พฤษภาคม 06, 2024, 07:01:10 AM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญชวนสมาชิกทุกท่านเข้าร่วมการประชุมทางวิชาการ  (อ่าน 35875 ครั้ง)

ออฟไลน์ เล่งฮู้ชง(令狐冲)

• มักเหล้าคลับ
  • มัธยมปลาย MC 27/30
  • ถูกใจ: +0/-0

เอาเหล้าพื้นๆติดไปได้ไหมครับ

หรือต้อง SM เท่านั้น

ผมว่าจะเอามา test แบบ A/B/C/D Test นานแล้วครับ

เกิดมาทั้งทีมันก็มีอยู่แต่ทุกข์ภัย                 วันนี้เคราะห์ดี รุ่งขึ้นพรุ่งนี้ จะเป็นอย่างไร     
ดีเคยพบ ชั่วเคยเห็น จนเคยเป็น มีเคยได้      อนาคตเราไม่รู้ ถึงไม่รู้ ก็ต้องเดินไป   
จะกลัวไปใย มันก็ล่วงไปตามเวลา              ไม่ตายวันนี้ ก็คงไปซี้ เอาวันข้างหน้า 
วันนี้ยอ พรุ่งนี้ด่า                                  ไม่ใช่ขี้ข้า ปากของใคร

ออฟไลน์ otrue

• Junoir MC27/30
  • ถูกใจ: +33/-0
  • ขอบคุณ Montfort27 ที่ให้ผมเป็นส่วนหนึ่งของบอร์ดดีๆ
ได้หมดครับ ไม่มีข้อจำกัด
สุราช่วยคลายกล้ามเนื้อ

ออฟไลน์ udomkd

• Freshman MC 27/30
  • ถูกใจ: +37/-0
  • กินเหล้าอย่างมีความสุข
แค่เห็นเหล้า รู้อยู่ว่าไม่ได้มาร่วมด้วย แต่ก็คิดเมาแทนซ๊ะแร๊ะ อิๆๆ

ออฟไลน์ top

• มัธยมต้น MC 27/30
  • ถูกใจ: +4/-0

เอาเหล้าพื้นๆติดไปได้ไหมครับ

หรือต้อง SM เท่านั้น

ผมว่าจะเอามา test แบบ A/B/C/D Test นานแล้วครับ

อะไรก็ได้ครับ
      แบบในรูปก็ได้

ออฟไลน์ udomkd

• ถูกใจ: +37/-0
  • กินเหล้าอย่างมีความสุข
ผมชอบหาเรื่องไปเรื่อย......ครับ อิๆๆ

โอกาสแบบนี้ใช่หาได้ง่ายๆ....คงสักวัน...

ออฟไลน์ เก่ง หล่ายดอย

• The Watcher Team
  • Master Degree of MC27/30
  • ถูกใจ: +22/-0
  • ให้เหล้า เท่ากับแบ่ง
ผมชอบหาเรื่องไปเรื่อย......ครับ อิๆๆ

โอกาสแบบนี้ใช่หาได้ง่ายๆ....คงสักวัน...

เช่นเดียวกับพี่บ่าวครับ ต้องมีสักวันครับ :cry5:
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย

ออฟไลน์ pip

• *
  • ถูกใจ: +16/-0

......Update ครับ …..เหล้าคนละขวดนะครับ….แต่ท่านใดจะเอาไปมากกว่านั้นก็ได้ไม่ว่ากัน

1. คุณตือ     ******* Laphroaig Quarter Cask

2. คุณโชค   ******* Smokehead

3. คุณ Top ******* Jameson 18 Year Old + Black Dog 12 Year Old

4. คุณ Pip   ******* Glenfarclas 105 + Macallan 10 Year Old Cask Strength

5. พี่อัฐ

6. พี่นัฐ

7. คุณหนุ่ม    ******* Glenfarclas 12 Year Old + Deanston 12 Year Old

8. คุณเม้ง     ******* Aberfeldy 12 Year Old

9. คุณ Pantyboy

10. คุณโต   *******  Seagram's 7 Dark Honey + Jameson 12 Year Old

11. คุณโอบ
-0043 -0043 -0043

ออฟไลน์ top

......Update ครับ …..เหล้าคนละขวดนะครับ….แต่ท่านใดจะเอาไปมากกว่านั้นก็ได้ไม่ว่ากัน

1. คุณตือ     ******* Laphroaig Quarter Cask

3. คุณ Top ******* Jameson 18 Year Old + OBAN 14 YO

4. คุณ Pip   ******* Glenfarclas 105 + Macallan 10 Year Old Cask Strength

5. พี่อัฐ

6. พี่นัฐ

7. คุณหนุ่ม    ******* Glenfarclas 12 Year Old + Deanston 12 Year Old

8. คุณเม้ง     ******* Aberfeldy 12 Year Old

10. คุณโต   *******  Seagram's 7 Dark Honey + Jameson 12 Year Old

11. คุณโอบ
   ขอเปลี่ยนเหล้านะครับ อิอิ เอา SM ไปดีกว่า

ออฟไลน์ choke

• Sophomore MC27/30
  • **
  • ถูกใจ: +20/-0
  • long lasting

3. คุณ Top ******* Jameson 18 Year Old + OBAN 14 YO

5. พี่อัฐ

6. พี่นัฐ

11. คุณโอบ
   ขอเปลี่ยนเหล้านะครับ อิอิ เอา SM ไปดีกว่า

ขอบคุณก้าบบบ  obanนี่อยากลองชิมมานานแล้ว
When I drink  whiskey, I drink whiskey; and when I drink water, I drink water

