ ฮือๆๆๆ
ไม่จริงเฟ้ย นานกว่าที่เอ็งพูดเยอะเลยเฟ้ย ไอ้บ้าจารย์โกย

ออฟไลน์ เด็กคลองชล

• เตรียมอนุบาล MC 27/30
  • *
เดี๋ยวท่านโด่เด่มันก้อตามคิงทันท่านเก๋ เพราะเค้าเป็นคนที่"โด่เด่เด้าได้เดี๋ยวเดียว" 555

อาจารย์
ฮู้ได้ใด ว่า โด่เด่ มัน ..... ได้กำเดียว
คิงเคยไปแอบจับเวลามันกา

โด่เด่
ขะจั๋ยหาหลักฐานมาโต้ข้อกล่าวหาด่วน

• **
ก้อมันโด่เด่ได้"กำ"เดี๋ยวจิงๆนิ มัน"กำ"ได้แค่"กำ"เดียว 555
หนึ่งมิถุนา จาไปเรียนที่เชียงใหม่นะเออ

ก้อมันโด่เด่ได้"กำ"เดี๋ยวจิงๆนิ มัน"กำ"ได้แค่"กำ"เดียว 555
ไอ้บ้าห้าร้อยจารย์โกย ฮือๆๆ เอาตูมาขายซะเกลี้ยง
ว่าแต่ของเอ็งเถอะยังมองเห็นอยู่เปล่าว่ะ เวลาก้มลงไปมองอ่ะ
ติดพุงหรือเปล่าง่ะ ;D
แล้วของใครมันกำได้ สองกำฟ่ะ
ยกเว้นเสี่ยหมอเน้อ ไม่กล้าท้ามันเฟ้ย
แล้วอายุขนาดพวกเราเนี้ยะได้กำเดียวก็พอโอเชแล้วเฟ้ย
ไม่เหมือนเอ็งนิ ต้องอาศัยยาป๋าเมศตลอดอ่ะ 555 :D ;)

• **
ฮาใช้แต่ยาสำหรับแม่ญิงโว้ย ของป้อชายบ่ต้องใช้ จริงๆแล้วอยากหายาลดว่ะ 555

จริงเหรอ ไม่ค่อยน่าเชื่อถือเลยฟ่ะ อิอิ :D

ออฟไลน์ Mor-Rim-Doi

• *
กระทู้นี้ขึ้นต้นซาบซึ้งเหมือนลำไม้ไผ่
เหตุไฉนลงท้ายกลายเป็นบ้องกัญชา

เออ... ท่านหมอคร๊าบ จารย์โกยมันจงใจป่วน
ป๋มเองก็อดเผลอไปกับมันไม่ได้อ่ะครับ
เป็น admin มันลำบากใจ
เวลาที่อยากเผลอใจไปกับความร้อนแรงของกระทู้
ขอเป็นสมาชิกธรรมดาบ้างดีก่า
จะได้ไม่ต้องลำบากใจอีกในฐานะ admin ;D
จะได้ฟัดกันให้หนุกหนานสราญใจ
 ;D :D ;D :D ;D :D ;D :D

ขอเก็บสถานะ admin ไว้ช่วยเหลือเพื่อนๆ
กับเล่นบทโหดดีกว่า
หวังว่าคงแบ่งแยกหน้าที่กับเรื่องส่วนตัวได้อยู่นะ
เฮ้อ!!! กรรม...ไม่มั่นใจเลยตู 'T_T'
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 11, 2007, 12:10:12 PM โดย คนที่คุณก็รู้ว่าใคร »

• **
เฮ้อ!!! กรรม...ไม่มั่นใจเลยตู 'T_T'
[/quote]
กำเดียว.. มันก้อน่าจะไม่มั่นใจอยู่หรอก 555

^
^
^
เนี๊ยะเห็นป่ะว่าอยู่แป๊ปๆ มาอีกแล้ว
จารย์โกยป่วนโลกอ่ะ ;D