พฤษภาคม 19, 2024, 01:56:45 PM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: นัดเลี้ยงรุ่น วันที่ 27 ตค. 19.00 น.ที่ร้านอาหาร อุุดมมิตร โครงการนิ่ม ซิตี้เดลี  (อ่าน 74349 ครั้ง)

ออฟไลน์ donggy

• Freshman MC 27/30
  • *
  • ถูกใจ: +0/-0
เก๋ เพื่อนในเสื้อดำที่ใหญ่ โอบไหล่ สีผิวดำ ชื่อไรวะ  :-X  จำไม่ได้จริง ๆ
ชื่อขจร หรือ จอนทราโวเจน อยู่ 306 คร้าบ ป๋าแจ๊ค
เที่ยวไปตามตะวัน  บุกบันไปตามลม  อิอิ

ออฟไลน์ jackthairath39

• jackthairath39@ovi.com
  • *
    • บริรักษ์ นิลนาคะ (แจ๊ค) 304/27 602/30
ถึงต้อง donggy
« ตอบกลับ #221 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2007, 03:08:50 PM »
ทำอะไรอยู่ที่เชียงใหม่ครับ ปีนี้ ค้าขายดีไหม เล่าหน่อย

ออฟไลน์ Yai P5/6

• มัธยมปลาย MC 27/30
  • เจียมเพราะจน เป็นคนอย่างข้า
jack มึงถามไรยาวๆหน่อยดิ
เหงาเหรอ
........
รู้สึกว่ามารวม 43 นะถ้าจำไม่ผิด
รอบหน้ามาด้วยกันนะ
 ;D
หายหัวไปเมิน ปิ๊กมารับใช้ ปี้น้องแล้วครับท่าน

ออฟไลน์ เก่ง หล่ายดอย

• The Watcher Team
  • Master Degree of MC27/30
  • ถูกใจ: +22/-0
  • ให้เหล้า เท่ากับแบ่ง
Re: เก่ง ไม่ได้ไปงานนี้เหรอ
« ตอบกลับ #223 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2007, 09:00:21 PM »
ไม่มีรูปเฮียเก่งนี่ ทำไม ไปไม่ได้เหรอไงจ๊ะ
อ้อ ทำหน่อย ต้องติดป้ายชื่อเลยเหรอ
ผมไม่ได้ไปคร๊าบอ้ายแจ๊ค พอดีวีซ่าหมดอายุ
จะทำเรื่องขอฉุกเฉินก็คิดว่าไม่คุ้มเอาไว้ใช้เวลาจำเป็นดีก่าอ่ะนะ :laugh:
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย

ประกาศครับ ท่านที่รับปากกระผมว่าจะcopyคลิปดาราเวียดนามมาให้กรุณาทำตามสัญญาด้วยคร้าบๆๆๆๆๆ
อ้ายด้องบ่ได้เลยกา ไว้ผมหาไปฝากเอาป่ะ :laugh:
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย

ออฟไลน์ กระบี่อยู่ที่ใจ

เอาด้วย.............................................

ปล. ท่านที่ได้ของแจกที่ป๋มให้ไป รู้สึกจะมีคลิปที่ว่านะ
ป๋มเองก็เพิ่งรู้ว่าเป็นคนนั้นอ่ะ
ได้มานานแล้วด้วยอ่ะนะ :laugh:

ออฟไลน์ Poramet

• ประถม MC 27/30
งานหน้าฮาไปตวยคนเน้อ

ออฟไลน์ ม.ว. ๑๓๓๓๖

• เตรียมอนุบาล MC 27/30
  • *
ท่าทาง จะมันส์ มากๆๆๆ  หลายคนจำไม่ได้เลย ดีแล้วที่ติดชื่อ
เสียดายที่ไม่ได้ไป เออ....แล้วไอ้เลขาเอก มันไป ไหน ไม่เห็น มัน เลย

ออฟไลน์ pongsatorn/27

เป็นไง วันนั้นเล่นเพลงอะไรบ้าง ทำอะไรอยู่ไหนเนี่ย เอง
ส่วนใหญ่จะเป็นเพลงสมัยม.3-6 ครับท่านเป็นต้นว่าคาราบาว....ที่ร้องว่า .......เช้าวันหนึงมีคนพบศพขี้เมานอนตายอยู่ที่ใต้สะพายลอย.....แล้วก็ตามด้วยไมโคร....บิลลี่...คีรีบูร..และหลายๆๆเพลง...

ออฟไลน์ pongsatorn/27

และแล้วเหล่บรรดาสหายทั้งหลายก็มีที่สิงสถิตกันแล้วคิดไปไหนไม่ออกต้องที่นี่ร้านอุดมมิตรที่พบปะกันท่ากลางบรรยากาศที่แสนสะบายดนตรีไพเราะ....แต่สำหรับหมู่เฮาต้องเล่นเองร้องเองเพี้ยนบ้างบ่เป็นหยั๋ง.....เพราะมีแต่หมู่เฮา555 :D ;Dคาดว่าจบงานนี้กองทุนคงได้มากๆๆคราวต่อไปช่วยกันมาลงขันกันมากๆๆเน้อพี่น้องชาวMC27/30

• *
ทำอะไรอยู่ที่เชียงใหม่ครับ ปีนี้ ค้าขายดีไหม เล่าหน่อย
ตอนนี้ก็ทำมาค้าขยะอยู่แหละครับ ป๋าแจ็ค ก็พอไปได้มั่งไม่ได้มั่งตามเศรษฐกิจบ้านเมืองคร้าบๆๆๆๆ
เที่ยวไปตามตะวัน  บุกบันไปตามลม  อิอิ

• *
ประกาศครับ ท่านที่รับปากกระผมว่าจะcopyคลิปดาราเวียดนามมาให้กรุณาทำตามสัญญาด้วยคร้าบๆๆๆๆๆ
อ้ายด้องบ่ได้เลยกา ไว้ผมหาไปฝากเอาป่ะ :laugh:
เอาคร้าบ เฮียเก่งขออย่างด่วนเลยคร้าบเดี๋ยวจะหลุดเทรนปีนี้ซะก่อน
อ่านข่าววันนี้เห็นที่โคราชตำรวจจับได้เป็นหมื่น ๆ แผ่นเลย >:D

tanakorn tananuwat

• บุคคลทั่วไป
เอาตวยเดียวตกแทรน  ฮิๆ ๆ ๆ ๆ ๆ  ๆๆ  >:D ;D

ออฟไลน์ icothai

• ประถม MC 27/30
    • http://www.icothai.com
ขอตวย จะได้บ่ตกเทรน เหมือนเซียนกะบี่ O0 >:D
ปัญญา  เป็นแสงสว่างในโลก

ออฟไลน์ อุเทน47

• Senoir MC27/30
เอาคร้าบ เฮียเก่งขออย่างด่วนเลยคร้าบเดี๋ยวจะหลุดเทรนปีนี้ซะก่อน
อ่านข่าววันนี้เห็นที่โคราชตำรวจจับได้เป็นหมื่น ๆ แผ่นเลย >:D

ได้คลิบเวีียตนามมาแล้ว เชิญไปดาวน์โหลดได้ที่ จีเมล์เลยเพื่อน เอาไปแปะไว้แล้ว

• *
    • บริรักษ์ นิลนาคะ (แจ๊ค) 304/27 602/30
ถามเพื่อน ๆ
« ตอบกลับ #236 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2007, 05:57:34 PM »
เพื่อนที่เอามือปิดปากสวมเสื้อลายสก๊อตในรูป 739 คือใครครับ
ขอโทษจำไม่ได้จริง ๆ

• *
ขอข่าวงานเลี้ยงรุ่น
« ตอบกลับ #237 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2007, 06:03:26 PM »
มีข่าวกอซซิบในวันนั้นไหม
สังเกตมีเพื่อนควงแฟนสาวรุ่นลูกไปด้วยนะ ใช่เปล่า

ออฟไลน์ Yai P5/6

• เจียมเพราะจน เป็นคนอย่างข้า
มึงจะเอาลงหนังสือหรือเปล่าอ่ะแจ๊ค
เดี๋ยวมันฟ้องเอานา
เหอเหอ
...........
 ;D
หายหัวไปเมิน ปิ๊กมารับใช้ ปี้น้องแล้วครับท่าน

• *
เพื่อนที่เอามือปิดปากสวมเสื้อลายสก๊อตในรูป 739 คือใครครับ
ขอโทษจำไม่ได้จริง ๆ
เขาผู้นั้นคือ ฮุย พีรเชษฐ์ เชิดสถิรกุล แห่งห้อง 603 นั้นเอง ::)