ออฟไลน์ CreamcakE

• อนุบาล MC 27/30
  • ถูกใจ: +3/-0

เช่นเดียวกับพี่บ่าวครับ ต้องมีสักวันครับ :cry5:

เหมือนกันครับ  :cheer:
Slainte mhoiz and slaandjivaa.

คุณเบียร์ กลับมาเมืองไทยเมื่อไหร่ก็ส่งข่าวมาก่อนได้ครับ เผื่อมีนอกรอบกันที่ กทม. จะได้ส่งข่าวกันครับ
เพื่อนๆ สมาชิกชาว กทม. ไม่แก่ สปอต ใจดี กันทั้งน้าน... -0005
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย

ออฟไลน์ CreamcakE

• อนุบาล MC 27/30
  • ถูกใจ: +3/-0

คุณเบียร์ กลับมาเมืองไทยเมื่อไหร่ก็ส่งข่าวมาก่อนได้ครับ เผื่อมีนอกรอบกันที่ กทม. จะได้ส่งข่าวกันครับ
เพื่อนๆ สมาชิกชาว กทม. ไม่แก่ สปอต ใจดี กันทั้งน้าน... -0005

แน่นอนครับ  :V :V :V
และมีโอกาส อนาคตคงได้ไปเยือนหา ป้อเลี้ยงเก่งเจียงใหม่ตวยครับ  -0029 -0029 -0029
Slainte mhoiz and slaandjivaa.

-0023 ยินดีต้อนรับมิตรทั้งเก่า และใหม่เสมอครับ แจ้งข่าวมาล่วงหน้าได้เลยครับ จะได้นัดพบปะกับสมาชิกชาวเชียงใหม่ด้วยครับ 023

ออฟไลน์ choke

• Sophomore MC27/30
  • **
  • ถูกใจ: +20/-0
  • long lasting

มีโอกาสเราได้ร่วมวงร่ำสุรากันครับ
When I drink  whiskey, I drink whiskey; and when I drink water, I drink water

ออฟไลน์ ole

• ถูกใจ: +10/-2
ตารางเวรใหม่ ยังไม่ออก... เลยไม่กล้ามายืนยันครับ  -10

ออฟไลน์ Addy17

• เตรียมอนุบาล MC 27/30
 -21เอ่อไม่ได้เกี่ยวกับกระทู้นี้เท่าไหร่ครับ แค่จะฝากบอกว่าGlenfarclas105ที่พี่pipจะหนีบไปนี่สุดยอดมาก ผมบรรยายไม่ถูกแต่ดื่มneatได้สบายจนน่าแปลกใจ
หอม หวานที่ปลายลิ้น เย็นซ่ายาวนาน -30
แวะมาบอกแค่นี้ล่ะครับ สวัสดีพี่ทุกท่านครับ

ออฟไลน์ otrue

• Junoir MC27/30
  • ถูกใจ: +33/-0
  • ขอบคุณ Montfort27 ที่ให้ผมเป็นส่วนหนึ่งของบอร์ดดีๆ
ไม่มาร่วมวงด้วยเหรอครับ
สุราช่วยคลายกล้ามเนื้อ

ออฟไลน์ pip

• *
  • ถูกใจ: +16/-0
-21เอ่อไม่ได้เกี่ยวกับกระทู้นี้เท่าไหร่ครับ แค่จะฝากบอกว่าGlenfarclas105ที่พี่pipจะหนีบไปนี่สุดยอดมาก ผมบรรยายไม่ถูกแต่ดื่มneatได้สบายจนน่าแปลกใจ
หอม หวานที่ปลายลิ้น เย็นซ่ายาวนาน -30
แวะมาบอกแค่นี้ล่ะครับ สวัสดีพี่ทุกท่านครับ

....บรรยายซะ.....เปิดก่อนดีมั้ยนี่....
-0043 -0043 -0043

ออฟไลน์ top

-0003

....บรรยายซะ.....เปิดก่อนดีมั้ยนี่....
เปิดรีวิวก่อนเลยครับ  :smile10:

ออฟไลน์ spoon

• ประถม MC 27/30
  • ถูกใจ: +14/-0
ช่วงนี้ไม่ได้เข้า Web นานเลย

น่าเสียดายจริงๆครับ
วันที่ 1/2/13 มีเลี้ยงปีใหม่ของฝ่ายครับ TT

:cry1: