พฤษภาคม 15, 2024, 02:52:30 AM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: Surprise เล็กๆ กับการประมูลหาเงินเข้ารุ่นของเราประจำปีนี้ครับ  (อ่าน 34497 ครั้ง)

ออฟไลน์ Montri babu

• มัธยมปลาย MC 27/30
  • ถูกใจ: +0/-0
เสื้อฝากไว้ก่อนก่ได้ครับ เดือนหน้าเข้าไปกรุงเทพฯ แล้วจะโอนเงินหื้อเน่อครับ

ออฟไลน์ เก่ง หล่ายดอย

• The Watcher Team
  • Master Degree of MC27/30
  • ถูกใจ: +22/-0
  • ให้เหล้า เท่ากับแบ่ง
เสื้อฝากไว้ก่อนก่ได้ครับ เดือนหน้าเข้าไปกรุงเทพฯ แล้วจะโอนเงินหื้อเน่อครับ
รับทราบครับอ้ายสิว เรื่องบัญชีเดี๋ยวรอการยืนยันจากเฮียดีกว่า (เฮียบอกว่าท่านประธานเมา...)
คงบ่มาบอกเลขบัญชีง่ายๆ แน่ๆ  -021
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย

ออฟไลน์ korokoso

• Sophomore MC27/30
  • **
  • ไปทะเลกันดีก่า
 :cheer: สุดยอดดดดดดดดด  :cheer: และ........................สะใจเฮียด้องจอมปาด  :laugh1:
หนึ่งมิถุนา จาไปเรียนที่เชียงใหม่นะเออ

ออฟไลน์ Mor-Rim-Doi

• Freshman MC 27/30
  • *
คอมฯเสียไปหลายวัน
เสียดายจัง
อดประมูลเรย
ไม่งั้น
กะเหมา 3 ตัวรวด
     -25

ออฟไลน์ Montri babu

คอมฯเสียไปหลายวัน
เสียดายจัง
อดประมูลเรย
ไม่งั้น
กะเหมา 3 ตัวรวด
     -25
เอาตั๋วที่สองบ๋อ เดี๋ยวยกห้อ

อ้ายด้องเดี๋ยววันนี้จะเอาเสื้อไปฝากไว้ที่อุดมมิตรเน้อ แล้วเงินจ่ายให้เฮียหรือท่านประธานเองก็แล้วกันครับ

อ้ายสิวช่วยส่งที่อยู่ที่ กทม. ให้ผมทาง pm ด้วยครับ เดี๋ยวรอรางวัลปลอบใจแล้วจะจัดส่งให้พร้อมกันทีเดียว

อ้ายต๊อกที่อยู่เก่าปีที่แล้วผมส่งให้เช็คทาง pm ช่วยยืนยันกลับมาด้วยครับ แล้วจะได้บรรจุ :-X บห่อไปฝากให้เฮียส่งให้ครับ

-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย

ออฟไลน์ สุรชัย ชุ่มใจ (มก) 306/606

• เตรียมอนุบาล MC 27/30
  • *
ขอแสดงความยินดี กับผู้ประมูลเสื้อตัวที่3ครับ ปั่นดีนัก   022  022  022  022  -11

ออฟไลน์ Yai P5/6

• เจียมเพราะจน เป็นคนอย่างข้า
หายหัวไปเมิน ปิ๊กมารับใช้ ปี้น้องแล้วครับท่าน

ออฟไลน์ akadiki

• มัธยมต้น MC 27/30

วันนี้ทำการส่งมอบเสื้อ LT03 ให้กับอ้ายด้องกี้ไปเรียบร้อยแล้วครับ
เหลือของอ้ายต๊อก putsiland รอการยืนยันที่อยู่ทาง pm ด้วยครับ
ส่วนอ้ายสิวเดี๋ยวรอรางวัลปลอบใจได้เมื่อไหร่จะจัดส่งให้พร้อมกันครับ

ได้เลขที่บัญชีมาแล้วครับ
« ตอบกลับ #90 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2009, 08:23:01 PM »
ชื่อบัญชี นายชวลิต สุวิทย์ศักดานนท์ และนายอารยะ ลายประวัติ
บัญชีเงินฝากออมทรัพย์ ธนาคารกสิกรไทยสาขาถนนท่าแพ เชียงใหม่
เลขที่บัญชี 103-2-96364-8

ยอดเงิน ณ 23/8/09 19.07 น. = 19,693.53 บาท

ยังไม่ได้เบิกค่ากิจกรรม/สนับสนุนงานรุ่นอื่นฯ/พวงหรีด/บริจาคงานศพที่เกี่ยวข้องกับรุ่นเรา สรุปแล้ว = -9,000 บาท

รวมจะคงเหลือ 10,693.53 บาทครับผม

ขอบคุณท่านเก่งมากที่หาทุนบริจาคเข้ากองทุนรุ่นเพิ่มอีกครับ
ยะ
เพื่อนคนไหนอยากสนับสนุนรุ่นเราก็เชิญร่วมสมทบได้เลยครับ

อ้ายต๊อกครับพรุ่งนี้จะเอาของไปฝากเฮียส่งให้นะครับ

ออฟไลน์ Putsiland

ที่ผมขออ้ายไปยังบ่ได้นะครับ

รับทราบครับเดี๋ยววันนี้จะย้ำกับเฮียอีกรอบครับ

ออฟไลน์ Lion King

• ถูกใจ: +5/-0
เอาอะไรครับ
เลขที่บ/ช ใข่ใหม่ครับ

วันนี้ฝากของไปกับอ้ายเก๋แล้วเน้อครับอ้ายต๊อก
คงต้องรอเฮียกลับมาจากจีนอาทิตย์หน้าแล้วจัดส่งหื้อครับ
ส่วนเรื่องที่ขอไว้ วันนี้เฮียคง pm หาอ้ายแล้วเน้อครับ

อ้ายสิวครับ ของรางวัลพิเศษได้แล้ว
« ตอบกลับ #96 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2009, 09:31:26 PM »
พรุ่งนี้จะทำการจัดส่งให้เน้อครับ ตามที่อยู่ที่ได้รับแจ้งมาทาง pm
ส่งแล้วเดี๋ยว pm เลขที่พัสดุไปให้ครับ จะได้ตามสถานะถูกครับ

ออฟไลน์ อุเทน47

• Senoir MC27/30
มีนายแบบมาเป็นหุ่นโชว์เสื้อของอ้ายปุ้ดซีแลนครับ
ของถึงมือเฮียตี้แล้ว เดี๋ยวคงจะจัดส่งไปให้ รอรับก็แล้วกันเน้ออออ

นายแบบ : หมอ ริมดอย
นายแบบไม่ได้รับเชิญ : อารยะ
ช่างภาพ : อุเทน47
สถานที่ :  ห้องประชุมนิ่มซิตี้เดลี่

ออฟไลน์ อุเทน47

• Senoir MC27/30
ส่วนนี่เป็นของแถมให้ อ้ายปุ้ดซีแลนครับ ทีเชิ้ต ชมรมคนมักเหล้า
แสดงแบบอย่างไม่ตั้งใจ โดย อ.บาย พ่ายรัก

ออฟไลน์ Lion King

• ถูกใจ: +5/-0
ต็อก เสื้อส่งไปวันนี้แล้วเน้อ แล้วจะเอารายละเอียดส่งให้อีกที